A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

2011-07-23 Meeting เย้ยฟ้าท้าฝนในวันคล้ายวันเกิด ณ เดช

セフィーロ FujinBlue · 14563

ออฟไลน์ phuwanarth

• 1JBO แตน-แตน
  • สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB20 DET
  • *
    • แรงม้า +18/-0
  • Nikon D90
ตอบกลับ #50 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2011, 08:35:27 AM
ส่วนมากผมจัดก็แถวๆนนท์ บ่อยๆนะครับ

แต่ตัวผมเองก็อยู่ลาดพร้าว ผมว่า ลาดพร้าว ไปนนท์ กะ บางประอินไปนนท์ ระยะทางพอๆกันเลยน๊า

เรื่องของเรื่องผมว่า เราขับรถยนต์ ไกลแค่ไหนเราก็ไปไหวขอเพียงน้ำมันพอ อิอิ

ถ้าอยากมาร่วมสนุกกัน ผมว่าอย่าสนระยะทางเลยครับ

เพื่อนๆที่มากจากที่ไกลๆกมีเยอะ เช่นน้าออฟสกายเดอะไลท์ไง

น้านิดค๊าบปัญหามันไม่ใช่ระยะทางคับ ...แต่ขับไปไม่ถูกอ่ะคับ
ขึ้นชื่อว่าเข้ากรุงทีไร หลงทุกทีผมก้อเซ็งตัวเองอยู่เหมือนกัน  (T_T)
เคยใช้เนวี่มันก้อพาผมออกไหนก้อไม่รู้ แต่อยากไปจอยกับ น้า ๆ มัก..มัก

Cef หนามก๊อฟ

ออฟไลน์ pichat-makut@hotmail.com

• RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +10/-2
  • วิ่งตลอด จอดก็เยอะ เลอะเทอะเป็นบางเวลา
ตอบกลับ #51 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2011, 08:19:47 PM
ต้องขอขอบคุณเจ้าของรถคนนี้ด้วยนะครับ ที่ให้เกียจยืนคุยทำความรู้จักตั้งนาน วันหนัยมารับลูกชายก็แวะหาได้
นะครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับผม โอกาศหน้าถามเรื่องสีรถหน่อยครับ อยากสาดสีใหม่อะครับ ใช้ในนามคุณ...พี่หนูนะ
ราคาจะได้เป็นกันเอง 555555

คุณ...ภาพคุณ...พี่หนู งง อยู่ดีๆก็มีคนไม่รู้จักเข้ามาทักทาย โดยที่เจ้าตัวไม่รู้จัก {;-{ {;-{ {;-{
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 26, 2011, 08:26:55 PM โดย pichat-makut@hotmail.com »

คันหู ไม่รู้เป็นอะไร เอาทุเรียนมาปั่นก็ไม่หาย

ออฟไลน์ セフィーロ FujinBlue

• BLITZ Profile 08 / RB25det
  • แอดมินศิว่ะ
  • RB26 DET by Nismo 800 HP
  • *
    • แรงม้า +192/-2
    • http://www.A31Club.com
ตอบกลับ #52 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2011, 09:26:35 PM
     น้านิดค๊าบปัญหามันไม่ใช่ระยะทางคับ ...แต่ขับไปไม่ถูกอ่ะคับ
ขึ้นชื่อว่าเข้ากรุงทีไร หลงทุกทีผมก้อเซ็งตัวเองอยู่เหมือนกัน  (T_T)
เคยใช้เนวี่มันก้อพาผมออกไหนก้อไม่รู้ แต่อยากไปจอยกับ น้า ๆ มัก..มัก

555 ธรรมดากรุงเทพครับ ฝรั่งมังคา ที่อยู่เมื่อไทยหลายปีนี้ไม่ใช่ไร หลง กลับบ้านไม่ถูกกัน 555

ต้องขอขอบคุณเจ้าของรถคนนี้ด้วยนะครับ ที่ให้เกียจยืนคุยทำความรู้จักตั้งนาน วันหนัยมารับลูกชายก็แวะหาได้
นะครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับผม โอกาศหน้าถามเรื่องสีรถหน่อยครับ อยากสาดสีใหม่อะครับ ใช้ในนามคุณ...พี่หนูนะ

คุณ...ภาพคุณ...พี่หนู งง อยู่ดีๆก็มีคนไม่รู้จักเข้ามาทักทาย โดยที่เจ้าตัวไม่รู้จัก {;-{ {;-{ {;-{

ก็พี่เชษเล่นไม่เปิดเผยตัว ก็ทำพี่หนูงงเป็นธรรมดาครับ อิอิ

ที่นี้ไม่มีกฎ แต่ถ้าจะอยู่ก็ต้องรู้จัก กติกาของสังคม ไม่ใช่กฏที่เราตั้งขึ้น
แต่กติกาสังคม ในทุกที่ก็ย่อมต้องแตกต่างกันไป

>>> อยาก ได้ สติ๊ก เกอร์ ทำ ไง ดี? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        
>>> ทำไม A31club จึงไม่แบ่งโซน? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        

ขอขอบคุณ : สมาชิกทุกๆท่าน ที่ช่วยดูแลกันและกันจนอยู่มาถึง 4  ปี          

ออฟไลน์ Ton-racing

• "ไฮโซติดดิน"
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +53/-4
  • "ขุนพล RB"
ตอบกลับ #53 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2011, 10:06:14 PM

เจอกันที่ไหนครับผม ???

ออฟไลน์ pichat-makut@hotmail.com

• RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +10/-2
  • วิ่งตลอด จอดก็เยอะ เลอะเทอะเป็นบางเวลา
ตอบกลับ #54 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2011, 11:16:08 PM
ลูกชาย...พี่หนูมาเรียนอยู่ที่วัดมกุฏกษัตริยารามครับคุณ...น้องต้น
เห็นว่าวิ่งเข้ามารู้สึกเลยว่ารถ...พีหนูแน่นอนก็เข้าไปทักทายอะครับ

แต่คุณ...ภาพเนี่ย มาขับรถเล่นเลยครับ

คันหู ไม่รู้เป็นอะไร เอาทุเรียนมาปั่นก็ไม่หาย

ออฟไลน์ 〶 nu3eeR 〶

• Secretary Admin
  • สาวสวยประจำคลับ εїз
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +60/-0
  • คุณนายถุงทอง ^_^
ตอบกลับ #55 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 01:31:15 PM
พี่หนูหายไปไหนน๊า อิอิ

ออฟไลน์ OAT VITAMILK

• อย่าตามกู กูก็หลง
  • แอดมินศิว่ะ
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +45/-3
  • RB 20 DET BY TMF ถึงม้าจะน้อย แต่ใช้สอยครบทุกตัว ก๊ากๆ
ตอบกลับ #56 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 01:32:53 PM

ก็แถวๆที่เอาโช๊คมาส่งน้องนิคอ่ะแหระคับ d;l

phap

• บุคคลทั่วไป
ตอบกลับ #57 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 04:54:25 PM
ลูกชาย...พี่หนูมาเรียนอยู่ที่วัดมกุฏกษัตริยารามครับคุณ...น้องต้น
เห็นว่าวิ่งเข้ามารู้สึกเลยว่ารถ...พีหนูแน่นอนก็เข้าไปทักทายอะครับ

แต่คุณ...ภาพเนี่ย มาขับรถเล่นเลยครับ
:-\สงใสพี่หนูคง..งงงง..แน่ๆเลย >o>