A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

2012-11-17 งานวิ่ง Drag A31Club (ครั้งแรก)

セフィーロ FujinBlue · 16782

ออฟไลน์ セフィーロ FujinBlue

• BLITZ Profile 08 / RB25det
  • แอดมินศิว่ะ
  • RB26 DET by Nismo 800 HP
  • *
    • แรงม้า +192/-2
    • http://www.A31Club.com
ตอบกลับ #50 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2012, 10:30:01 PM
ขอกล่าวอีกครั้งหนึ่ง...

งานนี้ที่เกิดขึ้นได้..ต้องขอบคุณ ขุย ที่ได้มีกิจกรรมดีๆ ให้กับ A31ClUB
และเพื่อนๆ พี่ๆ อีกหลายคน
แอดมินณิต  ช่วยดูแลกิจกรรม และถ่ายรูป ถ่ายคลิป สวยๆ
พี่หนู         บรรยายเสียงภาษาไทย
น้าหน่อย     บรรยายเสียงภาษาไทย
น้องป้าน     ถ่ายรูป เก็บภาพสวยๆ

และที่สำคัญ  เพื่อนๆ สมาชิก ทุกๆ คน ที่ช่วยกันมาร่วมสนุก  
รวมถึงคลับมิร่า และคลับอื่นที่มาช่วยรีดน้ำ
กิจกรรมขาดตกบกพร่องประการใด ต้องขอ อภัย ไว้ ณ ที่นี้ด้วย

Odd_Yoddoy

ขอเสริมอีกนิด

ยังมีเพื่อนๆอีกหลายท่านที่ช่วยเหลือกัน ในยามยาก

พี่หน่อย และต้น ที่ลงไปกวาด  Track

น้องเอ และโอ๊ตที่วิ่งหาอะไหล่ให้รถอาร์

พี่เอ๋ พี่หนู ขุย ที่เป็นโฆษก

เพื่อนๆ Cefiro ทางสระบุรี ของนุ

และที่ลืมขอบคุณไม่ได้คือ

เพื่อน ยุ่นที่บอกว่าจะมา แต่ไม่มาขอบคุณจริงๆครับ

ขอให้พวกเราช่วยกันและ ร่วมมือกันทำกิจกรรมสนุกๆนี้ต่อไปเรื่อยๆนะครับ

ที่นี้ไม่มีกฎ แต่ถ้าจะอยู่ก็ต้องรู้จัก กติกาของสังคม ไม่ใช่กฏที่เราตั้งขึ้น
แต่กติกาสังคม ในทุกที่ก็ย่อมต้องแตกต่างกันไป

>>> อยาก ได้ สติ๊ก เกอร์ ทำ ไง ดี? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        
>>> ทำไม A31club จึงไม่แบ่งโซน? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        

ขอขอบคุณ : สมาชิกทุกๆท่าน ที่ช่วยดูแลกันและกันจนอยู่มาถึง 4  ปี          

ออฟไลน์ Odd_Yoddoy

• ใบชา...ยอดดอย
  • สมาชิกที่ได้สติกเกอร์.
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +46/-0
ตอบกลับ #51 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2012, 10:34:30 PM

ยังมีเพื่อนๆอีกหลายท่านที่ช่วยเหลือกัน ในยามยาก

พี่หน่อย และต้น ที่ลงไปกวาด  Track

น้องเอ และโอ๊ตที่วิ่งหาอะไหล่ให้รถอาร์

เพื่อนๆ Cefiro ทางสระบุรี ของนุ

เพื่อน ยุ่นที่บอกว่าจะมา แต่ไม่มาขอบคุณจริงๆครับ     <------ ตัวเล็กไปคับ

ขอให้พวกเราช่วยกันและ ร่วมมือกันทำกิจกรรมสนุกๆนี้ต่อไปเรื่อยๆนะครับ

ตัวเล็กไปคับ ผมขยายให้...แฮ่ะๆๆ... ไม่มา งอนดีมะ..

sonicsathis

• บุคคลทั่วไป
ตอบกลับ #52 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2012, 10:39:15 PM
ขอบคุณ กิจกรรมดีๆ  เสียดายที่พลาดงานนี้จริงๆครับ :laugh:
ขอบคุณภาพสวยๆ และคลิบมันๆ ครับ (‵▽′)/

• *
ตอบกลับ #53 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2012, 10:46:21 PM
ตัวเล็กไปคับ ผมขยายให้...แฮ่ะๆๆ... ไม่มา งอนดีมะ..

พี่หน่อย และต้น ที่ลงไปกวาด  Track

เพื่อนยุ่นที่บอกว่าจะมา

แต่ไม่มา

ขอบคุณจริงๆครับ

ที่นี้ไม่มีกฎ แต่ถ้าจะอยู่ก็ต้องรู้จัก กติกาของสังคม ไม่ใช่กฏที่เราตั้งขึ้น
แต่กติกาสังคม ในทุกที่ก็ย่อมต้องแตกต่างกันไป

>>> อยาก ได้ สติ๊ก เกอร์ ทำ ไง ดี? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        
>>> ทำไม A31club จึงไม่แบ่งโซน? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        

ขอขอบคุณ : สมาชิกทุกๆท่าน ที่ช่วยดูแลกันและกันจนอยู่มาถึง 4  ปี          

• RB25 DET
  • *
ตอบกลับ #54 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2012, 10:48:37 PM
ขยายใหญ่ซะขนาดนี้...ถ้าน้ายุ่นมาเห็น...เค้าจะรู้สึกยังงัย...คิดบ้างมั้ย...  โอป่ะ

• *
ตอบกลับ #55 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2012, 10:55:48 PM
ขยายใหญ่ซะขนาดนี้...ถ้าน้ายุ่นมาเห็น...เค้าจะรู้สึกยังงัย...คิดบ้างมั้ย...  โอป่ะ

ต่อให้ขยาย อีก 10 เท่า ผมว่ามันก็ไม่รุ้สึก อ่ะพี่ 555

ออฟไลน์ tomsiam

• สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +18/-0
  • ก์แค่ 1 เจโบเดิม....เท่านั้นเอง
ตอบกลับ #56 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2012, 10:56:42 PM
สวยมากครับพี่.... (‵▽′)/ (‵▽′)/ (‵▽′)/ (‵▽′)/ 凸(`з´)

ใช้รถแรงอย่ากลัวแพง ใช้รถเก่าอย่ากลัวพัง ใช้รถทั้งเก่าทั้งแรง อย่ากลัวแพงและกลัวพัง

ออฟไลน์ napoleonboy26

• รักสนุก แต่ไม่อยากผูกพัน อิอิ
  • สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB20 DET
  • *
    • แรงม้า +9/-21
  • ดีจ้าๆๆ
ตอบกลับ #57 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2012, 10:59:18 PM
ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆครับพี่
งานสนุก มีทุกอย่าง อยากให้ปีหน้ามีอีก
และมีพี่ๆเพื่อนๆน้องๆไปกันเยอะๆนะครับ
ป.ล.ปีนี้ไม่ลง ปีหน้าไม่พลาด (มีฮา อิอิ) :lipsrsealed:

อยากแรงต้องไม่กลัวพัง
อยากดังตังค์ต้องแน่น

ออฟไลน์ KiNiKuMaN

• "Do what you can, with what you have, where you are."
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +51/-1
  • มีโบแล้วจ๊ะ.....
ตอบกลับ #58 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2012, 11:03:29 PM
ไม่รู้สึกอะไรทั้งนั้น

• RB25 DET
  • *
ตอบกลับ #59 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2012, 11:04:46 PM
ไม่รู้สึกอะไรทั้งนั้น

นึกว่าจะตอบอะไรฮาๆ  รอตั้งนานนนนนน  (~.^)s