A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

นอกรอบ meeting แถวชานเมือง กรุงเก่า ฝนตกบรรยากาศดีครับ

phuwanarth · 24639

ออฟไลน์ phuwanarth

• 1JBO แตน-แตน
  • สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB20 DET
  • *
    • แรงม้า +18/-0
  • Nikon D90
บรรยากาศ Meeting เล็ก ๆ แนวๆ A31  ที่อยุธยา เสาร์ที่ผ่านมาครับ 4-08-12

ถ่ายได้นิดเดียว มัวยุ่งกะการทานเบียร์อยู่ อิอิ

เค๊ก วันเกิดแฟนน้องมารค์พอดี   " Happy Birth Day นะครับ "

ตามกระแส ดึงโบ...หลายคัน แต่ถ่ายไม่ได้เพราะขับรถอยู่ มีควันดำมาดึงโบแจมด้วย

[youtube]http://www.youtube.com/watch?v=3PQ5IDDfeMw=youtu.be[/youtube]

บรรยากาศ Meeting เล็ก ๆ แนวๆ A31  ที่อยุธยา ครั้งที่แล้ว

ฝากรูป ฝากรูปฟรี ดูหนังออนไลน์

หัวใจ nissan เหมือนกัน แต่ 350Z มันหล่อจริง ๆ  

ฝากรูป ฝากรูปฟรี ดูหนังออนไลน์

ล้อหล่อมาก แอบจีบคันแดงอยู่

ตั้งขบวน ขับชิวๆ ในเมือง

555  สนุก สนาน บรรยากาศ เปันกันเองดีครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 05, 2012, 09:51:37 PM โดย phuwanarth »

Cef หนามก๊อฟ

a31 uamulet

• บุคคลทั่วไป
วันเสาร์ไปปะงานแต่งที่พิศโลกงะสนปะ

ออฟไลน์ ระcefiro

• RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +4/-0
  • 12vเดิมๆงบน้อยเเต่งสวยก็พอเเล้ว
เเต่ละคันเเรงๆกันทั้งนั้นเลย :) :)

• RB20 DET
  • *
  • Nikon D90
วันเสาร์ไปปะงานแต่งที่พิศโลกงะสนปะ

จริงป่าวน้าขุย ถ้าจริง 21 นี้เจอกัน

ออฟไลน์ to_ng

• RB25 DE
    • แรงม้า +1/-0
  • เจ็บจนชิน
เสียดายจิงๆๆๆไม่ได้ไป

2JZ - GE

a31 uamulet

• บุคคลทั่วไป
สรุปผมไปนะงานแต่ง

ออฟไลน์ jack...

• RB20 DE
    • แรงม้า +0/-0
ครั้งนี้มีรถมา13คันครับเพราะฝนตก  ครั้งหน้าทะลุ20กว่าๆครับ  ผมจัดโต๊ะจีนครับ  อิอิ 

ออฟไลน์ NuMark

• RB25 DE
  • *
    • แรงม้า +7/-0
  • คนรัก a31club
ครั้งนี้มีรถมา13คันครับเพราะฝนตก  ครั้งหน้าทะลุ20กว่าๆครับ  ผมจัดโต๊ะจีนครับ  อิอิ 
ไปด้วยดิคับ ผมอยู๋ อยุธยา เหมือนกัน

นี้แหละสิ่งที่ผมต้องการ A31CLUB by มาร์คซ่า ....

• RB20 DET
  • *
  • Nikon D90
ไปด้วยดิคับ ผมอยู๋ อยุธยา เหมือนกัน

คันเขียว  :-\ สวยจัง มาจอยกันครับ อยู่ใกล้ ๆ กันชาว A31 เหมือนกัน

ออฟไลน์ note

• www.a31club.com
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +12/-2
ฝากคิดถึง เสี่ยเก่ง... และเพื่อนชาว ยุทยาหรรษา ด้วยครับ like