A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ใคร เคย เอา โช๊คตัวเดิม ไป ตัด สปริง บ้าง

Blackhead · 723

ออฟไลน์ Blackhead

• แค่เพียง
  • RB20 DE
    • แรงม้า +0/-0
คือ ตอนนี้ ผม ใช้ tein HE อยู่   อยาก ให้ มัน นิ่ม กว่า นี้ ครับ

ถ้า เอา โช๊ค ตัว เดิม ไป ตัด สปริง แล้ว อัด นั มัน หนืดๆ หน่อย  จะ ได้ มั้ย เนี่ยยย :police: :police:

..ตัว ตาย ไม่ ว่า ขอ ข้า อยู่ ใน คอน เซ็ป..

ออฟไลน์ セフィーロ FujinBlue

• BLITZ Profile 08 / RB25det
  • แอดมินศิว่ะ
  • RB26 DET by Nismo 800 HP
  • *
    • แรงม้า +192/-2
    • http://www.A31Club.com
ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 01:50:01 PM
เลิกคิดไปเลยครับ

หาสริงใหม้เถอะ หาเปลี่ยนแค่สริงดีกว่า หรือไม่ก็ขายซื้อตัวอื่นก็ได้ครับ HE สภาพดี ก็หมื่นต้นๆกลางๆอยู่น๊า...

เอาไปซื้อพวกนิ่มๆ ได้เยอะแยะเลยครับ

ที่นี้ไม่มีกฎ แต่ถ้าจะอยู่ก็ต้องรู้จัก กติกาของสังคม ไม่ใช่กฏที่เราตั้งขึ้น
แต่กติกาสังคม ในทุกที่ก็ย่อมต้องแตกต่างกันไป

>>> อยาก ได้ สติ๊ก เกอร์ ทำ ไง ดี? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        
>>> ทำไม A31club จึงไม่แบ่งโซน? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        

ขอขอบคุณ : สมาชิกทุกๆท่าน ที่ช่วยดูแลกันและกันจนอยู่มาถึง 4  ปี          

ออฟไลน์ Blackhead

• แค่เพียง
  • RB20 DE
    • แรงม้า +0/-0
ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2011, 09:58:39 PM
พอ ดี ผม ก็ ใช้ TEIN HE  อยู่ พอ ดี เลย แต่ อยาก รู้ ว่า มี นิ่ม หนึบ กว่า TYPE  นี้ มั้ย คับ  :police:

..ตัว ตาย ไม่ ว่า ขอ ข้า อยู่ ใน คอน เซ็ป..

• *
ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2011, 11:02:33 PM
พอ ดี ผม ก็ ใช้ TEIN HE  อยู่ พอ ดี เลย แต่ อยาก รู้ ว่า มี นิ่ม หนึบ กว่า TYPE  นี้ มั้ย คับ  :police:

HA  และ  Flex ครับ

ที่นี้ไม่มีกฎ แต่ถ้าจะอยู่ก็ต้องรู้จัก กติกาของสังคม ไม่ใช่กฏที่เราตั้งขึ้น
แต่กติกาสังคม ในทุกที่ก็ย่อมต้องแตกต่างกันไป

>>> อยาก ได้ สติ๊ก เกอร์ ทำ ไง ดี? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        
>>> ทำไม A31club จึงไม่แบ่งโซน? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        

ขอขอบคุณ : สมาชิกทุกๆท่าน ที่ช่วยดูแลกันและกันจนอยู่มาถึง 4  ปี          

ออฟไลน์ KiNiKuMaN

• "Do what you can, with what you have, where you are."
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +51/-1
  • มีโบแล้วจ๊ะ.....
ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2011, 03:55:00 AM
สปริง ยิ่งตัดสั้นยิ่งแข็งครับ ถ้าอยากรู้ว่าแข็งแค่ไหนลองมากดหน้ารถผมดูได้ครับ

• *
ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2011, 08:06:50 AM
สปริง ยิ่งตัดสั้นยิ่งแข็งครับ ถ้าอยากรู้ว่าแข็งแค่ไหนลองมากดหน้ารถผมดูได้ครับ

สั้นไมค่อยกลัว  มันจะแด้งไม่เท่ากัน สนุกสนานนี้สิ

ออฟไลน์ KiNiKuMaN

• "Do what you can, with what you have, where you are."
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +51/-1
  • มีโบแล้วจ๊ะ.....
ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2011, 08:01:45 AM
สั้นไมค่อยกลัว  มันจะแด้งไม่เท่ากัน สนุกสนานนี้สิ
เป็นอยู่นี่ไง

simone

• บุคคลทั่วไป
ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 12:08:14 AM
เป็นเหมือนกัน แล้วเราจะไปหา สปริงโหลดมาใส่ได้ไหมอะคับ แล้ว มี ยีห้ออะไร บาง อะ :police: