A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

รถที่ดีที่สุด คือรถที่เราขับแล้วสุขใจ สบายใจที่สุด

セフィーロ FujinBlue · 4835

ออฟไลน์ puchit33

• สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +7/-0
  • a31 ไม่เเรงเเค่ Jโบเดี่ยว เท่านั้นเอง
ผมว่าเป็นรถที่ผมอยากขับมากที่สุดมากกว่ารถใหม่ที่มีอยู่ในบ้าน เวลาวิ่งผ่านเหมือนมันสะกดสายตาคนรอบข้างยังไงไม่รู้ไม่ว่ามันจะ ชม หรือ ด่าในใจ นินทาอะไรผมไม่ใส่ใจ เเค่รู้ว่ามันมองผมก็รู้สึกดีใจแบบบอกไม่ถูกเเล้ว

ออฟไลน์ itnakrab

• อิฐ ลาดพร้าว136 , ระยอง , กาฬสินธุ์ เจอทักได้ครับ 086
  • RB25 DE
    • แรงม้า +0/-0
  • อิฐ ลาดพร้าว 136 ครับ..1J GTE
Cefiro เราขับผ่านทีใครๆก็มอง......เพราะท่อมันดัง ฮิ้ววววววววว :)

น้องใหม่ขอฝากเนื้อ ฝากตัว ฝากตัง ด้วยนะครับ มันคือการเปลี่ยนแปลครับ

Gaoeii

• บุคคลทั่วไป
ดีใจจังที่ได้ขับA31 ;E

sonicsathis

• บุคคลทั่วไป
 รถเราไม่จำเป็นต้องถูกใจใคร แม้แต่คนที่บ้าน :D :D ;E ;E ;E ;E

ออฟไลน์ boy-boil

• RB20 DE
likeไปเลยตัวใหญ่ๆ ;E
like อีทีครับพี่บอล รถอะไรก็ไม่รู้! sexy ที่สุด

ออฟไลน์ sak2jz

• RB20 DET
    • แรงม้า +1/-3
  • แปดริ้วคาร์คลับ
เห็นด้วยครับ
เราขับแล้วมีความสุขที่สุดนั่นแหละใช่เลย (~.^)s

RB25DET/MT 24V

ออฟไลน์ FanGGFasT-R34

• สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +7/-1
มีเงินสักสองสามแสน + ตัวรถก็จะ  5-6 แสน

เงินจำนวนขนาดนี้ ก็หารถมือหนึ่งได้หลายรุ่น

แต่รถใหม่พวกนั้นก็ ไม่มีสิ่งที่ cefiro มี

นั้นคือเสน่ห์ที่น่าหลงไหลของเจ้า Cefiro นั้นเอง
เหนด้วยทุกอย่างเลยคับ :yas:

ออฟไลน์ wanchalt

• RB20 DE
เห็นด้วยครับ

ออฟไลน์ chacris

• น้องใหม่จากสงขลา
  • RB20 DE
  • เดี๋ยวรู้จัก
ชอบครับ เวลาขับ cef ไปไหนแล้วมีความสุข เป็นรถที่มีเสน่ห์ รักมันสุด ๆ ครับ

ชมรมคนรัก cefiro A31 รักด้วยใจ

ออฟไลน์ 14k

• RB20 DE
ลงรูปไม่ได้คร้าบ ช่วยบอกที ขึ้นมาว่ามีปัญหากับสแปม คร้าบ