A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

จะเปลี่ยน แร๊ค เช๊คช่วงล่าง แนะนำร้าน แถว บางนา-บางพลี-สุวรรณภูมิ ใกล้เคียง หน่อย คับ

nawawitfair · 5843

ออฟไลน์ nawawitfair

• RB20 DE
    • แรงม้า +0/-0
พอดีตอนนี้แร๊ค รั่วมากแล้ว อยากเปลี่ยนใหม่ ของเดินที่ใส่อยุ่ช่างบอกเป็นแบบ 2สาย จะเปลี่ยนเหมือนเดิม หรือ 4-5สายดี หรือ แบบไหนดีคับ
ไม่ค่อนรุ้เรื่องพวกนี้  :D

แล้ว แพหลัง R32 นี่มันมีแร๊คแห้ง ด้วยใช่ไหมคับ ช่างบอกว่ามันหลวม ต้องเปลี่ยนใหม่ จิงหรือป่าว คับ  {;-{ {;-{ {;-{ (ล้อมันโยกซ้ายขวา ไ้ด้เยอะเกินระยะฟรี)

มันบอกไห้เปลี่ยนเลย ก็ ยัง ไม่แน่ใจว่า เป็ฯที่แรค หรอ อยากหา ร้าน ชัวๆ เช็คดู
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 24, 2012, 09:17:02 PM โดย nawawitfair »

ออฟไลน์ セフィーロ FujinBlue

• BLITZ Profile 08 / RB25det
  • แอดมินศิว่ะ
  • RB26 DET by Nismo 800 HP
  • *
    • แรงม้า +192/-2
    • http://www.A31Club.com
แรค 4 สาย ราคาน่าฟัง และทนที่สุดแล้ว หาง่ายด้วย

แรคหลังสกาย แห้งก็ช่างมัน มันไม่ได้ทำงานสักหน่อย ส่วนมาล็อคตายไปเลย

ที่นี้ไม่มีกฎ แต่ถ้าจะอยู่ก็ต้องรู้จัก กติกาของสังคม ไม่ใช่กฏที่เราตั้งขึ้น
แต่กติกาสังคม ในทุกที่ก็ย่อมต้องแตกต่างกันไป

>>> อยาก ได้ สติ๊ก เกอร์ ทำ ไง ดี? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        
>>> ทำไม A31club จึงไม่แบ่งโซน? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        

ขอขอบคุณ : สมาชิกทุกๆท่าน ที่ช่วยดูแลกันและกันจนอยู่มาถึง 4  ปี          

• RB20 DE
แรค 4 สาย ราคาน่าฟัง และทนที่สุดแล้ว หาง่ายด้วย

แรคหลังสกาย แห้งก็ช่างมัน มันไม่ได้ทำงานสักหน่อย ส่วนมาล็อคตายไปเลย

คือ ล้อ ขวา ด้านหลัง มัน โยก ซ้ายขวา ได้เลยอะคับ มันเยอะเกินระยะฟรี อะคับ มันจะเป็ฯไรไหม {;-{ {;-{ {;-{

ออฟไลน์ User A31

• สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB20 DET
  • *
    • แรงม้า +14/-0
  • NISSAN CEFIRO A31 RB 25 DE NEO
อยากรู้ราคาแล็คหน้าเหมือนกันครับ เป็นอยู่เหมือนกันสั่นเอาๆ อยากทราบราคา และแล็คที่นิยมเปลี่ยนกัน เปลี่ยนแล็คแล้วต้องเปลี่ยนลูกหมากที่หลวมหรือต้องดูตัวไหนเป็นพิเศษรึป่าวคับ

ออฟไลน์ セフィーロ FujinBlue

• BLITZ Profile 08 / RB25det
  • แอดมินศิว่ะ
  • RB26 DET by Nismo 800 HP
  • *
    • แรงม้า +192/-2
    • http://www.A31Club.com
บางที่ล้อ โยกได้ มาจาากบูชยางรองแร๊คดวยครับ แค่เปลี่ยนตัวละ 6-900 ก็แน่นไม่โยกม่ไวตามรอยถนนแล้ว

ลูกหมากก็ เปลี่ยนด้วยยิ่งดี ตัวละ 600 ของใหม่

ที่นี้ไม่มีกฎ แต่ถ้าจะอยู่ก็ต้องรู้จัก กติกาของสังคม ไม่ใช่กฏที่เราตั้งขึ้น
แต่กติกาสังคม ในทุกที่ก็ย่อมต้องแตกต่างกันไป

>>> อยาก ได้ สติ๊ก เกอร์ ทำ ไง ดี? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        
>>> ทำไม A31club จึงไม่แบ่งโซน? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        

ขอขอบคุณ : สมาชิกทุกๆท่าน ที่ช่วยดูแลกันและกันจนอยู่มาถึง 4  ปี          

oattoz

• บุคคลทั่วไป
บางที่ล้อ โยกได้ มาจาากบูชยางรองแร๊คดวยครับ แค่เปลี่ยนตัวละ 6-900 ก็แน่นไม่โยกม่ไวตามรอยถนนแล้ว

ลูกหมากก็ เปลี่ยนด้วยยิ่งดี ตัวละ 600 ของใหม่
แนะนำหน่อยครับพี่ ว่าส่วนมากพี่ๆไปทำร้านไหนกัน

• RB20 DE
ช่ายๆ ร้านไหน ซ่อม จบๆมั่งคับ อยาก เช็คช่วงล่าง เปลี่ยนไหม่อะคับ  :-\

non@cef

• บุคคลทั่วไป
ช่ายๆ ร้านไหน ซ่อม จบๆมั่งคับ อยาก เช็คช่วงล่าง เปลี่ยนไหม่อะคับ  :-\
รอฟังด้วยคน

ออฟไลน์ CARBOMM

• ย้ายค่ายมาครบ RB20.6
  • RB25 DE

ร้าน โชว์จุ่ง  แนะนำเลยรถผมก้อไปทำร้านพี่เค้า ช่างดีมากบอกทุกอย่างที่เสีย และพอใช้งานได้ จะเปลี่ยนไม่เปลี่ยนตามใจเรา และที่สำคัญราคาถูกด้วย ลองถามคนแก่ๆดูเค้ารู้จักดีกับร้านนี้ โชว์จุ่ง
(เฮียแจ๊ค)
แยกสาขามาจาก ร้านโชว์จุ่ง สาขา พระราม 4
โดยคุณ กิตติวัฒน์ จิตติสุภาพพร้อม (เฮียแจ๊ค) เป็นผู้ควบคุมการดำเนินกิจการ
จากประสบการณ์อันยาวนานกว่า 20 ปีในการควบคุมงาน การให้บริการตรวจเช็ค,
ซ่อม ลูกหมากช่วงล่างรถยนต์ทุกชนิด พร้อมทั้งทีมช่างผู้ชำนาญงาน(ช่างโบ้)เสร็จภายใน 1 วัน
เพื่ออำนวยความสะดวกในการใช้บริการของลูกค้าทุกท่านมากขึ้นนอกจากนี้ยังเป็นการเพิ่มทางเลือก
ในการใช้บริการร้านซ่อมลูกหมากช่วงล่างรถยนต์ที่มีคุณภาพใกล้บ้านท่าน

แด่ชาวสมุทรปราการ และ บางพลี มากขึ้นอีกด้วย

Tel. 081-836-0684,089-808-4455 (เฮียแจ๊ค) Tel. 089-441-6614 (ช่างโบ้)

ออฟไลน์ TheBest

• RB26 Inside
  • สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +29/-4
  • A31
อู่เกษมสุวรรณภูมิ
ถ้าซอยลาดกระบัง54(วัดศรีวารีน้อย)ก็คลินิครถยนต์

TheBest ครับ
สาวๆนั่งหน้า คนชรานั่งหลัง !!!