A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ขอย้ำหน่อยครับ เผื่อใครหลายคนอาจจะลืมไปบ้างแล้ว

セフィーロ FujinBlue · 29893

ben-effect

• บุคคลทั่วไป
รับทราบคับน้านิต

rangsunn

แต่บ้างครั้ง ก็ชอบมีคำถามกลับมาเสมอว่า

" คลับอื่นไม่เห็นเป็นแบบนี้เลย "

เอ๊าก็บอกอยู่แล้วว่าเราคือ A31Club ถ้าอยากเป็นแบบคลับอื่น ก็ไปเล่นที่คลับนั้นสิครับ 555

ถูกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกต้องนะคาบบบบบ >o>
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 03, 2011, 08:44:24 PM โดย Yojinbow »

ออฟไลน์ NuMark

• สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB25 DE
  • *
    • แรงม้า +7/-0
  • คนรัก a31club
โหดๆคับบบบบบ

นี้แหละสิ่งที่ผมต้องการ A31CLUB by มาร์คซ่า ....

ออฟไลน์ セフィーロ FujinBlue

• BLITZ Profile 08 / RB25det
  • แอดมินศิว่ะ
  • RB26 DET by Nismo 800 HP
  • *
    • แรงม้า +192/-2
    • http://www.A31Club.com
โหดๆคับบบบบบ

อะไรว่ะโหด

ที่นี้ไม่มีกฎ แต่ถ้าจะอยู่ก็ต้องรู้จัก กติกาของสังคม ไม่ใช่กฏที่เราตั้งขึ้น
แต่กติกาสังคม ในทุกที่ก็ย่อมต้องแตกต่างกันไป

>>> อยาก ได้ สติ๊ก เกอร์ ทำ ไง ดี? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        
>>> ทำไม A31club จึงไม่แบ่งโซน? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        

ขอขอบคุณ : สมาชิกทุกๆท่าน ที่ช่วยดูแลกันและกันจนอยู่มาถึง 4  ปี          

ออฟไลน์ NuMark

• สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB25 DE
  • *
    • แรงม้า +7/-0
  • คนรัก a31club
อะไรว่ะโหด
เปล่าคับผิดห้อง อิอิโทษที :) :) :)

นี้แหละสิ่งที่ผมต้องการ A31CLUB by มาร์คซ่า ....

• *
อย่าลืมนะครับ

การสนิทกันเฉพาะกลุ่มมันก็เป็นเรื่องดี

แต่ถ้าสนิทกันทุกคนมันจะดีมากกว่า

เช่นกัน การมีเพื่อนดีๆ 10 คนก็ดี

แต่ถ้าเรามีเพื่อนดีๆอีก 100 คนก็ดีกว่าแน่นอนจริงไหม

ที่นี้ไม่มีกฎ แต่ถ้าจะอยู่ก็ต้องรู้จัก กติกาของสังคม ไม่ใช่กฏที่เราตั้งขึ้น
แต่กติกาสังคม ในทุกที่ก็ย่อมต้องแตกต่างกันไป

>>> อยาก ได้ สติ๊ก เกอร์ ทำ ไง ดี? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        
>>> ทำไม A31club จึงไม่แบ่งโซน? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        

ขอขอบคุณ : สมาชิกทุกๆท่าน ที่ช่วยดูแลกันและกันจนอยู่มาถึง 4  ปี          

ออฟไลน์ au-roberto

• The underground racing is colouring of night city.
  • RB20 DET
  • *
    • แรงม้า +23/-0
บ่นได้ดีมีสาระนะเรา..  หุ หุ ทำใจไว้ให้ร่มๆ  คนเยอะก็ปัญหาแยะ ธรรมดาของมนุษย์ มั่นคงและเข้มแข็ง แม้แรงไม่ค่อยมี (เพราะไม่ได้แดรก 95 มาแรมปี 555) เราก็ยังเดินต่อไปได้ อย่างน้อยก็สามปีแล้ว อีกอย่างส่วนใหญ่ทุกสังคม ถ้ามีคน 100 คน จะมีไม่กี่คนหรอกที่สร้างปัญหา คิดเป็นร้อยละก็จำนวนน้อยมาก และปัญหาที่เกิดส่วนใหญ่ก็ มาจากต่างจิตต่างใจ ต่างความคิดจูนกันไม่ติด ก็คงต้องใช้เวลา วันนี้รับความคิดกันไม่ได้ก็ปล่อยให้ไปตั้งหลักกันใหม่ วันหน้ายังมี เหมื่อนรถเอาไปติดแก้ส บางคันกว่าจูนให้เข้ากันได้ระหว่างแก้ส กะ น้ำมัน ห หุ  เกี่ยวกันตรงไหนฟระ  :D พยายามต่อไปนะแอดมินณิต มนุษย์ไฟฟ้าขาสั้น  555   

• *
บ่นได้ดีมีสาระนะเรา..  หุ หุ ทำใจไว้ให้ร่มๆ  คนเยอะก็ปัญหาแยะ ธรรมดาของมนุษย์ มั่นคงและเข้มแข็ง แม้แรงไม่ค่อยมี (เพราะไม่ได้แดรก 95 มาแรมปี 555) เราก็ยังเดินต่อไปได้ อย่างน้อยก็สามปีแล้ว อีกอย่างส่วนใหญ่ทุกสังคม ถ้ามีคน 100 คน จะมีไม่กี่คนหรอกที่สร้างปัญหา คิดเป็นร้อยละก็จำนวนน้อยมาก และปัญหาที่เกิดส่วนใหญ่ก็ มาจากต่างจิตต่างใจ ต่างความคิดจูนกันไม่ติด ก็คงต้องใช้เวลา วันนี้รับความคิดกันไม่ได้ก็ปล่อยให้ไปตั้งหลักกันใหม่ วันหน้ายังมี เหมื่อนรถเอาไปติดแก้ส บางคันกว่าจูนให้เข้ากันได้ระหว่างแก้ส กะ น้ำมัน ห หุ  เกี่ยวกันตรงไหนฟระ  :D พยายามต่อไปนะแอดมินณิต มนุษย์ไฟฟ้าขาสั้น  555   

ขอบคุณกำลังใจครับพี่อุ๊   ก็เข้าใจปัญหาจุดนั้น
แต่ถ้าปัญหามันเกิดจากการไม่เข้าใจแล้วมาพูดคุยกัน เข้าใจไม่เข้าใจมันก็อีกเรื่องนึง

แต่ถ้าเค้ามีปัญหาแล้วไม่มาคุย ไม่ถาม กลับเอาไปคิดเองเออเองว่า ไม่ดีแบบนั้นแบบนี้
แล้วกลับมาสร้างปัญหา มันก็คงจะยากต่อการเข้าใจ

แต่ถ้าเค้ามีปัญหาแล้ว ไม่พอใจแล้วเค้าก็ไปหาที่อื่นที่เค้าอย่างสบายใจ อันนั้นมันก็เป้นเรื่องดี

ก็พยายามครับ
อันดับแรกคือผมรับฟังปัญหา
สองผมต้องพิจารณาปัญหา
สามผมต้องดูว่าเกิดผลอย่างไรบ้าง
สี่ถ้ามันไม่ขัดไม่ส่งผลกระทบอะไรกับส่วนรวม
ผมก็ต้องยอมรับและเข้าใจ

แต่ถ้ามันขัด หรือ มีผลกระทบไปในทางลบ ผมต้องป้องกันก่อนจะเกิดปัญหาใหญ่
บางที มันยังไม่ได้เสียหายอะไร แต่ถ้าเรากันไว้ก่อน ย่อมดีกว่ามาแก้ทีหลัง

ยังไงก็ตามแต่ถ้าเกิดปัญหา ผมจะต้องพูดคุยก่อนทุกครั้งไป

poppidoo

รับทราบเจตนารมณ์ครับคุณณิต และจะเคารพกฏกติกาทุกอย่าง หากมองดูแล้วตัวผมเองทำผิดพลาดประการใดด้วยความรู้เท่าไม่ถึงการณ์ น้อมรับคำติเตือนและพร้อมปรับปรุงนะครับ ขอบคุณครับ ...  T-T

maxza

รับทราบทุกอย่างครับ  ???

และจะปฏิบัติ จามอย่างแคร่งคลัด ครับ   q;]