A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ขอโชว์ cefiro บ้านๆหน่อยน๊าาาาาาาาาาาา เข้ามาชมและช่วยติชมด้วยน๊ค๊.....นู๋มาร์

KO MAR · 6312

ออฟไลน์ KO MAR

• สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB20 DET
  • *
    • แรงม้า +5/-3
  • นู๋มาร์ คนรัก cef มากมาย
รถสวยมั้ยคร๊าาาาา      ติชมได้นะ

โหดไปมั้ยอ่ะ.........!!!!!

โชว์ทับทิมกลางซะโหน่ยยยยยยยยยยยย..............อิอิ    สวยมั้ยอ่ะ

มาชมห้องเครื่องกันค่ะ J bo สวยงามมั้ยค๊ะ............. :police:

สวยมั้ย  แบบแจ่มๆค่ะ รถบ้านๆ..........อิอิ

เก็บมาให้ชมค่ะ   อิอิ  นิ๊ดนุง

ฝากไว้ในใจทุกคนด้วยนะคะ........ :undecided:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 29, 2012, 02:00:39 PM โดย mar »

เรา  *ไม่ธรรมดา*  เพราะเราคือ cef a31.........อิอิ

ออฟไลน์ pichat-makut@hotmail.com

• RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +10/-2
  • วิ่งตลอด จอดก็เยอะ เลอะเทอะเป็นบางเวลา
นี่หนูมาร์ อันนี้เค้าเรียกกันว่า รถบ้านๆเหรอจ้าหนู มันไม่บ้านๆแล้ัว เทพๆเลยนะเนี่ย

ไปถ่ายที่ไหนมาจ้า ขอดูรูปเพิ่มหน่อยจ้า

คันหู ไม่รู้เป็นอะไร เอาทุเรียนมาปั่นก็ไม่หาย

• RB20 DET
  • *
นี่หนูมาร์ อันนี้เค้าเรียกกันว่า รถบ้านๆเหรอจ้าหนู มันไม่บ้านๆแล้ัว เทพๆเลยนะเนี่ย

ไปถ่ายที่ไหนมาจ้า ขอดูรูปเพิ่มหน่อยจ้า

ขอบคุณ ค่ะ  ถ่ายแถวใต้ทางด่วน แถวหมอชิตจ้า  กำลังอัฟยุ่  วันนี้จัดเต็มค่ะ  ติชมให้หน่อยซีคะ

เรา  *ไม่ธรรมดา*  เพราะเราคือ cef a31.........อิอิ

ออฟไลน์ aun_A31

• RB20 DET
  • *
    • แรงม้า +3/-1
เจอบนถนนไม่กล้าแข่งด้วยและโหดมากสวยครับรถสวย แต่เจ้าของ สวยกว่า อิอิ เป๊ะอ่ะ

ออฟไลน์ MAN_เซฟิโร่

• RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +3/-0
  • แต่งแบบพอเพียง....แมนสมุทรสาคร
   บร่ะเจ้า  สวยทั้งรถทั้งคนเลยคับ  สวดยอด  โอป่ะ

• RB20 DET
  • *
เจอบนถนนไม่กล้าแข่งด้วยและโหดมากสวยครับรถสวย แต่เจ้าของ สวยกว่า อิอิ เป๊ะอ่ะ
ขอบคุณนะคะ  ชมเกินไปป่าวอ่ะ  เจอกันก็ทักกันบ้างก็ได้นะคะ.............เราคลับเดียวกัน  อิอิ    โอป่ะ

• RB20 DET
  • *
   บร่ะเจ้า  สวยทั้งรถทั้งคนเลยคับ  สวดยอด  โอป่ะ
ขอบคุณค่ะ  อิอิ  เขิลอ่ะ........ :smiley:

sonicsathis

• บุคคลทั่วไป
รถก็ สวยๆๆ คนก็ใส่่ๆๆ โดนใจมากมายเลย ครับ แถมยังมีทับทิมกลาง ของเทพ อีกด้วย

• RB20 DET
  • *
ติชมให้หน่อยนะคะ  อิอิ  แต่งแบบเรียบๆอ่ะค่ะ อย่าลืมนะคะ   ติชมให้หน่อยน๊ะค๊ะ............... ขอบคุณ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 29, 2012, 03:04:11 PM โดย mar »

ออฟไลน์ KiNiKuMaN

• "Do what you can, with what you have, where you are."
  • แอดมินศิว่ะ
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +51/-1
  • มีโบแล้วจ๊ะ.....
สวยมากครับ แต่สายเข็มขัดมันดูแปลกๆ อ่ะครับ