A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ผ้าคลุมรถ Cefiro(งานสั่งตัด ผ้า2ชั้น กันแดด กันน้ำ อย่างดีคุณภาพสูง)มีรับประกัน+ส่งฟรี

บุคคลทั่วไป · 50290

PRADONDACH

• บุคคลทั่วไป
เอาไวนิลการ์ด 2 ชั้นครับผ้าสีเหลือง...  ขี้นกแถวบ้านเยอะลมก็แรงฝุ่นเยอะเซ็งเลยครับ   :(

ขนาดตามรถสีดำตามข้างล่างครับ   ;E

ด้านหน้าครับ

32/15 หมู่4  ซ.พูนลาภ  ถ.พระยาสัจจา  ต.บ้านสวน  อ.เมือง  จ.ชลบุรี  20000

นายประดลเดช  เจริญกิจชัยกุล
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 03, 2012, 07:46:34 AM โดย PRADONDACH »

carcover2you

ขอขอบคุณครับ จะรีบดำเนินการจัดส่งให้ครับ T-T

PRADONDACH

ขอขอบคุณครับ จะรีบดำเนินการจัดส่งให้ครับ T-T

ขอบคุณครับ

เราผลิตและจำหน่ายผ้าคลุมรถชนิดพิเศษ เกรดA หนา เหนียว ทนทาน

ไม่แห้งแตกกรอบ ไม่อบสีรถ ไม่ติดสีรถ ไม่กักเก็บฝุ่น กันแดด กันน้ำ อย่างดี

มีรับประกันคุณภาพสินค้า 1ปี สนใจสอบถามรายละเอียดสินค้าเพิ่มเติม

ได้ที่ ธีร์ธวัช 087-086 9595 // 080-9944 736

มีรับประกันสินค้าหลังการขาย เพื่อเพิ่มความมั่นใจให้กับทุกท่านที่รักรถ

PRADONDACH

ใช้ดีครับช่วยอัพ...
ฝนตกน้ำไม่ซึมเข้าสักหยด   like

ปกป้องทุกสภาวะ ทนทาน คุ้มค่า สำหรับรถที่คุณรัก ขอบคุณครับ ที่สนับสนุนสินค้าของเรา และที่แนะนำต่ออย่างมากมายครับ T-T

สนใจผ้าแบบใหน สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ครับ

เราผลิตและจำหน่ายผ้าคลุมรถชนิดพิเศษ เกรดA เน้นงานคุณภาพ ทุกท่านจึงมั่นใจได้ว่า ได้สินค้าคุณภาพ

มีรับประกันสินค้าหลังการขาย เพื่อเพิ่มความมั่นใจให้กับทุกท่านที่รักรถ

เป็นงานสั่งตัด คลุมแล้วเข้ารูปพอดีกับรถ ตัดเย็บตรงรุ่นรถครับ แจ้งได้ครับว่ารถรุ่นใหน

สำหรับรถที่ตกแต่งอุปการเสริมพิเศษต่างๆ แจ้งมาได้ครับ

ธีร์ธวัช 087-086 9595 // 080-9944 736