A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

+++

nawawitfair · 3402

ออฟไลน์ nawawitfair

• RB20 DE
    • แรงม้า +0/-0
เดานะคับ เกียร์ออโต้หรือเปล่า ถ้าใช่ลองไปดูดีๆว่าตอนถอดได้เลื่อนคันเกียร์หรือถอดปลั๊กเกียร์หรือไม่ ปรับเกียร์ให้อยู่ที่NหรือPไม่งั้นสตาร์ทไม่ติด :police:

Auto คับ ลองเลื่อน เกียร์ แล้ว สสาย น่าจะไม่หลุดคับ เพราะตอนถอดผมไม่ได้ถอดปลั๊กอะไรออกเลย กระทุ้ง ไดร์ก็แล้ว t,t

นี่ก๋ ตามช่างละ แต่มันก็ยังไม่มาสะที T_T

ออฟไลน์ alabest

• สมาชิกที่รอรับสติกเกอร์
  • RB25 DE
  • *
    • แรงม้า +1/-0
เคยเจอคับ ไอ้สายไฟตรงขั้วแบตเป็นตระกรันคับ ลองคลายสายไฟกับขั้วแบ๊ตออกจากกันแล้วลองทำความสะอาดสายไฟดู

p.watermelon

• บุคคลทั่วไป
ตอนถอดคอนโซลไปโดนสายกราวหลุดรึป่าวคับ

ออฟไลน์ eak99

• สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB20 DET
  • *
    • แรงม้า +4/-0
  • เงียบ...ไม่รู้จักRBอะดิ
ของผมก็เป็นผมต่อรีเลย์สตารท์เพิ่มอีกตัวอาการนี้หายครับ
แบบนี้น่าสนแล้วราคาประมานเท่าไหร่ครับ ???

ออฟไลน์ nawawitfair

• RB20 DE
    • แรงม้า +0/-0
เรียบร้อย คับ เพราะความ ,,, นั่นเอง ปลั๊ก มันหลุด ออกจากกันทำไห้ไฟมันไม่ไป ที่ ไดร์ (ตอนวายสาย ช่างมันแปลงไว้ เลยหาไม่เจอ t,t)

แต่ก็ โดนค่า ,,, ไป 2800 ค่าเปรี่ยนไดร์สาร์ท ใหม่ เพราะ อันเก่า ช๊อตไปเรียบร้อย ฮ่าๆ (เอาด้าม บล็อคไปเคาะแล้วดันช๊อต)

แต่ก็โอเคขึ้น เพราะปกติ ต้อง สตาร์ทแช่ไว้ 10 กว่า วิถึงจะติด แต่ตอนนี้ 2-3 แช๊ะก็ติดละ ^^ ;E

ขอบคุณทุกท่านมากค๊าบบบบบ

ออฟไลน์ noiuras

• rb25 slow but sure
  • สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +1/-0