A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

2013-08-24 นอกรอบเรื่อยเปื่อย ความหวัง วิ่งคลอง5 วิ่งวังกัง แต่ไม่ได้ทำสักอย่าง

セフィーロ FujinBlue · 8506

phap

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ eak99

• สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB20 DET
  • *
    • แรงม้า +4/-0
  • เงียบ...ไม่รู้จักRBอะดิ
อือหือสุดๆทุกคันเลย (‵▽′)/

ออฟไลน์ FanGGFasT-R34

• RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +7/-1
ขอบคุนสำหรับภาพสวยๆๆ + รถแรงๆทั้งหลายด้วยคับ  凸(`з´) (‵▽′)/

ออฟไลน์ ระcefiro

• RB25 DET
  • *
  • 12vเดิมๆงบน้อยเเต่งสวยก็พอเเล้ว
ขอคุณสำหรับวีดิโอเเละภาพสวยๆนะครับว่าเเต่สาวที่ไหนนะไปยืนถ่ายรูปข้างๆรถป้านนะ :smiley:

ออฟไลน์ aea kronyok

• ความรักมีให้มากมาย
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +16/-0
ทั้งสวย ทั้งอร่อยเลย

เคยโดดเรียน มาด้วยกันยังจำได้ เคยเฉียดตาย มาด้วยกันยังจำอยู่

เคยมีเรื่อง มาด้วยกันยังทนสู้  เมื่อพวกคุณไม่อยู่ เเล้วผมจะมีใคร

เพื่อ club A31

ออฟไลน์ prompong99

• @..น้องป้านคุง..@
  • แอดมินศิว่ะ
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +104/-1
  • Cefiro A31 1JZ-GTE
    • http://www.facebook.com/PP.prompong
ขอคุณสำหรับวีดิโอเเละภาพสวยๆนะครับว่าเเต่สาวที่ไหนนะไปยืนถ่ายรูปข้างๆรถป้านนะ :smiley:

ผมก็ไม่รู้จัก  :cheesy:

ฝาก cefiro เดิมๆไว้คันด้วยครับ ^__^
http://www.a31club.com/webboard/index.php?topic=38247.0

สินค้าอะไหล่+ของจุกจิกต่างๆ A31
https://www.facebook.com/PaanAutoPart

:: ติดต่อ :: 087-0994642  12call / 086-5595996 True = ป้าน ::

ออฟไลน์ FanGGFasT-R34

• RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +7/-1
ตลอดอ่าพี่ระเหนสาวๆๆเปนไม่ได้ +5555+ :police:

ออฟไลน์ peecefiro

• Love Cefiro
  • RB20 DET
  • *
    • แรงม้า +1/-0
  • I LoVe A31CluB

ออฟไลน์ paul.a31

• A31 1JZ-GTE
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +9/-2
  • ลูกชายชอบโบร์
ขอบคุนสำหรับภาพสวยๆๆ + รถแรงๆทั้งหลายด้วยคับ  凸(`з´) (‵▽′)/
แล้วเมื่อไรจะแรงล่ะ จะได้ตามเค้าทัน

ภาพสวยๆ

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย

ออฟไลน์ ระcefiro

• RB25 DET
  • *
  • 12vเดิมๆงบน้อยเเต่งสวยก็พอเเล้ว
ตลอดอ่าพี่ระเหนสาวๆๆเปนไม่ได้ +5555+ :police:
เเม้ๆๆคนเราก็อยากเปลี่ยนอะไรใหม่่ๆบ้างสิฟางอิอิอิล้อเล่นนะ :police: :rolleyes: