A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ไว้เพื่อซิ่งและซ่อมเท่านั้น

บุคคลทั่วไป · 1740

cefty

• บุคคลทั่วไป
เมื่อ: กันยายน 21, 2012, 09:24:15 PM
 :police: :police: :police:
หวัดดีครับทุกท่าน ผมหรั่งครับอยู่แถวพุทธมณฑลสาย5 วัดไร่ขิง+วัดดอนหวายเป็นสมาชิกที่นี่มาพอสมควรครับแต่ยังไม่เคยแนะนำตัวเป็นทางการขอแนะนำน้อง Cefผมครับ

ได้มาจากน้องในเว็บ A31 นี่แหละครับ

เอามันไปโมซะ

หลังจากที่เดินท่อ+เปลี่ยนปลาย+ท่ออินเตอร์ใหม่,เปลี่ยนช่วงล่างใหม่หมดทุกอย่าง,เก็บห้องเครื่อง,วายสาย,เปลี่ยนพัดลม,เปลี่ยนกระจกชาใส่,กันชนหน้าและล้ออันนี้สภาพปัจจุบันคราบ(ยังไม่ได้ทำสีกันชนอิอิ) :dance: :dance: :dance:

ป.ล.รูปไม่เยอะเพราะทิ้งรถไว้ที่อู่ไม่ค่อยอยู่บ้านครับส่วนใหญ่จะไปตจวตลอดๆๆเมื่อไหร่มีเวลาตรงกันไปมีทด้วยแน่นอนแจ้งมาแระกันครับ
ใครอยู่แถวบ้านผมทักทายหรือโทรมาได้นะครับ ส่วนเพื่อนๆต่างจังหวัดอยู่จังหวัดไหนทิ้งเบอร์ไว้ก็ได้นะเด่วผมไปผมโทรหาแล้วมาสนทนาประสาคนรักA31กันครับผมไปทุกจังหวัดในประเทศไทยครับ 081-7500387 เบอร์ผมครับ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ :huh: :huh:

ออฟไลน์ pichat-makut@hotmail.com

• สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +10/-2
  • วิ่งตลอด จอดก็เยอะ เลอะเทอะเป็นบางเวลา
ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 21, 2012, 09:33:36 PM
สวยเรียบง่าย สีขาวสดใส ว่าแต่ หน้าจะเเรงเอาเรื่องนะเนี่ย

สวดยอด สวดยอด สวดยอด
อยู่ตรงไหนของวัดไร่ขิงจ้า เราไปบ่อยมาก เจอเราีืก็ทักทายนะจ้า

คันหู ไม่รู้เป็นอะไร เอาทุเรียนมาปั่นก็ไม่หาย

ออฟไลน์ Aood@A31Club

• A31Club forever Not Zone,Not group But only one is A31CLUB
  • แอดมินศิว่ะ
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +38/-0
  • บ้านอบอุ่น A31 :)
ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 21, 2012, 09:37:32 PM
ผ่านมา อำเภอบ้านดุง อุดรธานี แจ้งด้วยนะครับ อยากมีเพือนคอเดียวกัน  :Kub: :Kub:

อยู่ที่ไหน ใจก็ยังรัก A31Club

cefty

ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 22, 2012, 07:37:15 AM
สวยเรียบง่าย สีขาวสดใส ว่าแต่ หน้าจะเเรงเอาเรื่องนะเนี่ย

สวดยอด สวดยอด สวดยอด
อยู่ตรงไหนของวัดไร่ขิงจ้า เราไปบ่อยมาก เจอเราีืก็ทักทายนะจ้า
ซอยไร่ขิง36คร๊าบผ่านมาโทรมาเลยคร้าบ :smiley:

cefty

ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 22, 2012, 07:41:47 AM
ผ่านมา อำเภอบ้านดุง อุดรธานี แจ้งด้วยนะครับ อยากมีเพือนคอเดียวกัน  :Kub: :Kub:
โอ้เพิ่งกลับมาจากอุดรสดๆร้อนๆเลยอุดรมีอะไรอร่อยม่างที่ไม่ใช่ไข่กระทะกับลูกชิ้ดาวเทียมเพราะผมกินทุกวันจนมันไม่อร่อยแล้วคร้าบ

ออฟไลน์ Kingza

• RB20 DET
  • *
    • แรงม้า +5/-0
ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 22, 2012, 07:47:08 AM
เย้ยยย คนบ้านเด่วก่น  บร่ะเจ้า
เจอก็ทักกานได้นะ งุงิ งุงิ

CEF @ NAKHONPHATHOM  ไม่ต้องรู้ว่าเจ้าของ Cefiro คันนี้เป็นคัย แค่รู้ว่าเป็นคนใน A31club ก็พอ คิคิ ^.^''

ออฟไลน์ MAN_เซฟิโร่

• RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +3/-0
  • แต่งแบบพอเพียง....แมนสมุทรสาคร
ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 22, 2012, 08:34:13 AM
วัดไร่ขิงผมก็ผ่านบ่อยคับกลับบ้านผ่านประจำคับ..ผมแมนคับ :yas:

ออฟไลน์ Aood@A31Club

• A31Club forever Not Zone,Not group But only one is A31CLUB
  • แอดมินศิว่ะ
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +38/-0
  • บ้านอบอุ่น A31 :)
ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 22, 2012, 09:05:48 AM
โอ้เพิ่งกลับมาจากอุดรสดๆร้อนๆเลยอุดรมีอะไรอร่อยม่างที่ไม่ใช่ไข่กระทะกับลูกชิ้ดาวเทียมเพราะผมกินทุกวันจนมันไม่อร่อยแล้วคร้าบ
มีแหน่มเนืองและนมสดครับ ว้าวๆๆ  :Attact:

อยู่ที่ไหน ใจก็ยังรัก A31Club

cefty

ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 22, 2012, 09:28:48 AM
มีแหน่มเนืองและนมสดครับ ว้าวๆๆ  :Attact:
แหนมเจ้อะไรซักอย่างที่อยู่ในตัวเมืองป่ะครับ

cefty

ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 22, 2012, 09:31:23 AM
เย้ยยย คนบ้านเด่วก่น  บร่ะเจ้า
เจอก็ทักกานได้นะ งุงิ งุงิ
อยู่ตรงไหนครับจะได้ไปตีซี้ด้วยอ่ะอ่ะ