A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ล่วงล่างมีเสียงดัง เอี้ยดๆ. เวลาขับ. เกิดจากอะไรครับ

chacris · 564

ออฟไลน์ chacris

• น้องใหม่จากสงขลา
  • RB20 DE
    • แรงม้า +0/-0
  • เดี๋ยวรู้จัก
เวลาขับแล้วมีเสียงดังเอี้ยด ๆ บริเวณล้อหลังครับ. อยากทราบว่าสาเหตุเกิดจากอะไรครับ รบกวนหน่อยครับเพราะรำคาญมาก

ชมรมคนรัก cefiro A31 รักด้วยใจ

ออฟไลน์ olarngame

• สมาชิกที่รอรับสติกเกอร์
  • RB25 DE
  • *
    • แรงม้า +11/-0
ชุดช่วงล่าง หลังแต่งหัวบอลจอยหรือป่าวครับ ต้องหยดน้ำมันบ้างมันอาจฝืด เลยมีเสียง

ออฟไลน์ takumick

• สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +6/-2
  • เมาตลอด
ถ้าช่วงล่างเดิมก้เกิดจากบูชต่างๆครับ

บูชยางหมดสภาพแล้ว ทำให้เหล็กสีกันครับ ผมเคยเป้นแบบนี้

ดังน่ารำคาญมาก อัดบูชใหม่ หายครับ

ตอนนั้นที่ผมดัง เป้นที่บูชห่วงคู่เดียว ตัวละ 90 บาท เงียบกร๊ฟเลย