A31Club คลับคนรัก Nissan Cefiro A31

ข่าว:

• เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
    อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

• A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ข่าว

เป็นอีกหนึ่งช่องทางการติดต่อกับ A31club ด้วย facebook ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไงติดต่อสื่อสารบนทางเว็บบอร์ดเป็นหลักนะครับ
อย่าลืมกด Like Fanpage กันด้วยนะค๊าบ

A31CLUB Forever,Not Zone,Not Group but Only one is A31CLUB

ทริปท้าลมหนาว ณ สวนไทรโยครีสอร์ท กาญจนบุรี 6-7 ธ.ค. 57

maxsadise · 3298

ออฟไลน์ RAK

• สมาชิกที่ได้สติกเกอร์
  • RB20 DE
  • *
    • แรงม้า +1/-0
  • ตอนนี้รถทำสีอยู่ครับ เปลี่ยนจากขาวมุขเป็
ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆ และหล่อๆครับ :wink: 凸(`з´)

ออฟไลน์ セフィーロ FujinBlue

• BLITZ Profile 08 / RB25det
  • แอดมินศิว่ะ
  • RB26 DET by Nismo 800 HP
  • *
    • แรงม้า +192/-2
    • http://www.A31Club.com
เยี่ยมครับ  เปิดรับสมัครตากล้องประจำคลับอยู่ครับ

เงินเดือนไม่มี คำชมไม่ต้อง คำขอบคุณมีบ้าง ที่เหลือ   มีแต่ใจให้ล้วนๆๆๆ 555

ที่นี้ไม่มีกฎ แต่ถ้าจะอยู่ก็ต้องรู้จัก กติกาของสังคม ไม่ใช่กฏที่เราตั้งขึ้น
แต่กติกาสังคม ในทุกที่ก็ย่อมต้องแตกต่างกันไป

>>> อยาก ได้ สติ๊ก เกอร์ ทำ ไง ดี? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        
>>> ทำไม A31club จึงไม่แบ่งโซน? >>> (คลิ๊กอ่าน!!)        

ขอขอบคุณ : สมาชิกทุกๆท่าน ที่ช่วยดูแลกันและกันจนอยู่มาถึง 4  ปี          

ออฟไลน์ aea kronyok

• ความรักมีให้มากมาย
  • RB26 DETT
  • *
    • แรงม้า +16/-0
ตากล้องน้องใหม่ประจำคลับ แจ่มๆๆๆๆ

เคยโดดเรียน มาด้วยกันยังจำได้ เคยเฉียดตาย มาด้วยกันยังจำอยู่

เคยมีเรื่อง มาด้วยกันยังทนสู้  เมื่อพวกคุณไม่อยู่ เเล้วผมจะมีใคร

เพื่อ club A31

ออฟไลน์ maxsadise

• RB25 DE
  • *
    • แรงม้า +3/-0
  • งงๆ กับเรื่องเครื่องยนต์
ขอบคุณครับแม๊ก ฝากขอบคุณพ่อ แม่ น้องด้วย

ตอนกลับไม่ได้บอกเลย

รับทราบคับบอกให้แล้วจ้า

ไม่ธรรมดาเลยทีเดียว สำหรับคนที่เพิ่งจับกล้อง  :hans:

แหมมก็ได้ป้านกับพี่ณิตแหละคอยบอกคอยสอน

ไม่เลวเลยทีเดียวสำหรับมือใหม่  (‵▽′)/
ปล.ได้ตากล้องประจำคลับเพิ่มมาอิกคนแล้ว.............เดวคิดฉายาให้นะน้อง :waver:

หึหึ คดีเรายังมีทริปหน้านะ ไม่ลืมแน่นอน 555555

รูปสวยมากครับแม๊ก เยี่ยมเลย
เหมือนผอมลงปล่าวว่ะ เห็นในรูปหลายๆรูป

ผอมลงๆ รักษาหุ่นบ้างไรบ้าง

เยี่ยมครับ  เปิดรับสมัครตากล้องประจำคลับอยู่ครับ

เงินเดือนไม่มี คำชมไม่ต้อง คำขอบคุณมีบ้าง ที่เหลือ   มีแต่ใจให้ล้วนๆๆๆ 555

โหย ผมต้องฝึกอีกเยอะเลย ฮ่าๆๆๆ
ตากล้องน้องใหม่ประจำคลับ แจ่มๆๆๆๆ

ขอบคุณคับพี่เอ๋

ทำไปเพราะ ใจรัก !!!

FB : https://www.facebook.com/maxsadise

♥♥♥ 083-819-9428 True ::: แม๊ก