A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ขอนิดนึงนะครับเอารูป"ไอ้แซด"มาให้ชมกันนิดนึงหลังจากจอดมาเกือบสามเดือน

jakkit01 · 1549

ออฟไลน์ jakkit01

• สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB20 DET
  • *
    • แรงม้า +1/-0
Rb20Det MT ครับผม นาย ArmZa กับ ไอ็แซด
พอดีวันนี้เปลี่ยนล้อเลยเอามาให้ชมสักหน่อยครับ

เมื่อปีที่แล้วสภาพนี้ครับ
ปัจจุบันครับเปลี่ยนล้อพี่เบส อิอิ

ถึงแม่ไม่ปลื้มแต่ผมก็รัก " Cef 31 "

ออฟไลน์ pichat-makut@hotmail.com

• RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +10/-2
  • วิ่งตลอด จอดก็เยอะ เลอะเทอะเป็นบางเวลา
เอาล้อน้องเบสมาใส่สวยงามมากเลยจ้า  โหดเลยอ่ะ (‵▽′)/

คันหู ไม่รู้เป็นอะไร เอาทุเรียนมาปั่นก็ไม่หาย

ออฟไลน์ セフィーロ FujinBlue

• BLITZ Profile 08 / RB25det
  • แอดมินศิว่ะ
  • RB26 DET by Nismo 800 HP
  • *
    • แรงม้า +192/-2
    • http://www.A31Club.com
โหลดลงสักนิด แหร้่มเลย

ที่นี้ไม่มีกฎ แต่ถ้าจะอยู่ก็ต้องรู้จัก กติกาของสังคม ไม่ใช่กฏที่เราตั้งขึ้น
แต่กติกาสังคม ในทุกที่ก็ย่อมต้องแตกต่างกันไป

>>> อยาก ได้ สติ๊ก เกอร์ ทำ ไง ดี? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        
>>> ทำไม A31club จึงไม่แบ่งโซน? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        

ขอขอบคุณ : สมาชิกทุกๆท่าน ที่ช่วยดูแลกันและกันจนอยู่มาถึง 4  ปี          

• RB20 DET
  • *
ผมว่าจะเปลี่ยนโช็คนะครับพี่ได้มาแล้ว4ต้นแต่หลังเป็นของ32จะใส่ได้ป่าวครับหรือว่าต้องแปลงอีกเยอะครับ

ถึงแม่ไม่ปลื้มแต่ผมก็รัก " Cef 31 "

ออฟไลน์ TheBest

• RB26 Inside
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +29/-4
  • A31
รู้สึกว่าจะอัพอะไรอีกสักอย่างน๊าาาาาาาา

TheBest ครับ
สาวๆนั่งหน้า คนชรานั่งหลัง !!!

• RB20 DET
  • *
รู้สึกว่าจะอัพอะไรอีกสักอย่างน๊าาาาาาาา
อารายน๊าาาาาา อิอิ ช่วงนี้งานเยอะมากไม่ได้เข้าเวปเลยครับพี่เบส รถก็จอดแง็กอยู่บ้านไม่ได้ลองวิ่งเลย :laugh: :laugh:

ออฟไลน์ TheBest

• RB26 Inside
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +29/-4
  • A31
ล้อนี้มันสะใจจริงๆ

TheBest ครับ
สาวๆนั่งหน้า คนชรานั่งหลัง !!!

• RB20 DET
  • *
ล้อนี้มันสะใจจริงๆ
อย่างที่พี่เบสว่าเลย แต่ก็ว่าเหอะพี่เบสจะมีถอดอะไรอีกป่าว 555