A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ถามเรื่องเครื่องยนต์ รอบเดินเบา

thesupra · 490

ออฟไลน์ thesupra

• RB20 DE
    • แรงม้า +0/-0
เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 12:40:14 PM
acc vale กับตัวชดเชยรอบเดินเบาที่ว่า ตัวเดียวกันมั๊ยครับ

รถถมตอนเช้าเครื่องเย็น ถ้ารอบต่ำกว่า พันเศษๆ ขี่แทบไม่ได้เลย  สะดุด อึ๊กอั๊ก ๆ แต่เครื่องร้อนถึงจะนิ่ง

ผมลองถอดปลั๊ก acc vale แล้ว สตาร์ทเครื่องตอนเช้า  อาการเดียวกันครับกับตอนที่เสียบอยู่เลย 
แบบนี้สามารถ  สรุปได้มั๊ยครับว่า acc vale เสียรึป่าวคับ 
ปล. เครื่อง RB 25 DE คับ