A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

2553-06-02 นอกรอบร้านพี่บี (แถมด้วยต้น)

セフィーロ FujinBlue · 14021

ออฟไลน์ セフィーロ FujinBlue

• BLITZ Profile 08 / RB25det
  • แอดมินศิว่ะ
  • RB26 DET by Nismo 800 HP
  • *
    • แรงม้า +192/-2
    • http://www.A31Club.com
เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 11:02:29 AM
นอกรอบ เมามายตามประสาคนโสด งานนี้ไปเพื่อน้า 1 แต่ขากลับ มีปัญหาเล็กน้อย

[/url]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 03, 2010, 11:39:09 PM โดย Yojinbow »

ที่นี้ไม่มีกฎ แต่ถ้าจะอยู่ก็ต้องรู้จัก กติกาของสังคม ไม่ใช่กฏที่เราตั้งขึ้น
แต่กติกาสังคม ในทุกที่ก็ย่อมต้องแตกต่างกันไป

>>> อยาก ได้ สติ๊ก เกอร์ ทำ ไง ดี? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        
>>> ทำไม A31club จึงไม่แบ่งโซน? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        

ขอขอบคุณ : สมาชิกทุกๆท่าน ที่ช่วยดูแลกันและกันจนอยู่มาถึง 4  ปี          

ออฟไลน์ セフィーロ FujinBlue

• BLITZ Profile 08 / RB25det
  • RB26 DET by Nismo 800 HP
  • *
    • แรงม้า +192/-2
    • http://www.A31Club.com
ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 11:07:11 AM
ขากลับ...

สิ่งที่ไม่อยากให้เป็นก็เกดขึ้น ช่วงแตะเบรคมองกระจกหลัง เห็นรถต้นสะบัด แล้วก็เหินขึ้น เกาะกลางถนน
ต้นเองไม่เนอะไรมาก โล่งใจ แต่รถก็เอาเรื่องอยู่

กันชนยูราสหน้าฉีก กาบข้าง จุดยึดน่าจะแตก แก้มขวา ช่วงมุมล้อบุบ แม๊กน้าจะเสียศูนย์ ยางฉีก และสุดท้าย หนวดกุ่งขวาขาด

หากพี่น้องท่านใด มีสิ่งเหล่านี้เหลือๆ ก็ช่วยกันนะครับ จะได้กลับมาหล่อไวๆๆเหมือนเดิม

มองแง่ดีไว้ต้น.... ครั้งน้ เราจะได้เปลี่ยนสิ่งใหม่ๆ  อย่างน้อยก็แก้มเจาะ ฮี่ๆๆ

ที่นี้ไม่มีกฎ แต่ถ้าจะอยู่ก็ต้องรู้จัก กติกาของสังคม ไม่ใช่กฏที่เราตั้งขึ้น
แต่กติกาสังคม ในทุกที่ก็ย่อมต้องแตกต่างกันไป

>>> อยาก ได้ สติ๊ก เกอร์ ทำ ไง ดี? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        
>>> ทำไม A31club จึงไม่แบ่งโซน? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        

ขอขอบคุณ : สมาชิกทุกๆท่าน ที่ช่วยดูแลกันและกันจนอยู่มาถึง 4  ปี          

ออฟไลน์ Takalog

• สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +26/-2
ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 12:36:59 PM

ณิตเอ้ย...ถ้ายังรักกันอยู่ก็ช่วยเอารูปที่ 2 ออกหน่อยได้มั้ย มันป่องมาก ๆ เลยอ่ะ T_T

ต้นเอ้ย...ฟาดเคราะห์นะน้อง เป็นห่วงนะคับ

จงอย่าอิจฉาคนอื่น......แต่จงใช้ชีวิตให้คนอื่นอิจฉา

ออฟไลน์ Ton-racing

• "ไฮโซติดดิน"
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +53/-4
  • "ขุนพล RB"
ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 12:57:21 PM
 เห็นแล้วอนาถจิตจิงๆ... -0-   

ยังไงก็ต้องขอขอบคุณ....

ป๋าบอลที่ไปยืนเสี่ยงอันตรายช่วยโบกรถให้

พี่หนูที่คอยช่วยเหลือเรื่องการถอดล้อถอดแก้ม

ตั้มที่อุตส่าขับรถเอาล้ออะไหล่มาให้

พี่ปอที่ช่วยหารถยกมาให้

พี่บีที่จะบริจาคแก้มขวาให้..อิอิ

และพี่ณิตที่ช่วยเหลือในเรื่องของเครื่องมือ และช่วยถอดอะไรต่อมิอะไร รวมถึงสถานที่จอดรถ และยังขับรถมาส่งถึงบ้านผมอีก ซึ้งใจมากๆครับ และขอโทษเบียๆด้วยครับที่ต้องทำให้อดหลับอดนอน

พูดอะไรไม่ถูกครับซึ้งน้ำใจของพี่น้องคลับเรามากๆครับ ???

ออฟไลน์ 〶 nu3eeR 〶

• Secretary Admin
  • สาวสวยประจำคลับ εїз
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +60/-0
  • คุณนายถุงทอง ^_^
ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 01:02:03 PM
ไม่เปนไรหรอก เรื่องจิ๊บๆ เจอคราวหน้าซื้อหนมมาฝากด้วยนะ คิคิ

• RB26 DETT
  • *
ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 01:04:52 PM
ไม่เปนไรหรอก เรื่องจิ๊บๆ เจอคราวหน้าซื้อหนมมาฝากด้วยนะ คิคิ
เด๋ววันนี้ก็ได้เจอแล้วครับ..เด๋วซื้อไปฝากนะ...

ออฟไลน์ 〶 nu3eeR 〶

• Secretary Admin
  • สาวสวยประจำคลับ εїз
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +60/-0
  • คุณนายถุงทอง ^_^
ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 01:06:03 PM
เด๋ววันนี้ก็ได้เจอแล้วครับ..เด๋วซื้อไปฝากนะ...
ได้อะไหล่แล้วหรอ... ล้อเล่นนะ ไม่ต้องซื้อมาหรอก กัวอ้วน อิอิ

ออฟไลน์ kang ลั่นล้า

• เก่งมาแว้ว
  • RB25 DE
  • *
    • แรงม้า +3/-2
ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 01:56:55 PM
ดีนะที่ไม่เปงไรมาก ขับรถระวังกันหน่อยนะคับ

ออฟไลน์ Aood@A31Club

• A31Club forever Not Zone,Not group But only one is A31CLUB
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +38/-0
  • บ้านอบอุ่น A31 :)
ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 02:03:21 PM
หาอะไหล่ได้ครบแล้วเหรอต้น
ขาดเหลืออะไร โทรบอกพี่ได้นะ
เผื่อหาของแถวๆ ป๋าลองน่าจะพอมี

ปล ต้นไปหาหมอตรวจเช็คร่างกายบ้างก็ดีนะ

รถเดี๊๋ยวก็หล่อเหมือนเดิม ดูแลเราด้วยละกัน

อยู่ที่ไหน ใจก็ยังรัก A31Club

• RB26 DETT
  • *
ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 04:05:45 PM
หาอะไหล่ได้ครบแล้วเหรอต้น
ขาดเหลืออะไร โทรบอกพี่ได้นะ
เผื่อหาของแถวๆ ป๋าลองน่าจะพอมี

ปล ต้นไปหาหมอตรวจเช็คร่างกายบ้างก็ดีนะ

รถเดี๊๋ยวก็หล่อเหมือนเดิม ดูแลเราด้วยละกัน

ขอบคุณมากครับพี่อู๊ด... ???
ข้ามเกาะเลยรึ  แรงนะเนี่ย  ออกจากซอยได้นิดเดียวเองดิ

ปล. แก้มเจาะ เค้ายังไม่ได้ไปเอาเลยว่ะ   รออันที่พี่ใส่ก่อนนะ  แป๊บนึง
รับทราบครับพี่บี