A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ใครใช้ไฟซีนอนบ้างครับ

pichat-makut@hotmail.com · 2486

ออฟไลน์ pichat-makut@hotmail.com

• สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +10/-2
  • วิ่งตลอด จอดก็เยอะ เลอะเทอะเป็นบางเวลา
ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2011, 08:26:49 PM
ผมใช้อยู่ค๊าบ ซื้อมา1600 ของไต้หวัน 12000k ใช้มาปีกว่าๆแล้วคับไม่มีปัญหาอะไร ช่วงนั้นงบน้อยแต่อยากหล่อเลยซื้อมาใส่เองเล่นๆ คิดว่าคงพังเร็ว แต่มันดันไม่พังซักทีคับ ;E
ว่าแต่ เป็นรุ่นอะไรครับ สว่างไหมครับ เป็นไฟ 12v 24v รึว่า เป็นสเปกเมกาครับ ซื้อที่ไหนครับ ขอบคุณครับผม

คันหู ไม่รู้เป็นอะไร เอาทุเรียนมาปั่นก็ไม่หาย

ออฟไลน์ ton_naraka

• ไม่สนิทอย่าล้อเล่น
  • RB25 DE
    • แรงม้า +0/-0
ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2011, 12:08:27 AM
ว่าแต่ เป็นรุ่นอะไรครับ สว่างไหมครับ เป็นไฟ 12v 24v รึว่า เป็นสเปกเมกาครับ ซื้อที่ไหนครับ ขอบคุณครับผม
โคมผมเป็นไฟสเปคเมกาคับ สว่างดีคับ แต่ค่าkเยอะๆไปเวลาฝนตกก็ขับลำบากเหมือนกันนะคับ มานจะมองไม่ค่อยเห็น ผมซื้อจากในเว็ปนี้อ่ะค๊าบ แต่ผมจำไม่ได้แล้วว่าผมซื้อกับใครอ่ะคับมานนานมาแล้วอ่าคับ รู้แต่ว่าเค้าอยู่แถวๆซอยนวลจันทร์อ่ะคับ ขอโทดทีนะคับที่ชี้เป้าไม่ได้  ???
ปล.ถ้าเน้นขับใช้งานกลางคืนบ่อยๆผมแนะนำแค่ไม่เกิน6000kก็พอคับ แต่ถ้าเน้นเอาสวยงามก็จัดตามใจเลยคับ แต่ต้องตั้งไฟให้ดีด้วยนะคับ ไม่งั้นเด๋วจะไปแยงตาคนอื่นเค้าคับ ;E

ออฟไลน์ pichat-makut@hotmail.com

• สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +10/-2
  • วิ่งตลอด จอดก็เยอะ เลอะเทอะเป็นบางเวลา
ตอบกลับ #12 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2011, 09:36:46 AM
ขอบคุณครับผม ที่ให้ความรู้มากมาย ??? ??? ???

คันหู ไม่รู้เป็นอะไร เอาทุเรียนมาปั่นก็ไม่หาย