A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

กลับมาอีกครั้ง ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค๊าบ อิอิ

บุคคลทั่วไป · 3144

aeklapat

• บุคคลทั่วไป
555 ปกติคับไม่ใช่รถมันกินน้ำมันนะ น้ำมันมันแพง >:( >:((เข้าข้างรถ อิอิ) :)
555+

ออฟไลน์ TheBest

• RB26 Inside
  • สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +29/-4
  • A31
อยู่แถวไหนเนี่ยคันนี้ โหดมากกกกกก.....

TheBest ครับ
สาวๆนั่งหน้า คนชรานั่งหลัง !!!

ออฟไลน์ baka

• RB20 DET
  • *
    • แรงม้า +4/-0
ขนาดงบน้อยนะคับเนี้ย ถ้างบเยอะนี้ไม่รู้จะขนาดไหน O_o O_o :-\ :-\

รับปรึกษา ซื้อ ขาย รถยนต์มือสอง ทุกชนิด
086-7712174 เมษคับ

aeklapat

อยู่แถวไหนเนี่ยคันนี้ โหดมากกกกกก.....
ลาดกระบังคับ
อู่เกษม สุวรรณภูมิ (Kasame service) อิอิ

ออฟไลน์ TheBest

• RB26 Inside
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +29/-4
  • A31
ลาดกระบังคับ
อู่เกษม สุวรรณภูมิ (Kasame service) อิอิ

จากพี่ตรีเหมือนกันหรอเนี่ย รูปแรกนี่ที่อู่พี่แกเลยนิ ว่าแต่ไปงาน3ขวบปะครับ  ;E
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 02, 2011, 12:28:43 PM โดย TheBest »

TheBest ครับ
สาวๆนั่งหน้า คนชรานั่งหลัง !!!

phap

ขาดงบน้อยนะเนี่ย !!!!!!>o>

aeklapat

จากพี่ตรีเหมือนกันหรอเนี่ย รูปแรกนี่ที่อู่พี่แกเลยนิ ว่าแต่ไปงาน3ขวบปะครับ  ;E

ผมคาดว่าจะติดสอบอ่ะครับ
วิทยาลัยผมดันสอบไม่เหมือนชาวบ้านอ่า ...  (การโรงแรมดุสิตธานี) แต่ถ้าไม่ตรงยังไงพอมีลุ้น แต่ขอหาค่าน้ำมันก่อน.... ค๊าบ อิอิ กินซะหลือเกิน!!!~

aeklapat

autochy

สวัดดีครับผม ผมautochyพระประแดงนะครับ ยินดีตอนรับครับผม d;l d;l d;l d;l autochyพระประแดง

PRADONDACH

แจร่มเรย......