A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

มะจง

Smoke_Herb · 5759

ออฟไลน์ Smoke_Herb

• RB25 DE
    • แรงม้า +2/-0
ไม่ได้เทพหรอกครับ ผมแค่ชอบลอง ชอบทำเท่านั้นเอง

ออฟไลน์ aun_A31

• สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB20 DET
  • *
    • แรงม้า +3/-1
ขอบคุณครับพี่ๆ ต้องแก้แก้มข้างซ้ายอีกงานตลอด  :cry:
รอชมครับ ปู๊ โลโก้ S15 พี่มีแต่น้องขอเอาไปติดกะจัง 12v ซะงั้นกันชนหน้า s15 ทรงเดิมมีนะสนใจโทรมาได้
ตอนนี้ น้องพี ถอยRX7มามีโปรแกรมจะไม่เทียวโคราช นะ ลองรถถ้าไปเดี๋ยวโทรหาครับ

• RB25 DE
 凸(`з´)ครับ รู้งี้ขอซื้อ สายฟ้าพี่อั๋นดีกว่า ยินดีต้อนรับครับพี่อั๋น แต่8-9ธค.ผมอยู่โบนันซ่าน่ะครับ

Pethpunx

• บุคคลทั่วไป
เบรคมือพี่โหดมากครับ ชอบมาก  :undecided:

• RB25 DE
 หงวยหลึมการาจ By อ๊อดโดโซะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 22, 2013, 10:23:27 PM โดย Smoke_Herb »

ออฟไลน์ aun_A31

• สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB20 DET
  • *
    • แรงม้า +3/-1
แจ๋วเลยคันนี้ ชอบครับ หล่อทั้งคน และรถ (‵▽′)/

ออฟไลน์ DJ.Swingy

• กทม รูปหล่อ ใจดี มีปัญหา ปรึกษาเฮีย
  • RB20 DE
    • แรงม้า +0/-0
  • RB 20 E เน้นหล่อ ไม่เน้นแรง
 (‵▽′)/ โอป่ะ หล่อจุงเบย คันนี้ 

ออฟไลน์ yan

• RB20 DE
    • แรงม้า +0/-0
  • ยังไม่พอก้อปั้นกันต่อไป
หล่อครับ  (‵▽′)/

• RB25 DE
ขอบคุณทุกท่านครับ เดี๋ยวขับได้ยังไงจะมารายงานให้ทราบครับ  凸(`з´) 凸(`з´)

ออฟไลน์ OAT VITAMILK

• อย่าตามกู กูก็หลง
  • แอดมินศิว่ะ
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +45/-3
  • RB 20 DET BY TMF ถึงม้าจะน้อย แต่ใช้สอยครบทุกตัว ก๊ากๆ
แหล่ม :undecided: