A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

2J GE M/T อยากเปลี่ยนครัช เป็นครัชทองแดงต้องทำอย่างไรบ้างครับ

บุคคลทั่วไป · 4577

PRADONDACH

• บุคคลทั่วไป
ของธีระพันธ์ครัช ใช้อยู่แจ่มครับ หวี 2 ชั้นทองแดง 8 ก้อนเบิกใหม่เลยโดนมา  6,000

ออกตัวโดดเหย่งๆ จับหนึบๆ ออกตัวปัดไปมา ต้องเลียครัชกันสนั่นซอยเลยกับท่อเลส 3.2 นิ้ว  5555    :D   

สะใจ   \=/ >:( \=/ >:(

ออฟไลน์ OAT VITAMILK

• อย่าตามกู กูก็หลง
  • แอดมินศิว่ะ
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +45/-3
  • RB 20 DET BY TMF ถึงม้าจะน้อย แต่ใช้สอยครบทุกตัว ก๊ากๆ
ของธีระพันธ์ครัช ใช้อยู่แจ่มครับ หวี 2 ชั้นทองแดง 8 ก้อนเบิกใหม่เลยโดนมา  6,000

ออกตัวโดดเหย่งๆ จับหนึบๆ ออกตัวปัดไปมา ต้องเลียครัชกันสนั่นซอยเลยกับท่อเลส 3.2 นิ้ว  5555    :D   

สะใจ   \=/ >:( \=/ >:(
6000 นี่ราคาสับของเดิมหรือว่าซื้อยกชุดคับน้าจิ้ว d;l

PRADONDACH

6000 นี่ราคาสับของเดิมหรือว่าซื้อยกชุดคับน้าจิ้ว d;l

ยกชุดใหม่ตอนลงเครื่องอ่ะโอ๊ด ร้านเก่ง CAR SHOP ดอนเมือง 

• RB26 DETT
  • *
  • RB 20 DET BY TMF ถึงม้าจะน้อย แต่ใช้สอยครบทุกตัว ก๊ากๆ

ยกชุดใหม่ตอนลงเครื่องอ่ะโอ๊ด ร้านเก่ง CAR SHOP ดอนเมือง 
ราคาสวยเลย :-\

ออฟไลน์ KiNiKuMaN

• "Do what you can, with what you have, where you are."
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +51/-1
  • มีโบแล้วจ๊ะ.....

แข็งมากไหมครับ ใช้นาน ใช้ทนหรือเปล่าครับ

• RB26 DETT
  • *
แข็งมากไหมครับ ใช้นาน ใช้ทนหรือเปล่าครับ
น่านๆๆๆ ::)

PRADONDACH

เพิ่งโดนมาตอนลงเครื่องอ่ะใช้ดีครับ ต้องเบิ้ลๆ เยอะหน่อยตอนออกตัวไม่งั้นมีโดดโอ๊บๆเลยครับ

ส่วนแข็งมั้ย ก็แข็งบ้างได้ฟิลดีอ่ะ  แต่ปั้มล่างผมใช้ของวีโก้ครับช่วยเบาแรงได้บ้าง   

น่านๆๆๆ ::)

จัดเลยโอ๊ดราคาไม่แรง  อัดบูสสูงๆ ดึงดีครับ

aoy

เพิ่งโดนมาตอนลงเครื่องอ่ะใช้ดีครับ ต้องเบิ้ลๆ เยอะหน่อยตอนออกตัวไม่งั้นมีโดดโอ๊บๆเลยครับ

ส่วนแข็งมั้ย ก็แข็งบ้างได้ฟิลดีอ่ะ  แต่ปั้มล่างผมใช้ของวีโก้ครับช่วยเบาแรงได้บ้าง   

จัดเลยโอ๊ดราคาไม่แรง  อัดบูสสูงๆ ดึงดีครับ
ผมขอเบอร์ที่ร้านบ้างสิครับ แล้วต้องบอกทางร้านว่าไรบ้าง

ออฟไลน์ KiNiKuMaN

• "Do what you can, with what you have, where you are."
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +51/-1
  • มีโบแล้วจ๊ะ.....
ผมขอเบอร์ที่ร้านบ้างสิครับ แล้วต้องบอกทางร้านว่าไรบ้าง
บอกว่าสโม๊กกี้ไบท์1ไข่ต้มสอง ไม่ใส่ถุงใส่นมข้นเยอะๆ  :P

PRADONDACH

เบอร์คุณเก่งครับ   089-2200070  โทรคุยดูเจ้าของใจดีคุยง่ายครับ