A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

เรื่องเปลี่ยนไดชาร์ตครับ

kob_smf · 456

ออฟไลน์ kob_smf

• RB20 DE
    • แรงม้า +0/-0
เมื่อ: ธันวาคม 09, 2013, 07:49:25 AM
รบกวนสอบถามเรื่องไดชาร์ตครับพอดีเปลียนไดชาร์ตจากของเดิมของเครื่อง RB25DET มาเป็น 110 A แล้วเวลาเร่งเครื่องเข็มวัดโวลต์มันตกครับแล้วไฟชาร์ตมาแค่ 12.8-13.2 ประมาณเนี้ยครับ อยากทราบว่าเวลาเปลี่ยนไดชาร์ตแล้วต้องไปทำอะไรเพิ่มอีกหรือเปล่าครับ  ขอบคุณมากครับ  凸(`з´)