A31Club คลับคนรัก Nisan Cefiro A31

ประวิติความเป็นมาของ A31Club

ออฟไลน์ セフィーロ FujinBlue

• BLITZ Profile 08 / RB25det
  • *
  • 26.392
  • +192/-2
    • http://www.A31Club.com
Re: ประวิติความเป็นมาของ A31Club
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 10:47:08 AM »
โยธินพัฒนา-เลียบด่วนครับ เมื่อวานผมไปส่งขนมที่ทีวีบูรพา  แฟนชมว่าสวยมาก สวยเว่อ ทำไมของเราไม่สวยบ้างหว่า :police:

อัยหย่ะ  หล่อเหมือนกันแหระครับ แหม ตัวเบาเลยนะครับ ชมแบบนี้ 555

ที่นี้ไม่มีกฎ แต่ถ้าจะอยู่ก็ต้องรู้จัก กติกาของสังคม ไม่ใช่กฏที่เราตั้งขึ้น
แต่กติกาสังคม ในทุกที่ก็ย่อมต้องแตกต่างกันไป

>>> อยาก ได้ สติ๊ก เกอร์ ทำ ไง ดี? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        
>>> ทำไม A31club จึงไม่แบ่งโซน? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        

ขอขอบคุณ : สมาชิกทุกๆท่าน ที่ช่วยดูแลกันและกันจนอยู่มาถึง 4  ปี          

ออฟไลน์ ssswinnsss

• 23
  • +1/-0
Re: ประวิติความเป็นมาของ A31Club
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: มีนาคม 18, 2014, 06:09:49 PM »
ผมพึ่งจะมีA31ขับครับ เข้ามาหาอะไหล่ แต่ที่ไหนได้มีอะไรดีดีมากมายกว่าที่คิด
พร้อมเป็นแหล่งรวมความรู้ของรถA31 ขอบคุณที่ทำเวปดีๆแบบนี้ให้ทุกคนได้ศึกษาครับ (‵▽′)/
ศรัทธา อยู่ที่จัย :yas:

ออฟไลน์ phoushare

• ตัวแสบ...
  • *
  • 216
  • +0/-0
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2015, 01:04:07 AM »
ครั้งนึกผมผมได้ตามหารถคู่ใจเข้าเว็บgoogle.comผมแค่พิมพ์a31แล้วกดค้นหาเว็บแรกที่ปรากฎขึ้นคือเว็บa31clubผมเขามาแอบส่องอยู่เป็นเป็นเวลาหลายเดือนแต่แล้วเหมือนฟ้าประทานรถคู่ใจผมเข้าไปดูรถที่เว็บตลาดรถเจอa31คันนึกขายผมเห็นว่าใกล้บ้านเลยไปดูตัวจริงเลยแต่แล้วเหมือนฟ้ากำหนดให้ผมได้เจอพี่คนนึงชื่อมิกขับa31เป็นสมาชิกa31clubรถคันที่ผมซื้อมานั้นเป็นของคนที่พี่มิกรู้จักเขาฝากดูแลเรื่องรถให้หน่อยวันนั้นผมก็ตกลงที่จะซื้อรถคันนั้นพี่มิกได้ชวนมามิดติ๊กแต่ผมก็บอกว่าถ้ามีโอกาสผมจะมาพอได้รถมาผมก็หาความรู้จากเว็บa31clubอยู่อีกพักนึกผมคิดว่ามันคงถึงเวลาที่ผมจะออกจากกะลาแล้ว555มิดติ๊กครั้งแรกผมคืองานครบรอบ6ปีทำให้ผมได้รู้ว่าสิ่งที่ได้มามันมากเกินเกินจะพูดหรือบอกออกมาให้ได้เห็นครับผมบอกเลยว่าต้องรอง

ออฟไลน์ BAnK A31-CLUB.COM

• BAnK^_^DRuM = A31 CLUB
  • *
  • 11
  • +1/-0
    • BAnK CoMPuTeR.
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2015, 04:51:30 PM »
พึ่งเข้ามา ก็รู้สึกถึงมิตรภาพที่พี่ส่งถึงสู้น้อง ขอบคุณมากๆครับ กับโอกาสดีๆ และความรู้ที่มอบให้  / ทุกๆท่านที่ทำเว็บบรอด์เจ๋งครับผมขอชื่นชมครับ ลงตัวครับ ไม่มากไป ไม่น้อยไป อ่านข้อความแล้วรู้สึกครับ เจ๋งดี
  (‵▽′)/
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 22, 2015, 05:04:10 PM โดย BAnK A31-CLUB.COM »
セフィーロA31.
Youtube : BankDrum PaddleDevil
Facebook : Bank Drum Paddle-Devil