A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

2553-07-31 Drag Day party & Meeting กรกฎาคม 2553

セフィーロ FujinBlue · 19464

bierleo_23

• บุคคลทั่วไป
ตอบกลับ #50 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2010, 07:59:47 AM
 :-\ ถ้ามีขับแล้วจะไปร่วมด้วยนะครับ :-\

ออฟไลน์ TheBest

• RB26 Inside
  • สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +29/-4
  • A31
ตอบกลับ #51 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2010, 08:45:32 AM
:-\ ถ้ามีขับแล้วจะไปร่วมด้วยนะครับ :-\

ลายเซ็นใหญ่จังอะ

TheBest ครับ
สาวๆนั่งหน้า คนชรานั่งหลัง !!!

ออฟไลน์ 〶 nu3eeR 〶

• Secretary Admin
  • สาวสวยประจำคลับ εїз
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +60/-0
  • คุณนายถุงทอง ^_^
ตอบกลับ #52 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2010, 09:16:12 AM
มีรูปรถป๋ม ติดไปหน่อยนึงแนะ

คุณอามร์ นี่ได้ใจจิงๆ เห็นตอนแรกจกใจเลย ว่ามาลงรุ่นนี้หรอ

ยอมจิงๆในถึงดีคับ แบบนี้ชอบ งานหน้าลงกันใหม่นะคับ

แล้วก็ขอโทดที่ไม่ได้เดินไปหากลุ่มพี่ๆน้าๆทั้งหลาย เจอแต่น้าณิตที่ห้องคอนโทลตอนเอาของรางวัลไปลง

แข่งงานหน้า หรือ มีมีทติ้งที่ไหนก็บอกนะคับ จะพยายามไปคับ
555 พวกเรายังไม่ค่อยมีความรู้เรื่อง รุ่นการแข่งขันมากเท่าไหร่อะคะ ต้องเรียนรู้กันไปเรื่อยๆงับ
มือใหม่ก็งี้แหละนะ งานหน้ารบกวนช่วยแนะนำสมาชิกเราด้วยนะคะ ^_^

ออฟไลน์ セフィーロ FujinBlue

• BLITZ Profile 08 / RB25det
  • แอดมินศิว่ะ
  • RB26 DET by Nismo 800 HP
  • *
    • แรงม้า +192/-2
    • http://www.A31Club.com
ตอบกลับ #53 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2010, 12:20:16 PM
555 พวกเรายังไม่ค่อยมีความรู้เรื่อง รุ่นการแข่งขันมากเท่าไหร่อะคะ ต้องเรียนรู้กันไปเรื่อยๆงับ
มือใหม่ก็งี้แหละนะ งานหน้ารบกวนช่วยแนะนำสมาชิกเราด้วยนะคะ ^_^

มีรูปรถป๋ม ติดไปหน่อยนึงแนะ

คุณอามร์ นี่ได้ใจจิงๆ เห็นตอนแรกจกใจเลย ว่ามาลงรุ่นนี้หรอ

ยอมจิงๆในถึงดีคับ แบบนี้ชอบ งานหน้าลงกันใหม่นะคับ

แล้วก็ขอโทดที่ไม่ได้เดินไปหากลุ่มพี่ๆน้าๆทั้งหลาย เจอแต่น้าณิตที่ห้องคอนโทลตอนเอาของรางวัลไปลง

แข่งงานหน้า หรือ มีมีทติ้งที่ไหนก็บอกนะคับ จะพยายามไปคับ

เช่นกันครับ ถ้ามีงานดีๆก็จะพยายามไปเช่นกันคับ (งานเยอะแฮะช่วงนี้อ่ะ)

ที่นี้ไม่มีกฎ แต่ถ้าจะอยู่ก็ต้องรู้จัก กติกาของสังคม ไม่ใช่กฏที่เราตั้งขึ้น
แต่กติกาสังคม ในทุกที่ก็ย่อมต้องแตกต่างกันไป

>>> อยาก ได้ สติ๊ก เกอร์ ทำ ไง ดี? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        
>>> ทำไม A31club จึงไม่แบ่งโซน? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        

ขอขอบคุณ : สมาชิกทุกๆท่าน ที่ช่วยดูแลกันและกันจนอยู่มาถึง 4  ปี          

KhetAB

ตอบกลับ #54 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2010, 06:35:45 PM
ยิน ดี ด้วย ครับบบบบบบบบบบ

OOY_K-SPORT

ตอบกลับ #55 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 03:28:47 PM

ยังไงถ้ามีงานอีกก็จะแจ้งให้ทราบครับ
และยินดีให้คำปรึกษาด้ารรุ่นการแข่งขันได้ครับ

• *
ตอบกลับ #56 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 07:22:29 PM
ยังไงถ้ามีงานอีกก็จะแจ้งให้ทราบครับ
และยินดีให้คำปรึกษาด้ารรุ่นการแข่งขันได้ครับ

ยินดีครับ  แต่ถ้าว่างๆก็ลองมาโพส ให้ความรู้ และกติการ หรือเทคนิค ในการแข่งขันทิ้งไว้อ่านเป็นความรู้ก็จะเยี่ยมมากเลยครับ อิอิ

ที่นี้ไม่มีกฎ แต่ถ้าจะอยู่ก็ต้องรู้จัก กติกาของสังคม ไม่ใช่กฏที่เราตั้งขึ้น
แต่กติกาสังคม ในทุกที่ก็ย่อมต้องแตกต่างกันไป

>>> อยาก ได้ สติ๊ก เกอร์ ทำ ไง ดี? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        
>>> ทำไม A31club จึงไม่แบ่งโซน? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        

ขอขอบคุณ : สมาชิกทุกๆท่าน ที่ช่วยดูแลกันและกันจนอยู่มาถึง 4  ปี          

ออฟไลน์ twisty

• เศษตังพ่อ
  • RB20 DET
    • แรงม้า +1/-0
  • K-SPORT FOREVER
ตอบกลับ #57 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2010, 05:32:18 AM
ยินดีครับ  แต่ถ้าว่างๆก็ลองมาโพส ให้ความรู้ และกติการ หรือเทคนิค ในการแข่งขันทิ้งไว้อ่านเป็นความรู้ก็จะเยี่ยมมากเลยครับ อิอิ

เร็วเข้าพี่อ๋อย รีบมาตอบหน่อยคับ หรือสงสัยอะไรก็ตั้งคำถามไว้ก้อได้คับ เด๋วถามแกมาให้

เวลาว่างแกส่วนมากจะเล่นแต่ เฟสบุ๊กกับดูของแต่งอ่ะคับ พี่อ๋อยเนี่ย 555+

ส่วนเรื่องเทคนิค ต้องลองในสนามเลยคับไม่งั้นไม่รู้ ไม่เข้าใจ เจอที่สนาม ถามได้เลยคับ แกไม่ว่าหรอก

ถ้าให้ดีพาสาวๆน่ารักๆไปด้วย แกจะดูแลเป็นพิเศษ เลยคับน้าณิต

RB-20 DET แรงกะลังดี 086-522-4204 หมี

• *
ตอบกลับ #58 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2010, 11:54:34 AM
เร็วเข้าพี่อ๋อย รีบมาตอบหน่อยคับ หรือสงสัยอะไรก็ตั้งคำถามไว้ก้อได้คับ เด๋วถามแกมาให้

เวลาว่างแกส่วนมากจะเล่นแต่ เฟสบุ๊กกับดูของแต่งอ่ะคับ พี่อ๋อยเนี่ย 555+

ส่วนเรื่องเทคนิค ต้องลองในสนามเลยคับไม่งั้นไม่รู้ ไม่เข้าใจ เจอที่สนาม ถามได้เลยคับ แกไม่ว่าหรอก

ถ้าให้ดีพาสาวๆน่ารักๆไปด้วย แกจะดูแลเป็นพิเศษ เลยคับน้าณิต

ถ้ามีสาวน่ารักเข้คลับจริงๆคงไม่ถึงมือพี่อ๋อยแน่ๆ 5555 ได้ครับ ยังไงก็ถ้าใครสนใจอะไร จะสอบถามดูครับ

OOY_K-SPORT

ตอบกลับ #59 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2010, 09:59:02 AM

ไอ้...................ชั่ว...