A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

จริงใหมที่เขาว่า วางJZ แล้วขายต่อได้ราคากว่า วางRB

napoleonboy26 · 6543

Dech_A31

• บุคคลทั่วไป
q;]

กรุณา..อย่าเล่น อ๊โมฯ อย่างเดียวน่ะคร๊าบ

perapol

กรุณา..อย่าเล่น อ๊โมฯ อย่างเดียวน่ะคร๊าบ
โทดทีคับผม
เข้ามาอ่านหาความรู้อ่ะคับ
ไม่รู้ว่าจะพิมอะไรดี
ก็เลยกดไป
ขอโทดจิงๆคับ ???

guncha

ใช่ๆๆๆๆๆครับ เด็กวัยรุ่นสมัยนี้บอกว่า "เซฟิโร่อ่ะเครื่องเดิมมันคือเครื่องเจ"  :-X เอองั้นรถตูวางเครื่องไม่ตรงรุ่นก็ได้วะ  :D

คือ ผ ก็ไวรุ่นคนหนึ่ง คับ  ได้ยินาเหมือนกัน  มีเพื่อน ผมบอกว่า  เซฟฟีโร่  เครื่องเดิม เป็น RB 25  ผม เถียงมัน  มันว่า ถาลูกพี่มันที่เปิดอู่บอกมา  ผม หัวเราะ เรยย  55

ผมชอบ เชฟฟีโร่มา นานแล้วคับ  ตั้งแต่ ม.3  ศึกษาเรื่อยมา  อยากมีสักคัน  ตอนนี้ อยู่มหาลัยล่ะ ยังไม่มีเลย

ออฟไลน์ セフィーロ FujinBlue

• BLITZ Profile 08 / RB25det
  • แอดมินศิว่ะ
  • RB26 DET by Nismo 800 HP
  • *
    • แรงม้า +192/-2
    • http://www.A31Club.com
เครื่องเดิม มัน

20E ในบอดี้ 12V

20DE ในบอดี้ 24 V

แต่เมืองนอก

24V มีเครื่อง 20DET

และ 25DE ยังถือว่าตรงรุ่นครับ

ที่นี้ไม่มีกฎ แต่ถ้าจะอยู่ก็ต้องรู้จัก กติกาของสังคม ไม่ใช่กฏที่เราตั้งขึ้น
แต่กติกาสังคม ในทุกที่ก็ย่อมต้องแตกต่างกันไป

>>> อยาก ได้ สติ๊ก เกอร์ ทำ ไง ดี? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        
>>> ทำไม A31club จึงไม่แบ่งโซน? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        

ขอขอบคุณ : สมาชิกทุกๆท่าน ที่ช่วยดูแลกันและกันจนอยู่มาถึง 4  ปี          

0865052791

12v-ของผมลาโลก-rb20โบ-25โบฟังคาทีนจบrb25neo-na-byR34เอาเกียmt12vมาชนเสียงโหดต้นจัดปลายไหลดีปลดล็อก-180แล้ว200ได้อยู่ครับไม่กลัวพังเหมือนโบ-ถ้าพังอีก-มีนอกใจ2jโบแน่นอนครับ

ออฟไลน์ 4090

• RB20 DE
    • แรงม้า +0/-0
ขายต่อไม่รู้55+..จัดไฟแนนช์rbได้มากกว่า

never die

ออฟไลน์ Mosza

• สมาชิกที่รอรับสติกเกอร์
  • RB20 DE
  • *
    • แรงม้า +0/-0
ผมขอJzด้วยคนนะคับ

caf2fly

ผมเคยเล่นทั้งRB20-RB26 และ 1Jและปัจจุบันใช้2J ครับ มันอยู่ที่คนชอบครับทั้งคู่มีทั้งข้อดีข้อเสียแตกต่างกันไป
rb รอบมาไวแรงกว่าjแน่แต่ต้องมีตังทำครับส่วนjจับอะไรยัดก็ได้คนจึงนิยมแต่งjมากกว่าเลยทำให้คิดว่าแรงกว่า
แต่จริงแล้วพอกันครับและที่สำคัญrbต้องเปนช่างเฉพาะทางครับถึงจะเจ๋งจริงผมว่านะ d;l d;l d;l d;l d;l

bank_rcc

rb คับแรงตรงรุ่นไม่ตามกระแสเสียงหวานมันส์เร้าใจคับ ขอบอก สวดยอด

ออฟไลน์ セフィーロ FujinBlue

• BLITZ Profile 08 / RB25det
  • แอดมินศิว่ะ
  • RB26 DET by Nismo 800 HP
  • *
    • แรงม้า +192/-2
    • http://www.A31Club.com
ผมเคยเล่นทั้งRB20-RB26 และ 1Jและปัจจุบันใช้2J ครับ มันอยู่ที่คนชอบครับทั้งคู่มีทั้งข้อดีข้อเสียแตกต่างกันไป
rb รอบมาไวแรงกว่าjแน่แต่ต้องมีตังทำครับส่วนjจับอะไรยัดก็ได้คนจึงนิยมแต่งjมากกว่าเลยทำให้คิดว่าแรงกว่า
แต่จริงแล้วพอกันครับและที่สำคัญrbต้องเปนช่างเฉพาะทางครับถึงจะเจ๋งจริงผมว่านะ d;l d;l d;l d;l d;l

ถูกต้องคับ แรงพอๆกัน สำคัญที่ตังทำมากกว่า

ที่นี้ไม่มีกฎ แต่ถ้าจะอยู่ก็ต้องรู้จัก กติกาของสังคม ไม่ใช่กฏที่เราตั้งขึ้น
แต่กติกาสังคม ในทุกที่ก็ย่อมต้องแตกต่างกันไป

>>> อยาก ได้ สติ๊ก เกอร์ ทำ ไง ดี? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        
>>> ทำไม A31club จึงไม่แบ่งโซน? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        

ขอขอบคุณ : สมาชิกทุกๆท่าน ที่ช่วยดูแลกันและกันจนอยู่มาถึง 4  ปี