A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

นอกรอบ meeting แถวชานเมือง กรุงเก่า ฝนตกบรรยากาศดีครับ

phuwanarth · 24943

ออฟไลน์ jack...

• RB20 DE
    • แรงม้า +0/-0
ขอบคุณและสวัสดีทุกๆคนครับ  ใครๆก็มาได้ครับ ต้อนรับๆ   เสี่ยเจ๋งป่าวครับ ไม่ใช่เก่ง

ออฟไลน์ note

• www.a31club.com
  • สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +12/-2
ขอบคุณและสวัสดีทุกๆคนครับ  ใครๆก็มาได้ครับ ต้อนรับๆ   เสี่ยเจ๋งป่าวครับ ไม่ใช่เก่ง

ใช่ๆๆ พิมเร็วไปหน่อย 555

ออฟไลน์ NuMark

• RB25 DE
  • *
    • แรงม้า +7/-0
  • คนรัก a31club

คันเขียว  :-\ สวยจัง มาจอยกันครับ อยู่ใกล้ ๆ กันชาว A31 เหมือนกัน
เจอกันเมือไรยังไงบอกด้วยนะคับพี่ๆ หนูมาร์คนะคับ 083-977-0765  ยังไงรบกวนโทรบอดด้วยนะคับ :)

นี้แหละสิ่งที่ผมต้องการ A31CLUB by มาร์คซ่า ....

ออฟไลน์ to_ng

• RB25 DE
    • แรงม้า +1/-0
  • เจ็บจนชิน
เขียวสวยจังครับ   like like like

2JZ - GE

ออฟไลน์ aun_A31

• RB20 DET
  • *
    • แรงม้า +3/-1
รถสีส้มโดดเด่น เค้าว่าคนขับหน้าตาหล่อมาก ดูดีได้อีก จริงปะ  like

ออฟไลน์ to_ng

• RB25 DE
    • แรงม้า +1/-0
  • เจ็บจนชิน
โดมยังไงอย่างงั้นเลยครับ....

2JZ - GE

ออฟไลน์ phuwanarth

• 1JBO แตน-แตน
  • RB20 DET
  • *
    • แรงม้า +18/-0
  • Nikon D90
รถสีส้มโดดเด่น เค้าว่าคนขับหน้าตาหล่อมาก ดูดีได้อีก จริงปะ  like

โดมยังไงอย่างงั้นเลยครับ....

แหะ แหะ อั๋น กะ ต๋อง  พูดอย่างงี้ เดี๋ยวปัด แจกอะไหล่ฟรีซะหรอก ก๊าก ๆๆๆ like like

Cef หนามก๊อฟ

• RB20 DE
ครั้งหน้าเสาร์ที่4สค55บริเวณ พี่เเหลมคาแคร์ตรงข้าม รร วัดใหญ่ สองทุ่มเป็นต้นไป  มี พท. โดนัดให้ครับ แยกวัดใหญ่สนามกีฬา
มีโต๊ะจีน+เครื่องดื่มครับ  ต้อนรับผู้ใช้เอ31ของจังหวัดเราและทุกท่านที่สะดวกในวันและเวลาดังกล่าว
ไม่มีแบ่งโซนครับ  0900148269   ครูแจ๊ค ประสานงานครับ
ขอบคุณเอ31คลับ ครับผม..

ออฟไลน์ phuwanarth

• 1JBO แตน-แตน
  • RB20 DET
  • *
    • แรงม้า +18/-0
  • Nikon D90
ครั้งหน้าเสาร์ที่4สค55บริเวณ พี่เเหลมคาแคร์ตรงข้าม รร วัดใหญ่ สองทุ่มเป็นต้นไป  มี พท. โดนัดให้ครับ แยกวัดใหญ่สนามกีฬา
มีโต๊ะจีน+เครื่องดื่มครับ  ต้อนรับผู้ใช้เอ31ของจังหวัดเราและทุกท่านที่สะดวกในวันและเวลาดังกล่าว
ไม่มีแบ่งโซนครับ  0900148269   ครูแจ๊ค ประสานงานครับ
ขอบคุณเอ31คลับ ครับผม..

ว้าวๆๆๆๆ เสี่ยแจ๊คจัดหนัก ซะด้วย เปิดตัวฝาเคฟล่าด้วยป่าวเนี่ย จะได้กำสะตางค์ไปด้วย
ยังไง ชวนมือ Dift ประจำทีมงาน กะ สวยสวย สังกัดโหน่ง ไปด้วยนะ  ชอบ ชอบ ก๊ากๆๆๆ

Cef หนามก๊อฟ

• RB20 DE
เร่งเสี่ยเจ๋งสุดๆๆแล้ว เรื่องเคฟล่าเนี่ย