A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ผมน้องใหม่นครปฐมคับ กำแพงแสน เข้าเป็นสมาชิกใหม่วันแรกฝากตัวด้วยนะคับ 1j เดิมช่วง สกาย 32

บุคคลทั่วไป · 1491

farohsoundnakontom

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ Kingza

• สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB20 DET
  • *
    • แรงม้า +5/-0
หวัดดีคับ ผมคิง ยุแถวดอนหวายคร้าฟ  :ferm:

CEF @ NAKHONPHATHOM  ไม่ต้องรู้ว่าเจ้าของ Cefiro คันนี้เป็นคัย แค่รู้ว่าเป็นคนใน A31club ก็พอ คิคิ ^.^''

farohsoundnakontom

:yas:หวัดดีคับผมอยู่ในมอเกษตรศาสตร์ กำแพงแสนเลยคับ ยินดีที่รู้จัก :undecided:

ออฟไลน์ Kingza

• RB20 DET
  • *
    • แรงม้า +5/-0
ม่ะก่อนก็ไปบ่อยนะ ยุหอแฟนแถวกลางแปลงอ่ะ

CEF @ NAKHONPHATHOM  ไม่ต้องรู้ว่าเจ้าของ Cefiro คันนี้เป็นคัย แค่รู้ว่าเป็นคนใน A31club ก็พอ คิคิ ^.^''

kita119

หล่อมากคับ เหนล้อแล้วก็สีดายไม่น่าขายไปเลย แบบนี้แป๊ะ น่าเอามาทำสีดีฟ่า  :embarrassed:

ออฟไลน์ pichat-makut@hotmail.com

• RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +10/-2
  • วิ่งตลอด จอดก็เยอะ เลอะเทอะเป็นบางเวลา
งามดีงาม ล้อสีเทห์ดีจ้า

คันหู ไม่รู้เป็นอะไร เอาทุเรียนมาปั่นก็ไม่หาย

ออฟไลน์ KO MAR

• RB20 DET
  • *
    • แรงม้า +5/-3
  • นู๋มาร์ คนรัก cef มากมาย
ชื่อมาร์นะคะ แถวรามอินทรา ยินดีที่ได้รู้จักและยินดีต้อนรับนะคะเพื่อนใหม่

เรา  *ไม่ธรรมดา*  เพราะเราคือ cef a31.........อิอิ

ออฟไลน์ KiNiKuMaN

• "Do what you can, with what you have, where you are."
  • แอดมินศิว่ะ
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +51/-1
  • มีโบแล้วจ๊ะ.....

ออฟไลน์ noiuras

• rb25 slow but sure
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +1/-0
หน่อยปากน้ำครับ  ยินดีที่ได้รุ้จักครับ โอป่ะ

cefirodekkan

เสียบเรียบสาวเหลียววแน่ ทรงเรียก ญ  :wink: