A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ใครใช้ RB20 bo บ้างครับ มาคุยกันดีกว่าปัญหาที่เกิดขึ้น

somyod123 · 10803

ออฟไลน์ A31 BY K-SPORT

• สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +13/-2
  • ขับเร็วคนแก่ก็ว่า ขับช้าจิโก๋ก็โวย
ยังงัย เซฟต้อง 26 ลงตัวสุด

หามือ 2-3 สภาพดีๆได้ อย่างใบเก่าขายให้เพื่อน 3500 ครีบสวยๆเลย

หาอย่างนี้ดีกว่าครับ

รักแรก มันแยกยาก  รักมาก มันยากแยก  รักเธอ เป็นคนแรก  ถ้าจะแยก มันคงยาก

ออฟไลน์ twisty

• เศษตังพ่อ
  • RB20 DET
    • แรงม้า +1/-0
  • K-SPORT FOREVER
ก็มีพวกอินเตอร์งานบ้านเราอ่ะคับ สั่งไซด์ได้ว่าจะเอาขนาดไหนราคารู้สึกจะเริ่มแถวๆ 3 พัน d;l

ถ้าจะใส่เอาสวยงาม หรือ ให้ดูโหดๆใส่ได้คับ

แต่ถ้าจะต่อยอดโมเพิ่ม ต้องเลือกดีๆนะคับ เพราะเคยเห็นมาแล้ว

ใส่อินเตอร์โนเนม จูนบนไดโน่แล้วระบายไม่ทัน+อากาศไหลผ่านไม่ได้ก้อมี

ปล. เป็นผมจะสู็เก็บเงินไปก่อนแล้วพอมีตังครบค่อยไปซื้อมาใส่ก็ได้คับ

ดีกว่าซื้อไปซื้อมา ทำหลายรอบเสียตังหลายครั้ง ไม่คุ้มกันหรอกคับ

RB-20 DET แรงกะลังดี 086-522-4204 หมี

ออฟไลน์ A31 BY K-SPORT

• RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +13/-2
  • ขับเร็วคนแก่ก็ว่า ขับช้าจิโก๋ก็โวย
ถ้าจะใส่เอาสวยงาม หรือ ให้ดูโหดๆใส่ได้คับ

แต่ถ้าจะต่อยอดโมเพิ่ม ต้องเลือกดีๆนะคับ เพราะเคยเห็นมาแล้ว

ใส่อินเตอร์โนเนม จูนบนไดโน่แล้วระบายไม่ทัน+อากาศไหลผ่านไม่ได้ก้อมี

ปล. เป็นผมจะสู็เก็บเงินไปก่อนแล้วพอมีตังครบค่อยไปซื้อมาใส่ก็ได้คับ

ดีกว่าซื้อไปซื้อมา ทำหลายรอบเสียตังหลายครั้ง ไม่คุ้มกันหรอกคับ

เยี่ยมครับ ตามนั้น

รักแรก มันแยกยาก  รักมาก มันยากแยก  รักเธอ เป็นคนแรก  ถ้าจะแยก มันคงยาก

ออฟไลน์ Ruck_A31

• RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +13/-0
  • ...อยากได้25boจัง... 080-2608465
ขอบคุณทุกท่านเลยครับ ........ สำหรับคำแนะนำ. เดี๋ยวรออีกหน่อยจัด 26 เลย  แล้วมันจะรอรอบมากไมครับถ้าเที่ยบกับอินเตอร์เดอมอะครับ .....

** ปล.อินเตอร์เจ ใบดำ เดิม ๆ ดีมะครับ ขอความเห้นด้วย คิคิคิ....

ออฟไลน์ gizmo

• RB Only..!!
  • สมาชิกที่รอรับสติกเกอร์
  • RB20 DET
  • *
    • แรงม้า +11/-1
ขอบคุณทุกท่านเลยครับ ........ สำหรับคำแนะนำ. เดี๋ยวรออีกหน่อยจัด 26 เลย  แล้วมันจะรอรอบมากไมครับถ้าเที่ยบกับอินเตอร์เดอมอะครับ .....

** ปล.อินเตอร์เจ ใบดำ เดิม ๆ ดีมะครับ ขอความเห้นด้วย คิคิคิ....

รอรอบหรือเปล่า ไม่นะคับมีนิดเดียวแทบไม่รู้สึก ถ้าจูนก็ยิ่งไม่มีผลเลยคับ เครื่องอาบี ใช้อินเตอร์เจ มีถมไปคับ ยิ่งดีกว่าอินเตอร์อาบีเดิม อีกซ้ำไปคับ

ออฟไลน์ Cef_design

• RB25 DE
    • แรงม้า +0/-0
สอบถามหน่อยคับ   RB20โบ
เกียร์1ลากรอบได้6000 7000รอบ 
แต่ทำไมเกียร์2 3 4 5 ได้แค่5000รอบแล้วมันตัดครับ
ตัดทีหัวทิ่มเลย  รอผู้รู้คับผมมมม ??? ???

ออฟไลน์ twisty

• เศษตังพ่อ
  • RB20 DET
  • K-SPORT FOREVER

ถ้าให้เทียบกัน อินเตอร์เจใบดำดีกว่าแน่นอนคับ

แต่ติดแค่ว่ามันดูไม่สวยแค่นั้นเอง เมื่อก่อนผมก็อินเตอร์เจใบดำเหมือนกันคับ

วิ่งดีด้วยคับ กดเป็นมาๆ ถ้าใส่ 26 ก้อรอนิดนึง แต่แทบจะไม่รู็สึกเลย

RB-20 DET แรงกะลังดี 086-522-4204 หมี

ออฟไลน์ Ruck_A31

• RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +13/-0
  • ...อยากได้25boจัง... 080-2608465
ถามหน่อยครับ โฟออฟเดิม 20  กับ 25 มันต่างกันไม๊ครับ แล้วของ 25 ดังกว่า20 ไม๊ แล้วเอามาใส่แทนกันได้ป่าวครับ   :) :) :)

ออฟไลน์ nit7704

• ทำในสิ่งที่เราอยากทำ
  • RB25 DE
  • *
ดูท่าคงต้องทำใจอย่างเดียวแล่วครับ

ตอนนี้กำลังหาวิธีเอา map sensor มาใส่แล้วจูนกล่องให้มันขับได้อยู่คับ แต่ไม่รู้จะเนียนเหมือนแอร์โฟลวหรือปล่าว

ไม่ทราบว่าผล จากการใช้ map เป็นไงบ้างคับรายงานหน่อย คับช่างเทพ

#ใจรัก rb นะ แต่เท้าหนักเกิน จำใจต้องกิน j #

ออฟไลน์ OAT VITAMILK

• อย่าตามกู กูก็หลง
  • แอดมินศิว่ะ
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +45/-3
  • RB 20 DET BY TMF ถึงม้าจะน้อย แต่ใช้สอยครบทุกตัว ก๊ากๆ
ถามหน่อยครับ โฟออฟเดิม 20  กับ 25 มันต่างกันไม๊ครับ แล้วของ 25 ดังกว่า20 ไม๊ แล้วเอามาใส่แทนกันได้ป่าวครับ   :) :) :)
ส่วนตัวไม่เคยลองแต่ไม่น่าต่างกันมากคับ ถ้าจะเปลี่ยนทั้งทีโบออฟแต่งเลยดีกว่าจิ้วๆ :)