A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

จริงใหมที่เขาว่า วางJZ แล้วขายต่อได้ราคากว่า วางRB

napoleonboy26 · 6750

ออฟไลน์ sing340

• สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +10/-0
  • For get me not "RB"
ตอบกลับ #60 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 04:09:51 PM
เสียงมันเร้า RB บังเกิดก้าวของเค้าเอง ;E

A31 CLUB.com by Cef@Suphan

goody

• บุคคลทั่วไป
ตอบกลับ #61 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 03:36:57 PM
ป๋มละสงสัยจิงๆ ทำไมเครื่อง RB Neo 6  ทำไมเวลาคำรามรอบต้นทะลึ่งเหมือนเจหว่า? {;-{

ออฟไลน์ OAT VITAMILK

• อย่าตามกู กูก็หลง
  • แอดมินศิว่ะ
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +45/-3
  • RB 20 DET BY TMF ถึงม้าจะน้อย แต่ใช้สอยครบทุกตัว ก๊ากๆ
ตอบกลับ #62 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2011, 03:54:26 PM
ป๋มละสงสัยจิงๆ ทำไมเครื่อง RB Neo 6  ทำไมเวลาคำรามรอบต้นทะลึ่งเหมือนเจหว่า? {;-{
ถามมันดูดิน้า O_o

ออฟไลน์ Ton-racing

• "ไฮโซติดดิน"
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +53/-4
  • "ขุนพล RB"
ตอบกลับ #63 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 12:28:09 PM
เป็นเพราะท่อไอเสียคับน้า

Bble

ตอบกลับ #64 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 03:12:26 PM
ไม่รุ้ไม่ชี้ RBคือเซฟิโร่.

fj20

ตอบกลับ #65 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2011, 09:32:50 PM
 >o>นานาจิตตั้งแล้วแต่ คนชอบ บูสมาไว กับบูสรอรอบ เครื่องเป็นแค่ส่วนประกอบนึ่งครับแต่บอดี้สำคัญกว่า แล้วปีอีก ออฟชั่นด้วย อีกอย่างอยู่ที่งบในจัยผู้ซื้อด้วย ราคาอยู่ที่ค่านิยมตั้งหากปั้นมากตามกระแสก็แพง ไม่นิยมก็ถูกครับ ;D

wicha

rbผมเหยียบพังมาสองรอบ สองเครื่องแล้วครับ โบไม่โบก็พัง ก็แรงดีอยู่พอกันละครับ jzยังไงก็ไม่พัง เท้าหนักนะคราบบบ

ออฟไลน์ puchit33

• RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +7/-0
  • a31 ไม่เเรงเเค่ Jโบเดี่ยว เท่านั้นเอง
ผมว่าอยู่ที่สภาพรถ ตัวถัง ของเเต่งเเท้ๆ เยอะเเค่ไหน เครื่องไหนก้อเเพงพอๆกันละครับถ้าม้าเยอะๆอะนะ
ยกตัวอย่าง คิดว่า 2 เจโบ M/T ราคาแพงที่สุดในตอนนี้ เเต่ถ้ามี RB26 มาเปรียบละครับ ผมว่า26 แพงกว่าอยู่ดีไม่ก้อพอๆกัน มันอยู่ที่ของมาเสริมเเล้วทีนี้ว่ามันสมกับราคาหรือป่าว
ถ้าของเท่ากัน มาดูที่ตัวรถต่อเลย สี ตัวถังบาง ช่วงล่างอะไร สภาพเปนไง เเต่ที่สำคัญนะครับ jz จัดได้1เเสน  rb อาจได้มากกว่านิดหน่อยเพราะตรงรุ่น ดอก+ - กว่ากันนิดหน่อยตามปีรถ
เเต่ก้อแพงใช่เล่นครับ

Dech_A31

แตกต่าง...แต่ไม่แตกแยก

perapol