A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

2012-05-05 Saraburi Drag Racing @คลอง5

coffaholic · 7956

ออฟไลน์ A31 BY K-SPORT

• สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +13/-2
  • ขับเร็วคนแก่ก็ว่า ขับช้าจิโก๋ก็โวย
ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 01:35:57 PM
ต้องยอมรับจริงๆครับ น้องเอ สาวสวยในคลับของเราที่

ทุ่มเท ทั้งแรงกาย แรงใจ และทรัพย์ เพื่อทำ ไอ้ทองมาวิ่ง

เพื่อนงาแบบนี้ และไม่ผิดหวังเลย ที่คว้าถ้วยมาได้ อีกเช่นเคย

งานหน้า สงสัย ต้องทำออกมาดีกว้่านี้แน่ๆ รอชมครับ

ปรบมือให้ยอดหญิง ประจับคลับของเราด้วย
;)

ครั้งหน้าทำป้ายไฟไปเชียร์กันเลย อิอิ

รักแรก มันแยกยาก  รักมาก มันยากแยก  รักเธอ เป็นคนแรก  ถ้าจะแยก มันคงยาก

ออฟไลน์ coffaholic

• สาวสวยประจำคลับ εїз
  • RB25 DE
  • *
    • แรงม้า +17/-2
ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 05:06:42 PM
ถ่ายสวยวุ้ย 60 D เนี๊ยะ 5555

จับถนัดด้วยนะ บอกเบียร์ๆเลย อิอิ

ขอบคุณครับพี่เอ สำหรับภาพสวยๆ แล้วก็แสดงความยินดีด้วยนะครับที่ได้ถ้วยรางวัล ขอโทษนะพี่ที่ไม่ได้อยู่แสดงความยินดี

ยินดีด้วยครับ สําหรับรางวัลและขอบคุณภาพสวยๆครับ
ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆ ยินดีสำหรับถ้วยที่ 3 ด้วยนะ  :-\
ขอบคุณทุกคนเลยจ้า

ทุกวันนี้มไม่ได้คิดว่า เป็น ญ เลยนะเนี่ยะ    :D

>:O >:O

ครั้งหน้าทำป้ายไฟไปเชียร์กันเลย อิอิ

มาสอนเค้าเบิร์นก่อนนน  อิอิ

ออฟไลน์ KiNiKuMaN

• "Do what you can, with what you have, where you are."
  • แอดมินศิว่ะ
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +51/-1
  • มีโบแล้วจ๊ะ.....
ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 09:25:09 PM
เบนซินขวดนึงก่ะไม้ขีดก้านนึง รับรองเบรินควันท่วมแน่ๆ  ::)

ออฟไลน์ Odd_Yoddoy

• ใบชา...ยอดดอย
  • สมาชิกที่ได้สติกเกอร์.
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +46/-0
ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 09:43:41 PM
เบนซินขวดนึงก่ะไม้ขีดก้านนึง รับรองเบรินควันท่วมแน่ๆ  ::)

ไม่ต้องมาพูดเลยยยย มีความผิดนะเราน่ะ...โทรมาตอนกลางคืน โทรกลับก็ไม่ติด ตั้งหลายรอบ..มีผีพลายกระซิบว่าไป ทัวร์ยุโรป...

เห็นยุโรปดีกว่า งานคลอง 5 ซิมิ... :D

ออฟไลน์ coffaholic

• สาวสวยประจำคลับ εїз
  • RB25 DE
  • *
    • แรงม้า +17/-2
ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 10:21:09 PM
นอกจากควันแล้วมีไฟตามมาด้วยซิเนี่ย

พี่ยุ่นไปทัวร์ยุโรปมีแคบหมูมาฝากน้องๆมั่งป่าว O_o

• "Do what you can, with what you have, where you are."
  • RB26 DETT
  • *
ตอบกลับ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 12:17:40 AM
ไม่ต้องมาพูดเลยยยย มีความผิดนะเราน่ะ...โทรมาตอนกลางคืน โทรกลับก็ไม่ติด ตั้งหลายรอบ..มีผีพลายกระซิบว่าไป ทัวร์ยุโรป...

เห็นยุโรปดีกว่า งานคลอง 5 ซิมิ... :D
ขอโทษคร้าบ ลืมดูนาฬิกา คิดว่าเพิ่ง2ทุ่ม ???

นอกจากควันแล้วมีไฟตามมาด้วยซิเนี่ย

พี่ยุ่นไปทัวร์ยุโรปมีแคบหมูมาฝากน้องๆมั่งป่าว O_o
จิ้มน้ำพริกกินหมดแล้ว  O_o

ออฟไลน์ aea kronyok

• ความรักมีให้มากมาย
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +16/-0
ตอบกลับ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 07:49:35 AM
สาวสวยถ่ายรูปสวย คนงาม รถแรง ได้ถ้วย  กลับบ้านตรงเวลา  ได้ครบทุกอย่างเลยนะเนี้ยยยยย \=/ :) :P

เคยโดดเรียน มาด้วยกันยังจำได้ เคยเฉียดตาย มาด้วยกันยังจำอยู่

เคยมีเรื่อง มาด้วยกันยังทนสู้  เมื่อพวกคุณไม่อยู่ เเล้วผมจะมีใคร

เพื่อ club A31

ออฟไลน์ セフィーロ FujinBlue

• BLITZ Profile 08 / RB25det
  • RB26 DET by Nismo 800 HP
  • *
    • แรงม้า +192/-2
    • http://www.A31Club.com
ตอบกลับ #27 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 08:42:53 AM
สาวสวยถ่ายรูปสวย คนงาม รถแรง ได้ถ้วย  กลับบ้านตรงเวลา  ได้ครบทุกอย่างเลยนะเนี้ยยยยย \=/ :) :P

ขาด แฟนอยุ่พี่ ก๊ากๆๆๆ (แรงส์ ไปไหมเนี๊ยะ T-T )

ที่นี้ไม่มีกฎ แต่ถ้าจะอยู่ก็ต้องรู้จัก กติกาของสังคม ไม่ใช่กฏที่เราตั้งขึ้น
แต่กติกาสังคม ในทุกที่ก็ย่อมต้องแตกต่างกันไป

>>> อยาก ได้ สติ๊ก เกอร์ ทำ ไง ดี? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        
>>> ทำไม A31club จึงไม่แบ่งโซน? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        

ขอขอบคุณ : สมาชิกทุกๆท่าน ที่ช่วยดูแลกันและกันจนอยู่มาถึง 4  ปี          

ออฟไลน์ aea kronyok

• ความรักมีให้มากมาย
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +16/-0
ตอบกลับ #28 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 12:07:31 PM
ขาด แฟนอยุ่พี่ ก๊ากๆๆๆ (แรงส์ ไปไหมเนี๊ยะ T-T )
หาให้น้องเขาจิ 555

เคยโดดเรียน มาด้วยกันยังจำได้ เคยเฉียดตาย มาด้วยกันยังจำอยู่

เคยมีเรื่อง มาด้วยกันยังทนสู้  เมื่อพวกคุณไม่อยู่ เเล้วผมจะมีใคร

เพื่อ club A31

• RB26 DETT
  • *
ตอบกลับ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 05:39:50 PM
ต้องซุ่มแน่ๆเชื่่อดิ  :-\