A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

นอกรอบ meeting แถวชานเมือง กรุงเก่า ฝนตกบรรยากาศดีครับ

phuwanarth · 24947

ออฟไลน์ NuMark

• สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB25 DE
  • *
    • แรงม้า +7/-0
  • คนรัก a31club
ครั้งหน้าเสาร์ที่4สค55บริเวณ พี่เเหลมคาแคร์ตรงข้าม รร วัดใหญ่ สองทุ่มเป็นต้นไป  มี พท. โดนัดให้ครับ แยกวัดใหญ่สนามกีฬา
มีโต๊ะจีน+เครื่องดื่มครับ  ต้อนรับผู้ใช้เอ31ของจังหวัดเราและทุกท่านที่สะดวกในวันและเวลาดังกล่าว
ไม่มีแบ่งโซนครับ  0900148269   ครูแจ๊ค ประสานงานครับ
ขอบคุณเอ31คลับ ครับผม..
ไปด้วยวันใหญ่อยู่แถวไหนเอ๋ย พอดีเลยคับวันเกิดแฟนพอดีพาไปเที่ยวสักหน่อย อิอิ

นี้แหละสิ่งที่ผมต้องการ A31CLUB by มาร์คซ่า ....

ออฟไลน์ dung064

• RB20 DE
  • *
    • แรงม้า +0/-0
อยากไปด้วย อ่ะไม่รู้จักครายยยเลย แฮ่ๆๆๆ

• RB25 DE
  • *
อยากไปด้วย อ่ะไม่รู้จักครายยยเลย แฮ่ๆๆๆ
ไปด้วยกันคับ ถ้าไม่ไปก็ไม่รู้จักสักที อิอิ ผม มาร์ค นะคับ

นี้แหละสิ่งที่ผมต้องการ A31CLUB by มาร์คซ่า ....

ออฟไลน์ phuwanarth

• 1JBO แตน-แตน
  • RB20 DET
  • *
    • แรงม้า +18/-0
  • Nikon D90

555 รู้จัก พี่หน่อย กะ ผม ไงจ๋า ก๊ากๆๆๆๆ

Cef หนามก๊อฟ

ออฟไลน์ to_ng

• RB25 DE
    • แรงม้า +1/-0
  • เจ็บจนชิน
ใช่ผมก็รู้จัก อาจาร์ยหน่อย กับ อาจาร์ยจ๊อบเหมือนกัน5555 รับผมเป็นศิษย์ด้วย  ;) ;) ;) 

2JZ - GE

• RB25 DE
  • เจ็บจนชิน

แหะ แหะ อั๋น กะ ต๋อง  พูดอย่างงี้ เดี๋ยวปัด แจกอะไหล่ฟรีซะหรอก ก๊าก ๆๆๆ like like
ขอโช๊คหลังสักคู่ครับพี่ ตูดเอียงอายเค้า....5555

2JZ - GE

• RB25 DE
  • *
วัดใหญ่นี้วัดใหญ่ชัยมงคลปะคับ แล้ว พท.โดนัท คือไรอ่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 13, 2012, 07:46:00 PM โดย NuMark »

• RB25 DE
  • เจ็บจนชิน
วัดใหญ่นี้วัดใหญ่ชัยมงคลปะคับ แล้ว พท.โดนัท คือไรอ่า
พื้นที่ ไว้ ดริฟเป็นวงกลม555

2JZ - GE

• RB25 DE
  • *
พื้นที่ ไว้ ดริฟเป็นวงกลม555
แล้ว รร.วัดใหญ่อะคับ วัดใหญ่ชัยมงคลเปล่าคับ

• RB25 DE
  • เจ็บจนชิน
น่าจะใช่เพราะผมก็ไม่เคยไปเหมือนกัน 5555 เคยแต่ไปหาพี่จ๊อบสุดหล่อแก

2JZ - GE