A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

อยากทราบเรื่องลูกหมากแร็ค

กอล์ฟฟาน · 1974

ออฟไลน์ EagleEye

• RB25 DE
    • แรงม้า +2/-0
ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2012, 11:54:01 PM
ยี่ห้อนี้เค้าว่าคุณภาพใกล้เคียงของแท้ แต่ปลอมเยอะ ปลอมไทย ปลอมจีน ปลอมนอกสารพัดจะปลอม ล่าสุดผมเพิ่งไปซื้อมาจากร้านยุทธกิจวรจักรที่เป็นตัวแทนจำหน่าย 555 แท้ๆ คู่ละ 890 บาทของตรงรุ่น
       พอดีร้านนี้เค้าเป็นตัวแทนจำหน่ายอะหลั่ยยี่ห้อ sam ด้วย วันนั้นเลยซื้อลูกยางปั้มครัซบนติดมาด้วย แค่แกะกล่องออกมาดูการแพคเกจก็ต่างจาก ไอ้ลูกยางปั้มครัช sam ที่ซื้อตามร้านแถวบ้านผมละครับ ที่รู้ว่าต่างเพราะผมเปลี่ยนชุดซ่อมปั้มบนมา2รอบละในรอบ1ปี โดยซื้อยี่ห้อนี้ตามร้านแถวบ้าน ที่ซื้อมาจากร้านยุทธกิจกล่องภายนอกแน่นหนาดูดี เปิดมาข้างในพวกสปริง ลูกยาง และตัวอื่นๆจะแยกใส่ถุงเล็กๆเป็นชิ้นใครชิ้นมันอีกที แต่ที่ซื้อแถวบ้านกล่องภายนอกดูไม่ค่อยดี อะหลั่ยภายในยัดรวมกันในถุงพลาสติกใบเดียวกันเลย แต่ก็ไม่รู้ว่าที่ซื้อจากร้านแถวบ้านผมปลอมหรือปล่าวนะครับ คงต้องรอดูตัวใหม่ที่ซื้อมาอายุจะยาวนานกว่าเดิมไหม  -_+