A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

นอกรอบ meeting แถวชานเมือง กรุงเก่า ฝนตกบรรยากาศดีครับ

phuwanarth · 24945

ออฟไลน์ to_ng

• RB25 DE
    • แรงม้า +1/-0
  • เจ็บจนชิน
พี่จีแปดร้อยม้า เทพแห่งเสนา 555

2JZ - GE

ออฟไลน์ peecefiro

• Love Cefiro
  • สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB20 DET
  • *
    • แรงม้า +1/-0
  • I LoVe A31CluB
รถสวยๆๆ ทั่งนั้นเลยอ่าครับ หล่อๆทุกท่านเลยครับ

ออฟไลน์ paul.a31

• A31 1JZ-GTE
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +9/-2
  • ลูกชายชอบโบร์
ครูแจ็ก เดือนนี้ยุดยา มิสติ่งวันไหนค๊าบบบ จะแวะไปดูพี่จ๊อบดึงโบ

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย

ออฟไลน์ phuwanarth

• 1JBO แตน-แตน
  • RB20 DET
  • *
    • แรงม้า +18/-0
  • Nikon D90
ครูแจ็ก เดือนนี้ยุดยา มิสติ่งวันไหนค๊าบบบ จะแวะไปดูพี่จ๊อบดึงโบ

จ๊าก.... รถยังพังอยู่เลย อิอิ

Cef หนามก๊อฟ

ออฟไลน์ aun_A31

• RB20 DET
  • *
    • แรงม้า +3/-1
พีจ๊อบจัดRB26เลยครับ หลือหลืออย่างพี ชิว ชิวอยู่แล้ว :grin:

ออฟไลน์ sing340

• RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +10/-0
  • For get me not "RB"
สวยๆกันทั้งกลุ่มเลยคับ เจอรถผมเข้า อย่างแซดใส่นะเด๋วสนิทผมหลุด สุ1000-ยุดยาแค่นี้เอง แต่ไปไม่บ่อยนี้ดิ

A31 CLUB.com by Cef@Suphan

ออฟไลน์ jack...

• RB20 DE
    • แรงม้า +0/-0
ผมไปสุพรรณทุกอาทิตเลย  แฟนผมอยู่  ทุ่งคอกครับ

ออฟไลน์ sing340

• RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +10/-0
  • For get me not "RB"
ผมก็กลับสุ1000ทุกอาทิตนะช่วงนี้
น้องเทาผมพึ่งซ่อมเสร็จ ก็วนๆอยู่แถวตัวเมืองคับผม วนจนยางหลังจะหมดแระ เซ็ง

A31 CLUB.com by Cef@Suphan

ออฟไลน์ phuwanarth

• 1JBO แตน-แตน
  • RB20 DET
  • *
    • แรงม้า +18/-0
  • Nikon D90
พีจ๊อบจัดRB26เลยครับ หลือหลืออย่างพี ชิว ชิวอยู่แล้ว :grin:

ไม่ไหว อ่ะเทพเกิน กำลังทรัพย์ เดี๋ยวเป๋าฉีก 555
27 นี้ว่างป่ะ ไปแจมกันหลายคันคลอง 5 ไปกินเบียร์กัน

Cef หนามก๊อฟ

ออฟไลน์ paul.a31

• A31 1JZ-GTE
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +9/-2
  • ลูกชายชอบโบร์
    ไม่ไหว อ่ะเทพเกิน กำลังทรัพย์ เดี๋ยวเป๋าฉีก 555
27 นี้ว่างป่ะ ไปแจมกันหลายคันคลอง 5 ไปกินเบียร์กัน
มีอย่างอื่นกินป่ะพี่  เอาเป็นสายไหมได้ป่ะ ซื้อฝากน้องปอลหน่อยนะ ขอบคุณ

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย