A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

อ.คูเมืองขอหล่อด้วยคนครับ v.1

puchit33 · 3553

ออฟไลน์ Nickz

• สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB25 DE
  • *
    • แรงม้า +1/-0
  • ID LINE : nickthehut
ตอบกลับ #20 เมื่อ: เมษายน 02, 2011, 05:22:23 PM
งามๆๆๆๆ คั้บ

ออฟไลน์ puchit33

• สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +7/-0
  • a31 ไม่เเรงเเค่ Jโบเดี่ยว เท่านั้นเอง
ตอบกลับ #21 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 10:54:08 AM
ว่างๆนัดเจอกันกลางทาง อุบล - บรีรัมไหม

อยากเจอ
ได้ครับพี่พายุ

chann30

• บุคคลทั่วไป
ตอบกลับ #22 เมื่อ: เมษายน 12, 2011, 12:50:09 AM
 {;-{ หากจำไม่ผิดผมเจอพี่ตั้มแถวๆ อ.ชุมพวง แต่ไม่ได้"ทัก"

phap

ตอบกลับ #23 เมื่อ: เมษายน 12, 2011, 04:33:45 PM
{;-{ หากจำไม่ผิดผมเจอพี่ตั้มแถวๆ อ.ชุมพวง แต่ไม่ได้"ทัก"
ไปชุมพวงบ่อยมั้ยคับ..เมื่อก่อนเคยอยู่แถวนั้นคับ...อิอิอิอิ

chann30

ตอบกลับ #24 เมื่อ: เมษายน 12, 2011, 05:08:09 PM
เกือบจะทุกเสาร์อาทิตย์ครับ

phap

ตอบกลับ #25 เมื่อ: เมษายน 12, 2011, 06:18:00 PM
เกือบจะทุกเสาร์อาทิตย์ครับ
สวัสดีคับ ผมภาพ  ยินดีที่ได้รู้จักคับ
ร้านญาติผมอยู่แถวชุมพวง ชื่อร้านทองแม่ทองมาก ตรงข้ามธนาคารกรุงเทพ แวะอุดหนุนได้นะคับ

chann30

ตอบกลับ #26 เมื่อ: เมษายน 12, 2011, 09:22:38 PM
สวัสดีคับ ผมภาพ  ยินดีที่ได้รู้จักคับ
ร้านญาติผมอยู่แถวชุมพวง ชื่อร้านทองแม่ทองมาก ตรงข้ามธนาคารกรุงเทพ แวะอุดหนุนได้นะคับ
โอเคครับ เห็นจอดอยู่...... คันนีีนี่เอง ถึงว่า ;E
ผมตุ้ยครับ ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกัน :)

phap

ตอบกลับ #27 เมื่อ: เมษายน 12, 2011, 10:34:00 PM
เห็นรถจอดแถวไหนของชุมพวงอ่ะคับ
ตอนนี้ผมอยู่ กทม. แถวๆดอนเมือง ปีนี้ไม่ได้กลับชุมพวงเลยคับ  ปกติจะกลับเล่นสงกรานต์ทุกปี ที่หน้าร้าน
ยินดีที่ได้รู้จักคับเช่นกันครับ คุณตุ้ย
มีเบอร์ติดต่อ มั้ยครับ ว่าจะกลับหลังสงกรานต์ไปแล้ว เด๋วผมโทรหาเผื่อนัดเจอกันที่ชุมพวง..จะไดมีเพื่อน cef เพิ่มอีกคัน

chann30

ตอบกลับ #28 เมื่อ: เมษายน 14, 2011, 03:20:43 PM
เห็นรถจอดแถวไหนของชุมพวงอ่ะคับ
ตอนนี้ผมอยู่ กทม. แถวๆดอนเมือง ปีนี้ไม่ได้กลับชุมพวงเลยคับ  ปกติจะกลับเล่นสงกรานต์ทุกปี ที่หน้าร้าน
ยินดีที่ได้รู้จักคับเช่นกันครับ คุณตุ้ย
มีเบอร์ติดต่อ มั้ยครับ ว่าจะกลับหลังสงกรานต์ไปแล้ว เด๋วผมโทรหาเผื่อนัดเจอกันที่ชุมพวง..จะไดมีเพื่อน cef เพิ่มอีกคัน

เห็นคันเทาหลายครั้งที่จอดฝั่งที่ว่าการอำเภอ ตรงใกล้มุมสี่แยกใหญ่ชุมพวง ตรงข้ามร้านถ่ายเอกสาร
ส่วนคันขาวจำสติกเกอร์nismoกับแม็คได้ เห็นวิ่งผ่านเส้นพิมายชุมพวงครับ ผมเองอยู่โคราชแต่มีเรียนเสาอาทิตย์ที่ชุมพวง ครับ :)
ส่วนรถผมกำลังวางเครื่องใหม่อยู่ครับ เลยยังไม่สะดวก

:)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 19, 2011, 10:57:36 PM โดย chann30 »

chann30

ตอบกลับ #29 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 11:29:11 PM
ตอนนี้ผมอยู่ กทม. แถวๆดอนเมือง ปีนี้ไม่ได้กลับชุมพวงเลยคับ  ปกติจะกลับเล่นสงกรานต์ทุกปี ที่หน้าร้าน
ช่วงสงกรานต์รถเสียครับ แถมต้องลากกลับชุมพวงโคราชอีก ไม่หนุกเลยสงการต์ปีนี้ :(