A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

สมาชิกใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับเอารูปมาให้ดู(อัพรองเท้าใหม่หน้า3)

eak99 · 2080

ออฟไลน์ nu GOGO

• สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB25 DE
  • *
    • แรงม้า +1/-0
รถสวย ลูกสาวน่ารักครับ :-\

ชื่อ นุ ครับ บ้านอยู่ นครนายก แถวๆ เขื่อนขุนด่านปราการชล facebook nu zee น่ะครับ

ออฟไลน์ iceagh

• RB20 DET
  • *
    • แรงม้า +3/-1
  • A31พวกกูเย่อะมากมายยิ่งกว่าเม็ดทรายที่มี
คลาสซิก

ขอต้อนรับสู่ A31CLUB ง่ายๆ ที่ในประไทยที่ไม่มีใครจับได้

ออฟไลน์ eak99

• RB20 DET
  • *
    • แรงม้า +4/-0
  • เงียบ...ไม่รู้จักRBอะดิ
วันนั้นเจอที 7 หน้าโนแหลม ของผมสีทองเหมือนกัน ล้อดำดำ-ล้น-ล้นเจอกันทักได้ครับผมอั๋นอยู่ อเมืองปทุมครับ

อ้อจำได้ละครับรถคุณอั๋นเลี้ยวเข้าซ.โนแหลมใช่ปะครับรถโหดมากๆผมอยู่หลังร.ร.ปทุมวิไลอะครับหมู่บ้านซื่อตรงครับ
ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ออฟไลน์ aun_A31

• RB20 DET
  • *
วันนี้เจอตัวเป็นทีแยกปทุมวิไลเตี้ยได้ใจสวยแบบรถถนน แหล่มมาก ผมก็เคยเรียน ปทุมวิไลครับหมู่บ้าน ซื่อครงเคยเอารถไปแข่งครับแทรกดีมาก
ตอนนั้นขับ R34 เจอกับอีโว7 รถบังคับนะอิอิ สวนอีโว ยาวยาว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 29, 2012, 04:41:18 PM โดย aun_A31 »

• RB20 DET
  • *
วันนี้เจอตัวเป็นทีแยกปทุมวิไลเตี้ยได้ใจสวยแบบรถถนน แหล่มมาก ผมก็เคยเรียน ปทุมวิไลครับหมู่บ้าน ซื่อครงเคยเอารถไปแข่งครับแทรกดีมาก
ตอนนั้นขับ R34 เจอกับอีโว7 รถบังคับนะอิอิ สวนอีโว ยาวยาว
รถคุณอั๋นหล่อมากครับฝาดำล้อดำล้นๆโหดจริงๆ :-\

• RB20 DET
  • *
รถอะไช้ครับดูเถื่อนเถื่อนอิอิ แต่เจ้าของใจดีนะไม่โหดครับ 8) 8)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 31, 2012, 05:35:19 AM โดย aun_A31 »

• RB20 DET
  • *
เปลียนล้อแล้วหรือครับ อัฟไห้ชมหน่อยสิอิอิ หาเกีย 12v mt มาไส่รับรอง ลึมเกียออโต้เลยของผมเครื้องตัวเดี๋นวกัน เกียmT ไช้น้ำมันฟาดทีเดี๋ยว 180 ตัดหัวทิ้มอิอิ

ออฟไลน์ na9790

• RB25 DE
  • *
    • แรงม้า +2/-0
น่ารักอ่า สวดยอด

• RB20 DET
  • *
เปลี่ยนรองเท้าคู่ใหม่ให้สักหน่อยจะได้หล่อขึ้นมาอีกนิดนึง :smiley:

• RB20 DET
  • *
โหดมากเลย สีนี้ชอบครับ เป๊ะอ่ะ