A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

เครื่องยนต์มีเสียงดังมากครับ

guitarguru · 459

ออฟไลน์ guitarguru

• RB20 DE
    • แรงม้า +0/-0
เมื่อ: สิงหาคม 02, 2013, 06:45:57 PM
สวัสดีพี่น้อง a31 คลับทุกท่านครับ
สองวันที่แล้วผมขับเจ้า a31 จากปราจีน ไปเชียงใหม่
ก่อนไปเช็ครถเรียบร้อย ไม่มีปัญหา ขับเที่ยวในเชียงใหม่ ขึ้นดอยสุเทพ ก็ไม่เป็นอะไร
พอวันนี้ขับรถมาเที่ยวเชียงราย ขับมาถึงเจ้าเครื่อง 2jz-ge มีเสียงดังเวลาเร่งเครื่องยิ่งมีเสียงดังคล้ายๆ
 ส่วนที่มีการหมุนของเครื่องแต่ผมไม่ทราบว่ามันคืออะไร จะดังบริเวณด้านขวาของเครื่อง
กลัวเจ้า a31 จะเป็นอะไรไปมากกว่านี้ อยากถามพี่น้องว่า ควรจะทำอย่างไรดีครับ  หรือมีอู่ที่ไว้วางใจใน จ เชียงราย  รบกวนขอคำแนะนำด้วยครับ  ขอบคุณครับ