A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

อยากได้ 250-300 ม้า แนะนำเครื่องให้หน่อยครับ เอาแบบราคาประหยัด

บุคคลทั่วไป · 6329

Pethpunx

• บุคคลทั่วไป
ถ้าอย่างนั้นก็ปลดบูสกับติ๊ก 26 ซักตัวครับ พอแล้ว :azn:
แล้วรถพี่โอ้ตใช้เครื่องไรอ่ะครับ ขออนุญาติอยากรู้อยากเห็นนิดนึง อิอิ

ออฟไลน์ OAT VITAMILK

• อย่าตามกู กูก็หลง
  • แอดมินศิว่ะ
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +45/-3
  • RB 20 DET BY TMF ถึงม้าจะน้อย แต่ใช้สอยครบทุกตัว ก๊ากๆ
แล้วรถพี่โอ้ตใช้เครื่องไรอ่ะครับ ขออนุญาติอยากรู้อยากเห็นนิดนึง อิอิ
RB20DET เดิมๆแตนๆจร้า :dance:

Pethpunx

ออฟไลน์ KiNiKuMaN

• "Do what you can, with what you have, where you are."
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +51/-1
  • มีโบแล้วจ๊ะ.....
ถ้าวางเครื่อง RB25DET M/T เดิมๆ ราคาวางเครื่องเท่าไหร่หรอครับพี่ยุ่น เพราะเดิมๆ มันก้อ 250 ม้าอยู่ พี่ยุ่นพอทราบราคามั้ยครับ
กำเงินแสนไว้แน่ๆ ครับ ค่าเครื่อง+ค่าวาง+ช่วงล่าง

ออฟไลน์ KiNiKuMaN

• "Do what you can, with what you have, where you are."
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +51/-1
  • มีโบแล้วจ๊ะ.....
RB20DET เดิมๆแตนๆจร้า :dance:
เดิมๆ จริ๊งงงงงงงง ดิ๊  :shocked:

• RB26 DETT
  • *
  • RB 20 DET BY TMF ถึงม้าจะน้อย แต่ใช้สอยครบทุกตัว ก๊ากๆ
กำเงินแสนไว้แน่ๆ ครับ ค่าเครื่อง+ค่าวาง+ช่วงล่าง
ขนาด 20 ยังไหล แล้ว 25 ถ้าจากเดิมๆเลย ก็ต้องมีหนาวกันบ้าง :Alone:

• RB26 DETT
  • *
เดิมๆ จริ๊งงงงงงงง ดิ๊  :shocked:
เดิมๆของ RB ทุกอย่าง :azn:

Pethpunx

กำเงินแสนเอาไว้คือไม่เกินแสน ใช่มั้ยครับพี่ยุ่น หรืออาจเกินหว่าอิอิ ใจรัก RB  :undecided:

Pethpunx

ขนาด 20 ยังไหล แล้ว 25 ถ้าจากเดิมๆเลย ก็ต้องมีหนาวกันบ้าง :Alone:
ที่ผมชอบ RB25 ประเด็นหลักๆ ก้อเพราะมันใหม่กว่าครับ ม้าเยอะกว่าด้วย อิอิ ถ้าเทียบกับ JZ ก้อคือมันตรงรุ่นอ่ะ ผมเลยอยากใช้ RB

ออฟไลน์ puchit33

• สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +7/-0
  • a31 ไม่เเรงเเค่ Jโบเดี่ยว เท่านั้นเอง
โอ๊ต rb20 โบ3ลูก  เดิมตรงไหน:azn: