A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

2013-07-13 ถ่ายรูปลงนิตยสาร XO autosport กัน

prompong99 · 10611

ออฟไลน์ a31gtr@lardprao41

• สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +42/-0
  • 日産 - セフィーロ
ตอบกลับ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2013, 12:33:38 AM
ขอบคุณสำหรับภาพ ยังถ่ายสวยเหมือนเดิม

凸(`з´) 凸(`з´) 凸(`з´) 凸(`з´)

ออฟไลน์ RB_Foto

• A31CLUB Forever
  • แอดมินศิว่ะ
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +312/-1
  • life'it tedious.
    • www.a31club.com
ตอบกลับ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2013, 12:42:02 AM
ป้านคุงรูปภายในเค้าไปไหนนนนน :angry: :angry:

ภาพสวยทุกรูป พี่ขอบคุณมากๆ ที่ยืนถ่ายเป็นเพื่อทั้งพี่ยุ่น ป้าน ส้มที่ยืนกางร่มให้ ไม่ร้อน

ขอบคุณทุกๆคนในวันนี้ครับ

A31CLUB NOT ZONE,NOT GROUP

"ยังไม่จนอยู่อย่างตนจนจะไม่ไม่วันจน...ยังไม่รวยอยู่อย่างตนรวยจะไม่มีวันรวย"

"ตนเหมือนตน...แต่...ตนไม่เหมือนกัน"

>>>-วิธีใส่รูปส่วนตัว (Display)/วิธีโพสรูปทั่วไป-<<<

"ขาย"ยาง<NANKANG>ของใหม่ >>>คลิ๊กที่นี่เลย<<<
"ขาย"บังลมหม้อน้ำ Cefiro-A31 (セフィーロA31) >>>คลิ๊กที่นี่เลย<<<
"เพจขายอะไหล่"Facebook R-JDM >>>คลิ๊กที่นี่เลย<<<

ออฟไลน์ セフィーロ FujinBlue

• BLITZ Profile 08 / RB25det
  • RB26 DET by Nismo 800 HP
  • *
    • แรงม้า +192/-2
    • http://www.A31Club.com
ตอบกลับ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2013, 12:49:51 AM
ก่อนอื่น ต้องขอขอบคุณ

อาร์ RB foto ซึ่งเป็นรองประธานแอดมินโปรเพสชั่นเนลสามัญแห่งประเทศไทยจำกัดมหาชน

ที่ได้ติดต่อประสานงานและ ทำให้กิจกรรมนี้เกิดขึ้นมา  วันนี้เห็นเหงื่ออาร์ตก พี่ถึงกับซี๊ดเสียว

กลิ่นกาย สัมผัสถึงความ เหนื่อยลำบากในการจัดการเรื่องทั้งหมด

ต้องขอชมเชยและปรบมือ อีกทั้ง เพื่อนๆต้องขอบคุณ อาร์กันด้วยนะครับ

ต่อจากนั้นต้องขอบคุณทาง XO- Autosport มา ณ ที่ นี้ด้วย เป็นนิตยสารที่ผมติดตามมานานพอสมควร

ที่เปิดโอกาศให้ A31Club ได้ลงนิตยสาร ขอบคุณมากครับ เพื่อนๆอย่าลืมซื้อหา ติดตามอ่านกันด้วยนะครับผม

ต่อมาต้องขอบคุณ ตากล้องประจำคลับ ที่ยังคงคุณภาพชิ้นงานภาพถ่ายออกมาได้สวยอยุ่เสมอ

ตากแดด เพราะรุป ไม่ใช่เพราะนม 4 เต้า 5 เต้า ทำให้เรามีภาพถ่ายสวยๆกัน

ปล. อย่าขี้น้อยใจไปเลยนะ  เพื่อนๆขี้เกียจคอมเม้นท์ แต่ทุกคนก็รุ้ว่ารุปสวยเสมอ 555

และตากล้องมือใหม่ พึ่งมาสมัครและทดลองงานวันนี้

พึ่งบินกลับจากสิงคโปร์ ลงเครื่องมาหมาดๆ เพื่อมาถ่ายภาพคลับเรา

ไม่รู้ว่าภาพที่ออกมาจะสวยเพียงไร แต่อย่างไรก็ดี ตากล้องโนเนมคนนี้ ขอฝากใจ และภาพถ่ายเล็กๆ

ไว้ในอ้อมใจด้วยนะครับ 55555 (เดี่ยวรุ้ว่าคนไหน 555)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 14, 2013, 12:59:30 AM โดย セフィーロ FujinBlue »

ที่นี้ไม่มีกฎ แต่ถ้าจะอยู่ก็ต้องรู้จัก กติกาของสังคม ไม่ใช่กฏที่เราตั้งขึ้น
แต่กติกาสังคม ในทุกที่ก็ย่อมต้องแตกต่างกันไป

>>> อยาก ได้ สติ๊ก เกอร์ ทำ ไง ดี? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        
>>> ทำไม A31club จึงไม่แบ่งโซน? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        

ขอขอบคุณ : สมาชิกทุกๆท่าน ที่ช่วยดูแลกันและกันจนอยู่มาถึง 4  ปี          

ออฟไลน์ セフィーロ FujinBlue

• BLITZ Profile 08 / RB25det
  • RB26 DET by Nismo 800 HP
  • *
    • แรงม้า +192/-2
    • http://www.A31Club.com
ตอบกลับ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2013, 12:54:40 AM
และที่ต้องไม่ลืมขอบคุณ คือ เพื่อนๆ A31Club.com ทุกๆท่าน ที่มาร่วมสนุกกันวันนี้

แม้บางท่านอาจจะไม่ได้นำรถมา หรือมาแล้วไม่ได้ถ่าย หรืออะไรก็ตามแต่

แต่หลายท่านก็มากันด้วยใจ มาสนุกกัน

ขอบคุณทุกๆท่านครับ

ปล. เป็นอีกหนึ่งที่ผมอยากชมเชยเพื่อนๆสมาชิก คลับเรา มีการแต่งรถ

แบบ it's my style คือ แต่งในแบบที่เราชอบ และเราเป็น

โอป่ะ  โอป่ะ  โอป่ะ โอป่ะ  โอป่ะ

ไม่ค่อยอิงใครหรือเหมือนคนอื่นๆ ทำแบบไม่ต้องมีมาตราฐานใคร

แค่ทำตามที่ตัวเองคิดว่าสวย ชอบและอยากทำ

นี้แหระครับ การแต่งรถ บ่งบอกถึงตัวตน !!!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 14, 2013, 01:00:27 AM โดย セフィーロ FujinBlue »

ที่นี้ไม่มีกฎ แต่ถ้าจะอยู่ก็ต้องรู้จัก กติกาของสังคม ไม่ใช่กฏที่เราตั้งขึ้น
แต่กติกาสังคม ในทุกที่ก็ย่อมต้องแตกต่างกันไป

>>> อยาก ได้ สติ๊ก เกอร์ ทำ ไง ดี? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        
>>> ทำไม A31club จึงไม่แบ่งโซน? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        

ขอขอบคุณ : สมาชิกทุกๆท่าน ที่ช่วยดูแลกันและกันจนอยู่มาถึง 4  ปี          

ออฟไลน์ FanGGFasT-R34

• RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +7/-1
ตอบกลับ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2013, 02:44:57 AM
ขอบคุนภาพสวยๆด้วยคับป้านคุง และต้องขอบคุนอาร์ที่ทำให้เกิดกิจกรรมดีๆแบบนิขึ้นมา 凸(`з´)

Pitackpong

• บุคคลทั่วไป
ตอบกลับ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2013, 08:58:51 AM
สวยงามทุกคันเลยครับ ขอบคุณภาพสวยๆครับผม  (‵▽′)/

ออฟไลน์ nouvo717

• RB25 DE
  • *
    • แรงม้า +1/-0
ตอบกลับ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2013, 12:32:40 PM
ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆครับ

ออฟไลน์ 〶 nu3eeR 〶

• Secretary Admin
  • สาวสวยประจำคลับ εїз
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +60/-0
  • คุณนายถุงทอง ^_^
ตอบกลับ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2013, 03:11:33 PM
ถ่ายสวยแล้วน้อง  (~.^)s (~.^)s :yas:

ออฟไลน์ Odd_Yoddoy

• ใบชา...ยอดดอย
  • สมาชิกที่ได้สติกเกอร์.
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +46/-0
ตอบกลับ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2013, 09:47:58 PM
สำหรับผมแล้ว...

ต้องขอขอบคุณ A31Club ที่ทำให้มีโอกาสลงหนังสืออันดับต้นๆของประเทศไทย และได้รู้จักเพื่อนๆ ที่น่ารัก..หลายคนๆ...

ขอบคุณ XO Autosport ที่ให้เกียรติมาถ่ายภาพคลับในครั้งนี้...

ขอบคุณ เพื่อนๆ ทุกๆ คนที่สร้างสีสันในงานอย่างหน้าตื่นเต้น...

และที่ขาดไปไม่ได้

1. RB Foto  ที่เป็นแกนนำ  ทำให้เกิดกิจกรรมดีๆ ที่ทำให้เราได้พบปะและสนุกสนาน ตื่นตาตื่นใจ....

2. FujinBlue  & a31gtr@lardprao41  ที่ให้คำแนะนำและสร้างแรงบันดาลใจ พาไปเอาพาท (คิดว่าที่ดอนเมือง เห็นบอกจากหนุ่มดอนเมือง)

แต่ไปอยู่โน่นนนนนนน  เส้น 345  ในเวลา 5 ทุ่ม  รวมถึงยุให้เอา คานาท ( ใส่แล้วสวยจริงๆ )  ชอบมากกกกกกกก

:undecided: :undecided:   凸(`з´)  :undecided: :undecided:

ออฟไลน์ RB_Foto

• A31CLUB Forever
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +312/-1
  • life'it tedious.
    • www.a31club.com
ตอบกลับ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2013, 09:56:44 PM
คุ้มค่าจริงๆครับ พี่อ๊อด โคตรหล่อเลยยยย เห็นตอนแรก คิดว่าไม่ได้ทำไรมา

แต่ตอนโบกรถให้จอดเนี่ยดิพี่ มันแหล่มจริงๆ (‵▽′)/

A31CLUB NOT ZONE,NOT GROUP

"ยังไม่จนอยู่อย่างตนจนจะไม่ไม่วันจน...ยังไม่รวยอยู่อย่างตนรวยจะไม่มีวันรวย"

"ตนเหมือนตน...แต่...ตนไม่เหมือนกัน"

>>>-วิธีใส่รูปส่วนตัว (Display)/วิธีโพสรูปทั่วไป-<<<

"ขาย"ยาง<NANKANG>ของใหม่ >>>คลิ๊กที่นี่เลย<<<
"ขาย"บังลมหม้อน้ำ Cefiro-A31 (セフィーロA31) >>>คลิ๊กที่นี่เลย<<<
"เพจขายอะไหล่"Facebook R-JDM >>>คลิ๊กที่นี่เลย<<<