A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

น้ำท่วมคับ ขอความช่วยเหลือด่วน

บุคคลทั่วไป · 5819

ออฟไลน์ mr-green

• RB25 DE
    • แรงม้า +0/-0
ตอบกลับ #40 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2011, 07:56:34 PM
อย่าลืมอุดปลายท่อ เติมน้ำมันเครื่องไว้ให้ล้นออกฝาเลย น้ำมันเกียร์น้ำมันคลัชใส่ให้ล้นๆเต็มๆ กรณีมีเวลาเหลือถอดอะไรได้ก็ถอดไปครับ ที่เหลือแล้วแต่บุญแต่กรรมครับ ทำใจอย่างเดียว
***ตอบช้าไปป่าวเนี่ย  อิอิ

คนเราเลือกเกิดไม่ได้...........แต่ ..........................เลือกที่จะเป็นคนดีได้....วี๊ด..ฟิ๊วววววววว

ac

• บุคคลทั่วไป
ตอบกลับ #41 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2011, 07:39:47 AM
มาช้าดีกว่าไม่มานะคับ ;)