A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ฝากเนื้อฝากตัว ด้วยนะคับ แถว รามอินทรา คับ เจอก็ทักทายได้นะครับ

stdspeed_not · 2408

ออฟไลน์ stdspeed_not

• RB20 DE
    • แรงม้า +0/-0
อยู๋แถวกม.2 คร้าบ

คราบผมไป big c แถวนั้น บ่อยครับ หวังว่าจะได้เจอกันครับ

• RB20 DE
ถ้าเจอทักแน่นอนครับพี่ แถวนี้A31 เยอะจริงๆนะเนี่ย ผมอยู่ตลาดปัฐวิกรณ์ เห็นๆก็3-4คันแล้วครับ

ครับ มีอะไร จะซื้อจะขายรถ ใช้ช่วยบอกได้นะครับ

ออฟไลน์ to_ng

• RB25 DE
    • แรงม้า +1/-0
  • เจ็บจนชิน
ดีคับ ผมปอล รามอินทรา 40 เจอกันทักได้a31สีขาวฝาดำ
คันนี้หล่อที่สุดในนวลจันทร์  :yas: :yas: :yas:

2JZ - GE

• RB20 DE
คันนี้หล่อที่สุดในนวลจันทร์  :yas: :yas: :yas:
ว่าแล้วว่าอยู่ในนวลจัน อยู่ตรงโค้งsหน้ารู้สึกจะอู่สีหรือป่าวไม่แน่ใจ ล้อสวยครับ s1 สวยจัง

• RB25 DE
  • เจ็บจนชิน
ว่าแล้วว่าอยู่ในนวลจัน อยู่ตรงโค้งsหน้ารู้สึกจะอู่สีหรือป่าวไม่แน่ใจ ล้อสวยครับ s1 สวยจัง
ถูกต้องนะคร้าบ......เชิญดริฟได้นะครับ โค้งตัวsสะด้วย555

2JZ - GE

• RB20 DE
ถูกต้องนะคร้าบ......เชิญดริฟได้นะครับ โค้งตัวsสะด้วย555
555 ไม่ไหวๆ ใจไม่ถึงครับ 555

ออฟไลน์ parinya

• RB20 DE
รถสวยมากคับผม

• RB20 DE

ออฟไลน์ kodo_mo_

• RB20 DE
ใช่เต๊น ที่อยู่ระหว่างโล 8 กับ โล 7 ป่าวอ่ะ ผม แน็ป อยู่ โล8 นะ แต่ชอบไปซิ่งแถวนวลจันทร์(สนามแบตนวลจันทร์56ที่สิงสถิต)

• RB25 DE
  • เจ็บจนชิน
ใช่เต๊น ที่อยู่ระหว่างโล 8 กับ โล 7 ป่าวอ่ะ ผม แน็ป อยู่ โล8 นะ แต่ชอบไปซิ่งแถวนวลจันทร์(สนามแบตนวลจันทร์56ที่สิงสถิต)
อยู่นวลจันทร์เหมือนกันครับ ยินดีที่ได้รู้จัก  :smiley:

2JZ - GE