A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

นอกรอบ meeting แถวชานเมือง กรุงเก่า ฝนตกบรรยากาศดีครับ

phuwanarth · 24944

ออฟไลน์ paul.a31

• A31 1JZ-GTE
  • สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +9/-2
  • ลูกชายชอบโบร์
ถ้าดึงโบ ถ่ายตลิปให้ดูบ้างนะ อิอิอิ

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย

ออฟไลน์ jack...

• RB20 DE
    • แรงม้า +0/-0
ใช่ๆๆเบส_ในสนามกีฬากลาง_เย็นๆๆครับ_มีลานกว้างๆๆข้างใน_เราไปขับเล่นในลานนั้นได้ครับ

ออฟไลน์ to_ng

• RB25 DE
    • แรงม้า +1/-0
  • เจ็บจนชิน
ใช่ๆๆเบส_ในสนามกีฬากลาง_เย็นๆๆครับ_มีลานกว้างๆๆข้างใน_เราไปขับเล่นในลานนั้นได้ครับ
จะไม่โดนเค้าไล่หรอพี่....  :police:

2JZ - GE

ออฟไลน์ phuwanarth

• 1JBO แตน-แตน
  • RB20 DET
  • *
    • แรงม้า +18/-0
  • Nikon D90
จะไม่โดนเค้าไล่หรอพี่....  :police:

555 ทุกอย่างเคลียร์ พอดีน้าแจ๊ค ขอเขาแล้ว

Cef หนามก๊อฟ

• RB20 DE
เสี่ยจีเขาขอเปลื่ยนสถานที่_เป็นที่เดิมครับ_เวลา_5_โมงเย็นเป็นต้นไปครับ__ฝนตกไม่กลัว_มีที่ร่มๆๆไว้รองรับครับ____เพื่อนๆๆท่านใดสนใจเข้ามาชม__ได้ที่น้องครีมคาเเคร์_ตรงข้ามรร_วัดใหญ่ชัยมงคล_อยุธยาฯ_เริ่ม5เย็นเป็นต้นไป_ต้อนรับทุกๆท่าน_มาชมรถกัน_มาพบปะกันครับ_มีสมาชิกใหม่เข้ามาตลอดครับ_ไม่ต้องอายครับ

ออฟไลน์ to_ng

• RB25 DE
    • แรงม้า +1/-0
  • เจ็บจนชิน
เสี่ยจีเขาขอเปลื่ยนสถานที่_เป็นที่เดิมครับ_เวลา_5_โมงเย็นเป็นต้นไปครับ__ฝนตกไม่กลัว_มีที่ร่มๆๆไว้รองรับครับ____เพื่อนๆๆท่านใดสนใจเข้ามาชม__ได้ที่น้องครีมคาเเคร์_ตรงข้ามรร_วัดใหญ่ชัยมงคล_อยุธยาฯ_เริ่ม5เย็นเป็นต้นไป_ต้อนรับทุกๆท่าน_มาชมรถกัน_มาพบปะกันครับ_มีสมาชิกใหม่เข้ามาตลอดครับ_ไม่ต้องอายครับ
เอารถไปล้างด้วยเลยได้ป่าว..........(ล้างฟรีปะครับ)

2JZ - GE

• RB25 DET
  • *
เอารถไปล้างด้วยเลยได้ป่าว..........(ล้างฟรีปะครับ)
ตลอกเลยนะโต้ง

• RB25 DET
  • *
ไม่โทรชวนพี่ณิตล่ะคับ เห็นพี่เค้าหาที่มิสติ่งอยู่

a31 uamulet

• บุคคลทั่วไป
วันเสาร์ ที่ 15 นี้งานแข่งที่คลอง5 พวกอยุธยาว่างมากันได้ปะครับ งานผมจัดเอง มารวมๆตัวกันหน่อยสิ ขาแรงทั้งหลาย ไปดูรายการแข่งที่ห้อง เรื่องทั่วไปได้นะคับ

• RB20 DE
ได้ครับ_ผมอาจารย์แจ๊คและเพื่อนๆยุดยา_มีนัดจูนรถที่คลอง5วันเสาร์_กับพี่วี/พี่ต่อลพบุรี_น่าจะเป็นสิบคันนะครับ_ไม่รู้จะจี้ตูดรถเอสามหนึ่งคลับได้ป่าวชิครับ