A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ตามหาอุปกรณ์ไฟหน้าเผื่อไครมีไม่ได้ไช้

chaleamkiat · 764

ออฟไลน์ chaleamkiat

• RB25 DE
    • แรงม้า +0/-0
  • ก้อแค่ RB25
คือว่า ตอนนี้ผมได้ไฟ 12V มาคู่นึง

มันมีปลั๊กหลอดไฟ มาไห้แค่ ตรงหลอดกลางหลอดเดียว ทั้ง2 ข้างเลย

แล้วไอ้หลอดซ้าย ขวา ตรงนี้ไครพอจะมีปลั๊กมัน มั้งไหมครับ

ขอซื้อต่อหน่อย หรือว่าไครมี D.I.Y ดีๆๆ ก้อแนะนำผมหน่อยครับ

ขอบคุณครับ !!!

คนอื่นผมไม่รู้....แต่ตัวผม__ชอบ!!

ของแบบนี้....มันอยู่ที่ใจล้วนๆ♡♡!!