A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ฝากเนื้อฝากตัว ด้วยนะคับ แถว รามอินทรา คับ เจอก็ทักทายได้นะครับ

stdspeed_not · 2409

ออฟไลน์ stdspeed_not

• RB20 DE
    • แรงม้า +0/-0
ชื่อเหมือนกันเลย ชื่อนี้หล่อทุกคน555
รถสีสวยครับชอบๆจะทำสีนี้บ้าง รอโอกาสอยู่
ถูกต้องนะคราบบบบ (~.^)s

• RB20 DE
หล่อมากเลยครับไฟแจ่มมากๆ (‵▽′)/
ขอบคุณคราบบ

• RB20 DE
TBO 2 มีไฟส่องหมาด้วย(ผมเข้าใจถูกใช้มั้ย)

บูช 1.3 bar โบเดิมป่าวครับ... o(‧”’‧)o
ถูกต้องแล้วคราบบบ โบเดิมครับ 1j โบเดิมก็บูส 1 barกว่าได้ครับ กล่องทำรอม+5ปุ่ม จูนน้ำมันเนียนๆครับ
เน้นขับสนุกครับ

• RB20 DE
รามอินทรา มาแล้ว มากันอีกคันแล้ว มาๆๆๆๆเป็นเืพื่อนกัน น้ำเงินรามอินทรา
ยินดีครับ เจอกันทักทายได้นะครับไม่กัดไม่ดุครับ

ออฟไลน์ to_ng

• RB25 DE
    • แรงม้า +1/-0
  • เจ็บจนชิน
รามอินทรา ธรรมดาที่ไหน   

อยู่โล8หรอครับ ผมโล7ยินดีื ที่ได้รู้จักครับ

2JZ - GE

• RB20 DE
รามอินทรา ธรรมดาที่ไหน   

อยู่โล8หรอครับ ผมโล7ยินดีื ที่ได้รู้จักครับ
ครับเจอกันทักกันได้นะครับ อยู่รถ ก.ม 8

ออฟไลน์ paul.a31

• A31 1JZ-GTE
  • สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +9/-2
  • ลูกชายชอบโบร์
ครับเจอกันทักกันได้นะครับ อยู่รถ ก.ม 8
ดีคับ ผมปอล รามอินทรา 40 เจอกันทักได้a31สีขาวฝาดำ

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย

ออฟไลน์ nouvo717

• สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB25 DE
  • *
    • แรงม้า +1/-0
อยู๋แถวกม.2 คร้าบ

Gaoeii

• บุคคลทั่วไป
ถ้าเจอทักแน่นอนครับพี่ แถวนี้A31 เยอะจริงๆนะเนี่ย ผมอยู่ตลาดปัฐวิกรณ์ เห็นๆก็3-4คันแล้วครับ

• RB20 DE
ดีคับ ผมปอล รามอินทรา 40 เจอกันทักได้a31สีขาวฝาดำ
คราบเดียวเจอและจะทักแบบแรงๆ อิอิ ล้อเล่นครับ อิอิ (;¬_¬)