A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

เสาร์ที่ผ่านมา ขอนแก่นก็มี มิดติ้งเล็กๆ A31 CLUB เช่นกันคับ

บุคคลทั่วไป · 21364

ออฟไลน์ セフィーロ FujinBlue

• BLITZ Profile 08 / RB25det
  • แอดมินศิว่ะ
  • RB26 DET by Nismo 800 HP
  • *
    • แรงม้า +192/-2
    • http://www.A31Club.com
บรรยากาศ ร้าน โอ้หมูกะทะ  ริมถนนเลียบคลองอะคับ   ร้านเพิ่งเปิดใหม่

มาคับมา  สนุกแน่ๆ

อ้อ ร้านหลังแบงค์ชาติอ่ะเหอครับ  หลังบ้านผมเลย

ที่นี้ไม่มีกฎ แต่ถ้าจะอยู่ก็ต้องรู้จัก กติกาของสังคม ไม่ใช่กฏที่เราตั้งขึ้น
แต่กติกาสังคม ในทุกที่ก็ย่อมต้องแตกต่างกันไป

>>> อยาก ได้ สติ๊ก เกอร์ ทำ ไง ดี? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        
>>> ทำไม A31club จึงไม่แบ่งโซน? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        

ขอขอบคุณ : สมาชิกทุกๆท่าน ที่ช่วยดูแลกันและกันจนอยู่มาถึง 4  ปี          

max4530

• บุคคลทั่วไป
บรรยากาศ น่าสนุกไม่แพ้ ที่ กทม เลยครับ
 8) 8) 8)

ว่าแต่เอารถไปจอดในปั้มได้เหรอ พวกเราไปจอดไม่ได้เลย
ไปรวมกันปั้มไหน โดนตำรวจกวนประจำเลย 555

เซฟิโร่ นี่ มันโดนใจ ตำรวจจิงๆ อิอิ

....ตำรวจคงตามจับเวลาวิ่งอยู่ไม่ได้   พอไปจอดปั้ม  คงได้ทีคุณตำรวจละคับพี่ๆ  555

• *
ไม่หรอกมั้ง ครับ ...กรุงเทพ มันยังไม่มาจับหรอกครับ แค่จอดเฉยๆ  ไม่ได้ไปซิ่ง

ที่นี้ไม่มีกฎ แต่ถ้าจะอยู่ก็ต้องรู้จัก กติกาของสังคม ไม่ใช่กฏที่เราตั้งขึ้น
แต่กติกาสังคม ในทุกที่ก็ย่อมต้องแตกต่างกันไป

>>> อยาก ได้ สติ๊ก เกอร์ ทำ ไง ดี? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        
>>> ทำไม A31club จึงไม่แบ่งโซน? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        

ขอขอบคุณ : สมาชิกทุกๆท่าน ที่ช่วยดูแลกันและกันจนอยู่มาถึง 4  ปี          

ออฟไลน์ ToRo

• นารีอุ๊ปปะทัม
  • RB20 DE
    • แรงม้า +0/-0
ผมพลาดงานนี้ ครับ

แจ้งให้ทราบ

ร่ำรวยสุข

ออฟไลน์ Takalog

• สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +26/-2
อิอิ...บรรยากาศอบอุ่นไม่แพ้กันเลยเนอะ
A31CLUB อยู่ที่ไหนก็อบอุ่นที่นั่น
ดีใจจังมีเพื่อนทุกสารทิศ
เย้...โย่...เพื่อนกัน...เพื่อนกัน

จงอย่าอิจฉาคนอื่น......แต่จงใช้ชีวิตให้คนอื่นอิจฉา

• *
อิอิ...บรรยากาศอบอุ่นไม่แพ้กันเลยเนอะ
A31CLUB อยู่ที่ไหนก็อบอุ่นที่นั่น
ดีใจจังมีเพื่อนทุกสารทิศ
เย้...โย่...เพื่อนกัน...เพื่อนกัน

เพื่อนGunๆ

ออฟไลน์ Takalog

• RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +26/-2
เพื่อนGunๆ
เออ...GUN ไปคนเดียวเหอะ... ;D

จงอย่าอิจฉาคนอื่น......แต่จงใช้ชีวิตให้คนอื่นอิจฉา

ออฟไลน์ su

• สาวสวยประจำคลับ εїз
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +37/-2
เออ...GUN ไปคนเดียวเหอะ... ;D

ช่วงนี้ออกทะเลบ่อยจังนะค่ะน้าณิต

ออฟไลน์ A31 BY K-SPORT

• RB25 DET
  • *
    • แรงม้า +13/-2
  • ขับเร็วคนแก่ก็ว่า ขับช้าจิโก๋ก็โวย
:) :)ต้นเดือนกุมภา ผมไปวิ่งที่ขอนแก่นเดี๋ยวไปทักทายนะครับ เคยเห็นบ่อยๆครับ แต่ไม่กล้า ???

รักแรก มันแยกยาก  รักมาก มันยากแยก  รักเธอ เป็นคนแรก  ถ้าจะแยก มันคงยาก

max4530

• บุคคลทั่วไป
:) :)ต้นเดือนกุมภา ผมไปวิ่งที่ขอนแก่นเดี๋ยวไปทักทายนะครับ เคยเห็นบ่อยๆครับ แต่ไม่กล้า ???

มาขอนแก่น  มีของติดไม้ติดมือมาฝากน้องๆ ด้วยน่ะคับ  :)