A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

2552-12-10 Motor Expo 2009 #1 (งานรวมตัวพี่ๆ Cefiro-Thailand)

セフィーロ FujinBlue · 20492

ออฟไลน์ Takalog

• สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +26/-2
ตอบกลับ #40 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2009, 08:02:32 AM
แหม่...เอาซะพูดไม่ออกเลยพี่เรา5555 :)
ต้นเอ้ย...อย่างเราเนี่ยมันเข้าข่าย...พูดน้อยต่อยหนักนะเนี่ย
มิตติ้งทีไรเงียบทุกที...แต่พอเข้าบอร์ดได้เป็นแขวะเลยน้า
 :)

จงอย่าอิจฉาคนอื่น......แต่จงใช้ชีวิตให้คนอื่นอิจฉา

ออฟไลน์ セフィーロ FujinBlue

• BLITZ Profile 08 / RB25det
  • แอดมินศิว่ะ
  • RB26 DET by Nismo 800 HP
  • *
    • แรงม้า +192/-2
    • http://www.A31Club.com
ตอบกลับ #41 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2009, 09:18:26 AM
รถผมคันนี้อะคับ เดิมๆครับ :)

ส่วนเจ้าคันข้างๆ ฝาแฝดคับ(ได้แนวความคิดมาจากรถผม)  บังเอิ๊ญ ได้มาจอดข้างๆกันอีก กำ

แล้วรถคุง nu3eeR ละคับ คันในลายเซ็นต์ป่าวคับ

ดีครับ ณิต ครับ ปรกติก็ แอบไปมตติ้งกับ ทางพี่ๆCefiro-Thailand อยู่บ้างครับ แต่กระผมคงไม่ค่อยได้ไปบ่อย ลำพัง A31Club ก็มิตติ้งกันบ่อยเหลือเกิน ต้องดูแลครับ
เรื่องโชว์รถ ก็เคยถามป๋าลองแล้ว มันไม่ใช่ปัญหา ครับ อิอิ ปัญหาคือ ไม่มีอะไรไปโชว์เค้า 5555
(แต่คิดไปคิดมา ไม่โชว์ดีกว่า ครับ พวกพี่ๆCefiro-Thailand ไปโชว์ทีก็รถเต็มแล้ว ไปแย่งที่เค้าปล่าวๆ555)  เอาไว้เรวมตัวกัน ตอนครบรอบ 7 ปีแทนนะครับ หรือไม่ก็งานสำคัญๆ เช่น King Of Cefiro  พวกกระผมก็ไปลงแข่งกันมานะ อิอิ งามใส้ได้มา 1 ถ้วย

มีโอกาส เจอกันครับ

ที่นี้ไม่มีกฎ แต่ถ้าจะอยู่ก็ต้องรู้จัก กติกาของสังคม ไม่ใช่กฏที่เราตั้งขึ้น
แต่กติกาสังคม ในทุกที่ก็ย่อมต้องแตกต่างกันไป

>>> อยาก ได้ สติ๊ก เกอร์ ทำ ไง ดี? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        
>>> ทำไม A31club จึงไม่แบ่งโซน? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        

ขอขอบคุณ : สมาชิกทุกๆท่าน ที่ช่วยดูแลกันและกันจนอยู่มาถึง 4  ปี          

LeKkY

• บุคคลทั่วไป
ตอบกลับ #42 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2009, 11:04:32 AM
ดีครับ ณิต ครับ ปรกติก็ แอบไปมตติ้งกับ ทางพี่ๆCefiro-Thailand อยู่บ้างครับ แต่กระผมคงไม่ค่อยได้ไปบ่อย ลำพัง A31Club ก็มิตติ้งกันบ่อยเหลือเกิน ต้องดูแลครับ
เรื่องโชว์รถ ก็เคยถามป๋าลองแล้ว มันไม่ใช่ปัญหา ครับ อิอิ ปัญหาคือ ไม่มีอะไรไปโชว์เค้า 5555
(แต่คิดไปคิดมา ไม่โชว์ดีกว่า ครับ พวกพี่ๆCefiro-Thailand ไปโชว์ทีก็รถเต็มแล้ว ไปแย่งที่เค้าปล่าวๆ555)  เอาไว้เรวมตัวกัน ตอนครบรอบ 7 ปีแทนนะครับ หรือไม่ก็งานสำคัญๆ เช่น King Of Cefiro  พวกกระผมก็ไปลงแข่งกันมานะ อิอิ งามใส้ได้มา 1 ถ้วย

มีโอกาส เจอกันครับ

ดีคับ ผมเล็กคับ ก็ว่าๆอยู่คับว่าคุ้นๆหน้า อาจจะเคยเจอที่งาน 6 ปีหรือไม่ก็บ้านป๋าลองมั้ง  ส่วนตัวแล้วผมก็ไม่ค่อยได้ไปมีตติ้งหรอกคับ  ติดงานซะส่วนใหญ่
อย่าคิดว่าไม่มีอะไรไปโชว์คับ ตอนมอเตอร์เอ็กโป ยังเห็น 12V เดิมๆโรงงานเลย ไปกันด้วยใจคับ อย่าคิดว่าไปแย่งที่ในเมื่อก็เป็นสมาชิกด้วยมะใช่หรอคับ 555

• *
ตอบกลับ #43 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2009, 12:08:39 PM
ดีคับ ผมเล็กคับ ก็ว่าๆอยู่คับว่าคุ้นๆหน้า อาจจะเคยเจอที่งาน 6 ปีหรือไม่ก็บ้านป๋าลองมั้ง  ส่วนตัวแล้วผมก็ไม่ค่อยได้ไปมีตติ้งหรอกคับ  ติดงานซะส่วนใหญ่
อย่าคิดว่าไม่มีอะไรไปโชว์คับ ตอนมอเตอร์เอ็กโป ยังเห็น 12V เดิมๆโรงงานเลย ไปกันด้วยใจคับ อย่าคิดว่าไปแย่งที่ในเมื่อก็เป็นสมาชิกด้วยมะใช่หรอคับ 555

ขอบคุณมากครับ  เอ31คัลบไปแล้วจะแตกตื่น 555

ผมรหัส A31661 ครับ คุณเล็ก

ที่นี้ไม่มีกฎ แต่ถ้าจะอยู่ก็ต้องรู้จัก กติกาของสังคม ไม่ใช่กฏที่เราตั้งขึ้น
แต่กติกาสังคม ในทุกที่ก็ย่อมต้องแตกต่างกันไป

>>> อยาก ได้ สติ๊ก เกอร์ ทำ ไง ดี? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        
>>> ทำไม A31club จึงไม่แบ่งโซน? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        

ขอขอบคุณ : สมาชิกทุกๆท่าน ที่ช่วยดูแลกันและกันจนอยู่มาถึง 4  ปี          

LeKkY

ตอบกลับ #44 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2009, 11:19:06 AM
ขอบคุณมากครับ  เอ31คัลบไปแล้วจะแตกตื่น 555

ผมรหัส A31661 ครับ คุณเล็ก

555

ผมรหัส 323 ครับ

เอ...อยู่แถวๆนนท์นี่ ไม่ทราบว่าจบที่ไหนมาหรอครับ คุ้นๆหน้าจัง

ตอนปวส ผมจบราชมงคลนนท์  ป.ตรีจบพระจอมฯ  วนเวียนอยู่แถวๆนี้อะครับ

Goldgear 71

ตอบกลับ #45 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2010, 05:56:01 PM
555

ผมรหัส 323 ครับ

เอ...อยู่แถวๆนนท์นี่ ไม่ทราบว่าจบที่ไหนมาหรอครับ คุ้นๆหน้าจัง

ตอนปวส ผมจบราชมงคลนนท์  ป.ตรีจบพระจอมฯ  วนเวียนอยู่แถวๆนี้อะครับ
ผมรหัส 1012 ครับ อยู่แถวรามอินทรา จบไหนผมไม่ขอบอกแล้วกัน

:P

• *
ตอบกลับ #46 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2010, 08:40:27 PM
ยินดี ต้อนรับ ครับกระผม

พี่ๆสมาชิก Cef-Thai ก็เหมือนพี่ชายพวกกระผมเช่นกัน

มีโอกาศเจอกันนะครับ

Goldgear 71

ตอบกลับ #47 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2010, 12:20:45 PM
ยินดี ต้อนรับ ครับกระผม

พี่ๆสมาชิก Cef-Thai ก็เหมือนพี่ชายพวกกระผมเช่นกัน

มีโอกาศเจอกันนะครับ
ขอป็นเพื่อนดีกว่า ในเมื่อมีใจให้A31 ยังไงก็คงได้มีโอกาสเจอกันอยู่ดี

;)

ออฟไลน์ sak2jz

• RB20 DET
    • แรงม้า +1/-3
  • แปดริ้วคาร์คลับ
ตอบกลับ #48 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2012, 06:59:11 PM
สองเว็ปพี่น้องรักกันดีครับ (‵▽′)/

RB25DET/MT 24V