A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

รบกวนสอบถามหน่อยครับเครื่องrb25โบติดLPGใช้ดีเปล่าครับ

ระcefiro · 933

ออฟไลน์ ระcefiro

• สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +4/-0
  • 12vเดิมๆงบน้อยเเต่งสวยก็พอเเล้ว
รบกวนสอบถามเรื่องเครื่องหน่อยครับเครื่องrb25กับ1เจโบเเบบไหนใช้ดีกว่ากันครับอยากรู้เพราะตอนนี้คิดหนักเเล้วครับ :sad:

ออฟไลน์ panuza_nu

• RB20 DE
    • แรงม้า +1/-0
ดีทั้งคู่ละครับ

ขึ้นอยู่กับการติดตั้งและเลือกอุปกรณ์ที่ติดตั้ง

สิ่งสำคัญ การดูแลหลังติดตั้งแล้ว วิ่งน้ำมัน95บ้าง

ผมติดกับrb20วิ่งยาวๆ มาหลายปีละครับ

โอป่ะ

ออฟไลน์ tui1542

• RB20 DE
    • แรงม้า +0/-0
เชียร์RB อีกแรงคับติดมาเกือบปีล่ะไม่มีปัญหาเปลี่ยนถ่ายตามเวลาก็ok ที่สำคัญเคยกดมาแล้ว 200+ คับแก๊สด้วยไม่มีอาการผิดปกติRB20Boคับ

ออฟไลน์ KiNiKuMaN

• "Do what you can, with what you have, where you are."
  • แอดมินศิว่ะ
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +51/-1
  • มีโบแล้วจ๊ะ.....
12วาวเลย ทนสุดๆ :smiley:

ออฟไลน์ ระcefiro

• สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +4/-0
  • 12vเดิมๆงบน้อยเเต่งสวยก็พอเเล้ว
555ก็ทนๆๆใช้ไปก่อนอ่ะพี่ใช้จนพังเเล้วค่อยว่ากันใหม่ครับเครื่องอิอิ

ออฟไลน์ turbofever

• RB25 DE
  • อยากwrapขาว
วาล์วมันตัวใหญ่ ก้านเบ้อเริ่มดี

ออฟไลน์ KiNiKuMaN

• "Do what you can, with what you have, where you are."
  • แอดมินศิว่ะ
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +51/-1
  • มีโบแล้วจ๊ะ.....
555ก็ทนๆๆใช้ไปก่อนอ่ะพี่ใช้จนพังเเล้วค่อยว่ากันใหม่ครับเครื่องอิอิ
มันไม่พังหรอก 555

ออฟไลน์ yenlyman

• RB20 DE
รบกวนสอบถามเรื่องเครื่องหน่อยครับเครื่องrb25กับ1เจโบเเบบไหนใช้ดีกว่ากันครับอยากรู้เพราะตอนนี้คิดหนักเเล้วครับ :sad:

ส่วนตัวนะครับ ผมว่า RB กะ J ไม่ต่างอะไรกันมากเลย อยู่ที่ช่าง และการดูแลมากกว่าครับ สำหรับผมเปิดฝากระโปรงมาเจอ RB มันช่างมีความสุข (‵▽′)/