A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

จริงใหมที่เขาว่า วางJZ แล้วขายต่อได้ราคากว่า วางRB

napoleonboy26 · 6754

ออฟไลน์ sing340

• สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +10/-0
  • For get me not "RB"
ใช้ 2jz turbo ตอนซื้อ ไม่รู้เรื่องอะไรว่ามี RB ด้วย รู้แต่ชอบทรง a31สวยถูกใจ แล้วมีให้เลือกระหว่าง 1 jz กับ 2jz ก้อเลยเลือก 2 jz มา ใช้มาหลายเดือนละ ชอบมากค่ะ จะปาด จะแซงใครทันใจสุดๆ ไม่ค่อยรู้เรื่องอะไรมากนัก นี่เป็นรถคันแรกด้วย แต่ก่อนไม่ค่อยใส่ใจอะไร นอกจากขับอย่างเดียว มีเพื่อนที่แต่งๆรถแนะนำบ้าง เราก็ไม่รู้ๆแต่ว่าเชื่อเพือนหมด ตอนนี้อยากรู้อยากศึกษาเอง ตั้งแต่เอาเข้าอู่ไปเลี่ยน ปั้มพาวเวอร์มาเนี่ย ไอ้นู่นก็เิริ่มมีปัญหา ไอ้นี่ก็เริ่มพัง ตอนนี้ลามมายันเกียร์ เปลี่ยนเกียร์อีก โห ม่ายจบ หรือว่าอู่เห็นเราเป็นผู้หยิง ก็เลยเอาใหญ่ ม่ายรู้ไร ฟันราคาซะเรย เจ็บใจ ตอนนี้นั่งอ่านนั่งศึกษาให้มันรู้ละเอียดไปเลยเรื่อง a 31 เนี่ย เผื่อเอาไว้แข่งแฟนพันธ์แท้ได้  >o>
ถะถะถูกกกก ต้องนะครับ อิอิ ::)

A31 CLUB.com by Cef@Suphan

ออฟไลน์ balltt141

• !!.............!! คือไร Facebook บอลอะไหล่ซิ่ง
  • RB20 DET
    • แรงม้า +2/-1
  • I love rb only
ผมว่าจริงแล้วมันเกิดจากค่านิยมที่มาจาก พวกรถdragมากกว่าที่อะไรๆ ก็1-2-3เจไม่คิดจะทำเครื่องอื่นหรือว่าคิด แต่ทำไม่เป็นมั้ง
ก็เห็นแข่งกันอยู่นั้นแหละ เจเจอกับเจลงท้ายมันก็เจ  มันก็คงไม่แต่ต่างกัน ดีนะที่ตอนนี่คอมมอนกำลังมาไม่งั้นผมก็คงจะเบื่อ เจไปอีกนาน
ผมคิดว่าถ้าช่างคนอืนคิดอะไรที่แตกต่างเหมือน ช่างยาที่ทำrb-uzหรืออะไรที่แตกต่างรถไทยก็คงไปได้ใกลกว่านี้แนนอน ;D

บอล อะไหล่ซิ่ง BY หนุ่มเพชรเกษม81
อะไหร่ซิ่งปลีก-ส่งและวางเครื่อง
http://www.facebook.com/profile.php?id=100000528753227&ref=tn_tnmn
0816219224 บอล
0894999254 ช่างหนุ่ม

ออฟไลน์ セフィーロ FujinBlue

• BLITZ Profile 08 / RB25det
  • แอดมินศิว่ะ
  • RB26 DET by Nismo 800 HP
  • *
    • แรงม้า +192/-2
    • http://www.A31Club.com
ผมว่าจริงแล้วมันเกิดจากค่านิยมที่มาจาก พวกรถdragมากกว่าที่อะไรๆ ก็1-2-3เจไม่คิดจะทำเครื่องอื่นหรือว่าคิด แต่ทำไม่เป็นมั้ง
ก็เห็นแข่งกันอยู่นั้นแหละ เจเจอกับเจลงท้ายมันก็เจ  มันก็คงไม่แต่ต่างกัน ดีนะที่ตอนนี่คอมมอนกำลังมาไม่งั้นผมก็คงจะเบื่อ เจไปอีกนาน
ผมคิดว่าถ้าช่างคนอืนคิดอะไรที่แตกต่างเหมือน ช่างยาที่ทำrb-uzหรืออะไรที่แตกต่างรถไทยก็คงไปได้ใกลกว่านี้แนนอน ;D

ถูกต้องครับ นั้นคืออีกจุดประสงค์หนึ่งที่เรา เชียร์ RB
วงกาแข่งรถจะหลากหลายและพัฒนา มันต้องเริ่มจากอะไรที่แตกต่าง
เมืองนอกเค้าทำเครื่องที่ติดมากับรถ วงกัน 7-8 วิ ในCivic ด้วยซ้ำ

ยังมีเครื่องอีกหลายบล๊อกที่ยัง มีอีกหลายตัวที่แรง เพียงแต่ว่า คนไทยเรา ยังไม่ชำนาญและยังไม่กล้า หรือตั้งใจทำกันจริงๆ

ที่นี้ไม่มีกฎ แต่ถ้าจะอยู่ก็ต้องรู้จัก กติกาของสังคม ไม่ใช่กฏที่เราตั้งขึ้น
แต่กติกาสังคม ในทุกที่ก็ย่อมต้องแตกต่างกันไป

>>> อยาก ได้ สติ๊ก เกอร์ ทำ ไง ดี? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        
>>> ทำไม A31club จึงไม่แบ่งโซน? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        

ขอขอบคุณ : สมาชิกทุกๆท่าน ที่ช่วยดูแลกันและกันจนอยู่มาถึง 4  ปี          

ออฟไลน์ A31 BY K-SPORT

• RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +13/-2
  • ขับเร็วคนแก่ก็ว่า ขับช้าจิโก๋ก็โวย
ถูกต้องครับ นั้นคืออีกจุดประสงค์หนึ่งที่เรา เชียร์ RB
วงกาแข่งรถจะหลากหลายและพัฒนา มันต้องเริ่มจากอะไรที่แตกต่าง
เมืองนอกเค้าทำเครื่องที่ติดมากับรถ วงกัน 7-8 วิ ในCivic ด้วยซ้ำ

ยังมีเครื่องอีกหลายบล๊อกที่ยัง มีอีกหลายตัวที่แรง เพียงแต่ว่า คนไทยเรา ยังไม่ชำนาญและยังไม่กล้า หรือตั้งใจทำกันจริงๆ

ใช่แล้วครับน้า

rb 20 ใส้เดิม 11.xx มาแล้ว ไม่พังด้วย เราต้องวิ่งให้ได้เหนือความคาดหมายครับ อิอิ

รักแรก มันแยกยาก  รักมาก มันยากแยก  รักเธอ เป็นคนแรก  ถ้าจะแยก มันคงยาก

ออฟไลน์ OAT VITAMILK

• อย่าตามกู กูก็หลง
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +45/-3
  • RB 20 DET BY TMF ถึงม้าจะน้อย แต่ใช้สอยครบทุกตัว ก๊ากๆ

rb 20 ใส้เดิม 11.xx มาแล้ว ไม่พังด้วย เราต้องวิ่งให้ได้เหนือความคาดหมายครับ อิอิ
:oจะแรงไปหนาย เค๊าไปด้วย :'(

ออฟไลน์ TUM PSYCH۞SIS

• RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +43/-3
  • ซื้อรถ...ก็หมดแล้ว

11 แล้วเรอะ  :o

กฏ กติกาการใช้บอร์ด

อยากได้สติ๊กเกอร์ ทำไงดี?

ทำไม? A31 Club จึงไม่แบ่งโซน

ร่วมมือกันใช้คีย์เวิร์ดที่ง่ายต่อการค้นหาและร่วมมือกันใช้ระบบค้นหาก่อนตั้งกระทู้ใหม่

ใช้ถนนอยู่บนพื้นฐานของความไม่ประมาท โปรดขับรถอย่างระมัดระวัง

Dech_A31

• บุคคลทั่วไป
RB only

ออฟไลน์ A31 BY K-SPORT

• RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +13/-2
  • ขับเร็วคนแก่ก็ว่า ขับช้าจิโก๋ก็โวย
11 แล้วเรอะ  :o

อ้อ รถในอู่ครับ

ขับใช้งานทุกวันเลย

ผม 12 กลางๆก็แหล่มมากพอแล้วครับ

อิอิอิ

รักแรก มันแยกยาก  รักมาก มันยากแยก  รักเธอ เป็นคนแรก  ถ้าจะแยก มันคงยาก

ออฟไลน์ セフィーロ FujinBlue

• BLITZ Profile 08 / RB25det
  • RB26 DET by Nismo 800 HP
  • *
    • แรงม้า +192/-2
    • http://www.A31Club.com

ผม 12 กลางๆก็แหล่มมากพอแล้วครับ

อิอิอิ
พี่พายุงาน REV อัพลงแข่งกะเค้าป่ะเนียะ

ที่นี้ไม่มีกฎ แต่ถ้าจะอยู่ก็ต้องรู้จัก กติกาของสังคม ไม่ใช่กฏที่เราตั้งขึ้น
แต่กติกาสังคม ในทุกที่ก็ย่อมต้องแตกต่างกันไป

>>> อยาก ได้ สติ๊ก เกอร์ ทำ ไง ดี? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        
>>> ทำไม A31club จึงไม่แบ่งโซน? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        

ขอขอบคุณ : สมาชิกทุกๆท่าน ที่ช่วยดูแลกันและกันจนอยู่มาถึง 4  ปี          

ออฟไลน์ OAT VITAMILK

• อย่าตามกู กูก็หลง
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +45/-3
  • RB 20 DET BY TMF ถึงม้าจะน้อย แต่ใช้สอยครบทุกตัว ก๊ากๆ

อิอิอิ
12 กลางพี่นี่โดนไปเท่าไหร่อ่ะคับ ขอราคารคล่าวๆหน่อยจิ เผื่อมีลุ้น ::)