A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

มีเสียงเหล็กบิดตัวเวลาเลี้ยว

บุคคลทั่วไป · 2630

ออฟไลน์ Josefin

• RB25 DE
    • แรงม้า +1/-0
  • ดีไม่เต็มร้อย
ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2011, 02:33:30 AM
ของผมก็เคยเป็นเปลี่ยน ช่วงล่างยกชุดเลยครับ หาย

ลุยเต็มที่อย่างมีสติ

Pitackpong

• บุคคลทั่วไป
ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2011, 03:48:41 PM
ของผมก็เคยเป็นเปลี่ยน ช่วงล่างยกชุดเลยครับ หาย

เฉพาะชุดหน้ากี่บาทครับ พอดีด้านหลังสั่งแพมาเปลี่ยนอยู่ครับ
แล้วเสียงที่ดัง มันดังจากด้านหน้าเลยครับ

ออฟไลน์ paxtax

• RB20 DE
    • แรงม้า +0/-0
ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2011, 09:35:10 PM
ผมว่า จขกท หมายถึงเสียงเหมือนลวดสปริงเวลาบิดตัว รถขับหน้ามักจะเป็นแต่ไม่ทราบสาเหตุครับ รอผู้รู้ดีกว่า

ออฟไลน์ mr-green

• RB25 DE
    • แรงม้า +0/-0
ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2011, 07:41:55 PM
อุ๊ยยยย......อาการยอดฮิต ของเราก็เป็น เปลี่ยนลูกหมาก ยางรัดแร็ก(ยูรีเทน)  บูทบีกนก หนวดกุ้งซิ่งอัดจารบีตรงลูกหมากแล้ว ลองขับไปหักพวงโยกซ้ายที ขวาทีก็ลั่นดัง เอี๊ยดเหมือนเหล็กบิดตัว พยายามสังเกตุเหมือนมันดังมาจากเหล็กกันโครงก็มีส่วน แต่เสือกจอดเฉยๆหักเลี้ยวก็ลั่นเปรี๊ยอีก เหมือนมาจากคอม้า งง ก็ปล่อยแม่ม เปลี่ยนหมดแล้วบูทต่างๆ ไม่หาย -_-"

คนเราเลือกเกิดไม่ได้...........แต่ ..........................เลือกที่จะเป็นคนดีได้....วี๊ด..ฟิ๊วววววววว

Pitackpong

• บุคคลทั่วไป
ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2011, 10:12:16 AM
เจอตัวแล้วครับ แต่ไม่รู้จะถูกจุดปล่าว เสื้อหนวดกุ้ง มันฉีกขาด ด้านขวา

ว่าแล้วใครมีขายราคาถูกๆก็บอกด้วยแล้วกันนะครับคงต้องเปลี่ยนแล้วแหละ อาการไม่ดีจริงๆ