A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

RB25DET กับ 2JZ GE VVTI แก้สหัวฉีด อันไหนน่าเล่นและประหยัดกว่ากันครับ ขอบคุณครับ

บุคคลทั่วไป · 1322

Nutleo

• บุคคลทั่วไป
RB25DET กับ 2JZ GE VVTI แก้สหัวฉีด อันไหนน่าเล่นและประหยัดกว่ากันครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ セフィーロ FujinBlue

• BLITZ Profile 08 / RB25det
  • แอดมินศิว่ะ
  • RB26 DET by Nismo 800 HP
  • *
    • แรงม้า +192/-2
    • http://www.A31Club.com
ไม่ขอตอบคับเพราะ 1 ไม่เคบใช้แก๊ส 2 ไม่เคยใช้เจ

แต่จะประหยัดไปไหนครับผม ถ้าถามเรื่องน้ำมันก็ยังพอตอบได้

และก็ยังไม่กระจ่างอยุ่ดีเพราะเครื่องไม่ได้แต่ตามดรงงานมา เจอช่างวายไม่ครบอะไรก็กินกว่าได้ครับ

แต่ถ้าเปิดดูตามสเปค RB25DET หรือ Neo6 ประหยัดกว่า 2JZ GE ครับ

ที่นี้ไม่มีกฎ แต่ถ้าจะอยู่ก็ต้องรู้จัก กติกาของสังคม ไม่ใช่กฏที่เราตั้งขึ้น
แต่กติกาสังคม ในทุกที่ก็ย่อมต้องแตกต่างกันไป

>>> อยาก ได้ สติ๊ก เกอร์ ทำ ไง ดี? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        
>>> ทำไม A31club จึงไม่แบ่งโซน? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        

ขอขอบคุณ : สมาชิกทุกๆท่าน ที่ช่วยดูแลกันและกันจนอยู่มาถึง 4  ปี          

ออฟไลน์ tasgg

• RB20 DE
    • แรงม้า +0/-0
ขึ้นชื่อว่า หกสูบ ไม่ต่างกันมาครับ ถ้าเดิมๆครับ

ออฟไลน์ iceagh

• สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB20 DET
  • *
    • แรงม้า +3/-1
  • A31พวกกูเย่อะมากมายยิ่งกว่าเม็ดทรายที่มี
ติดแก๊ช ใช้ เจ จบจบ  กันไป

นิสันวุ้นวายเรื่องแอร์โพร แต่ วิ่งน้ำมันก็ แรงแรงเกินใคร

เลือกได้เลย

ขอต้อนรับสู่ A31CLUB ง่ายๆ ที่ในประไทยที่ไม่มีใครจับได้

• *
ติดแก๊ช ใช้ เจ จบจบ  กันไป

นิสันวุ้นวายเรื่องแอร์โพร แต่ วิ่งน้ำมันก็ แรงแรงเกินใคร

เลือกได้เลย

ภถ้าใช้แกสหัวฉีด ตัดระบบแอรืโฟล์ว  ออกไปก็ได้นะครับ

ที่นี้ไม่มีกฎ แต่ถ้าจะอยู่ก็ต้องรู้จัก กติกาของสังคม ไม่ใช่กฏที่เราตั้งขึ้น
แต่กติกาสังคม ในทุกที่ก็ย่อมต้องแตกต่างกันไป

>>> อยาก ได้ สติ๊ก เกอร์ ทำ ไง ดี? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        
>>> ทำไม A31club จึงไม่แบ่งโซน? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        

ขอขอบคุณ : สมาชิกทุกๆท่าน ที่ช่วยดูแลกันและกันจนอยู่มาถึง 4  ปี          

ออฟไลน์ chacris

• น้องใหม่จากสงขลา
  • RB20 DE
    • แรงม้า +0/-0
  • เดี๋ยวรู้จัก
เรื่องน้ำมัน คงไม่ต่างกันเท่าไหร่ครับ

ชมรมคนรัก cefiro A31 รักด้วยใจ

Nutleo

• บุคคลทั่วไป
ตอนนี้ลงเอย rb25 ล่ะครับ 55

• *
น่าเล่นลง JZ ถ้าจริงจังไม่ใช่เล่นๆก้ต้อง RB

ออฟไลน์ somtao

• RB20 DE
    • แรงม้า +1/-0
เครื่อง NA จะสู้เทอร์โบไม่ได้ครับ.... เรื่องวิ่งนั้นเครื่องRB25DETวิ่งดีกว่าอยู่แล้ว....ถ้านำมาติดแก้สหัวฉีดก้อสามารถทำได้ทั้งสองตัวเลยครับ