A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ขอคำแนะนำ กรณีที่ไฟสูงปรับขึ้นเอง ไม่ทราบว่ามาจากอะไร

sakura_boy · 727

ออฟไลน์ sakura_boy

• RB20 DE
    • แรงม้า +0/-0
ขับอยู่ดีๆ ไฟสูงปรับขึ้นมาเอง ปรับลงก้ไม่ลง ไม่ทราบว่าใครเคยเจอบ้าง ต้องเช็คตรงไหนบ้างครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ nonga31

• RB25 DE
    • แรงม้า +6/-0
ลองดูกล่องควบคุมไฟหน้า หรือไม่ก็ก้านยกเลี้ยวมีปัญหาครับ

ออฟไลน์ eak99

• สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB20 DET
  • *
    • แรงม้า +4/-0
  • เงียบ...ไม่รู้จักRBอะดิ
ผมเคยเป็นกล่องคุมไฟหน้าครับ :yas:

• RB20 DE
ขอบคุณคร้าบ จะลองไปเช็คดู

ออฟไลน์ KiNiKuMaN

• "Do what you can, with what you have, where you are."
  • แอดมินศิว่ะ
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +51/-1
  • มีโบแล้วจ๊ะ.....
ของผมกล่องไฟหน้าออโต้ตรงหลังแบตเสียครับ

ออฟไลน์ Ruck_A31

• RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +13/-0
  • ...อยากได้25boจัง... 080-2608465
เป็นเหมือนกันเลย ต้องถอดขั้วไฟสูงออกเลยเพราะขับดี ๆไฟสูงใส่ชาวบ้านเค้าซะงั้น 5555

• RB20 DE
กล่องไฟหน้าออโต้มีขายป่าวคับ แพงป่าวคับ

ออฟไลน์ eak99

• RB20 DET
  • *
    • แรงม้า +4/-0
  • เงียบ...ไม่รู้จักRBอะดิ
กล่องไฟหน้าออโต้มีขายป่าวคับ แพงป่าวคับ
ของผมเสียก็ถอดออกไว้ยังไม่ได้หามาใส่เลยเห็นมีขายในเวปนี้แหละ4-500นี่แหละ

ออฟไลน์ tomsiam

• RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +18/-0
  • ก์แค่ 1 เจโบเดิม....เท่านั้นเอง
ปรับ ยังไงอ่ะพี่ ขับๆๆอยู่มันปรับไฟเชิดขึ้นหรอพี่

ใช้รถแรงอย่ากลัวแพง ใช้รถเก่าอย่ากลัวพัง ใช้รถทั้งเก่าทั้งแรง อย่ากลัวแพงและกลัวพัง